myFirstech-logo

myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula

myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Bayanai-samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

  • Saukewa: DL-CH7
  • Model: 300 PTS
  • Shekara: 2018
  • Nau'in Shigarwa: 2
  • Farashin CJB
  • Haske: Park / Auto
  • Nau'i: A
  • Farashin BCM

Umarnin Amfani da samfur

Shigar da harsashi

  1. Zamar da harsashi a cikin naúrar, lura da maɓallin ƙarƙashin LED.

Tsarin Shirye-shiryen Module - Tare da KLON

  1. Rufe kofar direba.
  2. Jira LED ɗin ya juya m ja.
  3. Sake bude kofar direba don tada bayanan bas din.
  4. Danna maɓallin farawa sau ɗaya zuwa matsayin KASHE.
  5. Danna UNLOCK akan maɓalli 1.
  6. Jira LED yayi haske da BLUE sau ɗaya.
  7. Cire maɓallin valet daga maɓalli 1.
  8. Danna maɓallin farawa sau biyu tare da maɓallin maɓalli 1 zuwa wurin ON.
  9. Idan LED yana walƙiya BLUE da sauri, ci gaba zuwa mataki na gaba. Idan LED ya juya m ja, maimaita matakai 8 zuwa 10.
  10. Danna maɓallin farawa sau ɗaya zuwa matsayin KASHE.
  11. Cire haɗin duk masu haɗawa daga mai farawa mai nisa sai mai haɗa wuta.

FAQ

  • Tambaya: Menene ya kamata in yi idan LED ba ya juya m RED yayin shirye-shirye?
    A: Idan LED ɗin ba ta juye ja mai ƙarfi ba, maimaita matakai 8 zuwa 10 na Tsarin Shirye-shiryen Module tare da KLON.
  • Tambaya: Zan iya tsara maɓalli da yawa tare da wannan tsarin?
    A: Ee, zaku iya tsara maɓallan maɓalli da yawa ta bin matakan Tsarin Shirye-shiryen Module na kowane maɓalli.

RSTCH, LLE.
TAIMAKO - 1 (888) 820-3690, EXT. 203

myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (1)

  • Ana buƙatar FT-DAS don watsawar hannu.
  • DOLE JAN & Ja/Fara DOLE a haɗa su da babban aikace-aikacen yanzu.

myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (2) myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (3)

FTI-CDP1 - DL-CH7 - Nau'in 3

2018 Chrysler 300 PTS

myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (4)

KASHE GASKIYA

  1. Zamar da harsashi cikin naúrar. Maɓallin sanarwa a ƙarƙashin LED.myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Bayanai-01
  2. Shirye don Tsarin Tsarin Tsarin Module.

TSARIN SHARRIN Module - TAREDA KLON - 1 NA 2

  1. Rufe kofar direba.
  2. Sake buɗe kofar direba don tada bas ɗin bayanai.
    Danna UNLOCK akan maɓalli 1.
  3. Jira, LED zai kunna BLUE sau ɗaya [1x].myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (4)
  4. Cire maɓallin valet daga maɓalli 1.
  5. Cire batura daga maɓalli 1.
  6. Danna maɓallin farawa sau biyu [2x] tare da maɓallin maɓalli 1 zuwa ON matsayi. (Babu baturi) myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (6)
  7. Jira, LED zai juya m ja.
  8. Danna maɓallin farawa sau ɗaya [1x] zuwa KASHE matsayi.
  9. Danna maɓallin farawa sau biyu [2x] tare da maɓallin maɓalli 1 zuwa ON matsayi. (Babu baturi)myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (8)
  10. Jira, idan LED ya yi toka BLUE da sauri, ci gaba zuwa mataki na