MOTOROLA KVL6K E2EE Maɓallin Maɓalli Mai Sauƙi

FAQs
- Tambaya: Za a iya amfani da igiyoyin KVL 4000 E2EE tare da KVL6K E2EE?
- A: A'a, KVL 4000 E2EE igiyoyi ba za a iya sake amfani da su tare da KVL6K E2EE ba.
- Tambaya: Wadanne na'urori ne suka dace da KVL6K E2EE?
- A: An bayar da cikakken jerin na'urori masu jituwa a shafi na 4 na littafin jagorar mai amfani.
BAYANIN HADA
Ƙarshe-zuwa-ƙarshen ɓoye (E2EE) yana ba da ƙarin tsaro a cikin tsarin DIMETRA™ ku don murya, bayanai, da bayanin wuri: daga ƙarshen-ƙarshe zuwa ƙarshen-mafi. Wannan baya ga Encryption na Air-Interface tsakanin tashar tushe da na'urorin TETRA, da ɓoyewar IPSec tsakanin tashoshin tushe da ainihin DIMETRA.

Ƙofar keɓantawar iska da ɓoye-ɓoye na ƙarshe zuwa ƙarshe

KVL6K E2EE
- KVL6K E2EE shine Maɓallin Mai Sauyawa Mai Sauƙi (KVL) wanda ke ba da amintaccen tsarawa, amintaccen ajiya, amintaccen sufuri, da amintaccen ɗaukar maɓalli don ba da damar ɓoye ƙarshen-zuwa-ƙarshe don abubuwan abubuwan more rayuwa na DIMETRA TETRA da na'urorin Motorola Solutions TETRA.1
- KVL6K E2EE ya ƙunshi Module Tsaro na Hardware na USB (HSM) wanda ke ba da amintaccen ma'ajiya da ayyukan sirri da aikace-aikacen KVL6K E2EE da ke aiki akan kwamfuta ta amfani da tsarin aiki na Microsoft® Windows®.
- Aikace-aikacen KVL6K E2EE yana da ilhamar mai amfani da ke dubawa kuma yana bawa masu amfani damar sarrafa da loda maɓalli cikin sauƙi. KVL6K E2EE yana ginawa akan iyawar KVL 40002 E2EE tare da sabon salo da jin ingantaccen amfani da ayyuka.
Gudanarwa mai mahimmanci
- KVL6K E2EE yana ba da hanya don ƙirƙira da canja wurin maɓallan ɓoyewa zuwa na'urorin Motorola Solutions TETRA (wayoyin hannu da masu ɗaukar hoto) da abubuwan more rayuwa. Za a iya shigar da maɓallan ɓoyewa da hannu ta mai amfani da KVL, mai sarrafa kansa ta KVL's HSM, ko kuma zazzage shi daga Maɓallin Gudanar da Maɓalli (KMF) azaman ɓangaren sifa-da-gaba.
- Load ɗin maɓallin atomatik na Maɓallin boye-boye na ƙarshen-zuwa-ƙarshen cikin na'urorin Motorola Solutions TETRA zaɓi ne wanda ke taimakawa haɓaka aikin samarwa. Lokacin da aka haɗa rediyon Motorola Solutions TETRA zuwa KVL6K E2EE, ana gano rediyon ta atomatik, kuma maɓallin lodawa yana farawa.
- KVL6K E2EE yana ba da damar ma'ana da ɗaukar Maɓallan Kariya na Farko zuwa nau'ikan kayan aikin crypto daban-daban, gami da DIMETRA KMF's CryptR, don amintar da bayanansu. Hakanan za'a iya amfani dashi don daidaita saitunan module ɗin crypto da sabunta firmware.
- 1 An jera cikakken jerin na'urori masu jituwa a shafi na 4.
- 2 KVL 4000 E2EE igiyoyi ba za a iya sake amfani da su tare da KVL6K E2EE.
ilhama mai amfani
Aikace-aikacen Windows na KVL6K E2EE yana da ilhama mai amfani kuma yana goyan bayan na'urorin allo, da kuma yanayin dare da rana. Dashboard ɗin aikace-aikacen yana taimakawa tare da ayyukan yau da kullun kuma yana ba da damar kiyaye maɓalli cikin sauri da sauƙi. Daban-daban views ciki har da Talkgroups, Cryptogroups, da ayyukan da ke da alaƙa na KMF, suna ba da ƙarin matakin bayanai don sa sarrafa maɓalli ya fi dacewa.

Amintaccen bayani
Tsaron maɓalli shine mafi mahimmanci. Don taimakawa kiyaye maɓallan ku da tsare tsarin DIMETRA TETRA, KVL6K E2EE yana amfani da damar tsaro da yawa.
- USB HSM
- KVL6K E2EE yana bawa mai amfani damar ɗaukar advantage na yin amfani da daidaitaccen na'urar Windows "off-the-shelf" don gudanar da aikace-aikacen KVL6K E2EE yayin kiyaye babban matakin tsaro. Ana cim ma wannan ta hanyar amfani da HSM na USB wanda aka ƙera don saduwa da ƙayyadaddun kayan masarufi na FIPS 140-3 matakin 3 don karewa, adanawa, da amintaccen duk mahimman kayan mahimmanci da ba da damar canja wurin maɓalli zuwa na'urorin da aka yi niyya. USB HSM yana amfani da kafaffen taya ta yadda Motorola Solutions kawai lambar da aka amince da ita za ta iya aiki a kai, kuma tana da matakan kariya kamar t.ampKariyar da aka gina a cikin kayan aikin don kariya daga fitar da bayanai ta hanyar binciken HSM ko daga hare-haren muhalli - kamar matsanancin zafi ko fiye da vol.tage.
- Amintaccen sarrafa kayan maɓalli
- Duk mahimman kayan da KVL6K E2EE ke ƙirƙira, adanawa, da canja wuri zuwa na'urori da abubuwan more rayuwa yayin aikin samarwa suna da tsaro kuma ba a taɓa gani ga aikace-aikacen ko mai amfani a cikin sigar da ba a ɓoye ba. (Bangare kawai shine lokacin da mai amfani ya shigar da maɓalli - bayan haka ba za a sake ganin maɓallin a cikin sigar da ba a ɓoye ba.) Kebul na HSM ne kawai ke iya yanke kayan maɓalli, kuma kawai lokacin da aka haɗa shi da na'urar TETRA da aka yi niyya wanda ke buƙatar E2EE ɗin sa. key loda.
- Kariyar muhalli
- KVL6K E2EE yana amfani da fasalin Microsoft Package Integrity Check a cikin Windows, wanda ke baiwa Windows damar gudanar da binciken amincin kan dukkan abubuwan da ke cikin kunshin aikace-aikacen rundunar. Wannan yana bawa Windows damar fara gyaran fakitin da gyara aikin aiki kafin ƙaddamar da aikace-aikacen idan ta gano aampfakitin da aka lalata ko lalacewa.
- Kariyar kayan maɓalli da yawa
- KVL6K E2EE ya haɗa da kariyar mabuɗin maɓalli da yawa. Kowane maɓalli da KVL6K E2EE ke amfani da shi an ɓoye shi ta amfani da USB HSM kafin adana shi.
- Bugu da kari, duk maballin KVL6K E2EE an rufaffen rufaffen mabuɗin da aka adana a cikin HSM, don haka bayanan suna kasancewa a cikin kariya yayin hutawa.
- Rufaffen haɗi zuwa USB HSM
- KVL6K E2EE yana ba da haɗin kebul na AES 256 rufaffiyar kebul tsakanin USB HSM da aikace-aikacen KVL6K E2EE don kiyaye musayar bayanai akan hanyar haɗin gwiwa.
- Amintaccen haɗin nesa
- Haɗi mai nisa tare da Wurin Gudanar da Maɓalli na DIMETRA ana kiyaye shi ta maɓalli da aka riga aka raba, wanda ke ɓoye duk mahimman kayan da aka watsa. KVL6K E2EE baya fallasa kowane maƙasudin ƙarshe, kuma ana samun haɗin nesa kawai akan buƙata.
- Izini da tsaro
- Ana samun damar zuwa KVL6K E2EE ta hanyar buƙatar mai amfani da Windows, mallakin USB HSM, da tabbaci don kunna HSM na USB. Rarraba Mai Gudanarwa da Matsayin Mai Gudanarwa suna samuwa ga masu amfani. Ɗauki matsayi yana bawa masu amfani damar samun izini da ya dace na ayyukan gudanarwa na mahimmanci, gami da izini na haɓaka firmware da canje-canje masu mahimmanci. Bugu da kari, samun kalmar sirri ta tilas tana kare aikace-aikacen KVL6K E2EE, yayin da lokacin da mai amfani ya ƙare yana fitar da mai amfani ta atomatik bayan ƙayyadadden lokacin rashin aiki. KVL6K E2EE kuma yana kula da lissafin ayyuka da suka haɗa da gudanarwa da loda ƙungiyoyin magana, ayyukan adana-da-gaba, canje-canjen saiti, ko sarrafa firmware.
BAYANI

GIRMA
Don ƙarin koyo, ziyarci: www.motorolasolutions.com/tetrasecurity.
- Motorola Solutions Ltd., Nova South, 160 Victoria Street, London, SW1E 5LB, United Kingdom
- Duk ƙayyadaddun bayanai ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba
- MOTOROLA, MOTO, MOTOROLA SOLUTIONS, da Stylized M Logo alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Motorola Trademark Holdings, LLC, kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.
- Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne. ©2024 Motorola Solutions, Inc.
- An kiyaye duk haƙƙoƙin. 09-2024 [BG05]
Takardu / Albarkatu
![]() |
MOTOROLA KVL6K E2EE Maɓallin Maɓalli Mai Sauƙi [pdf] Littafin Mai shi KVL6K. |





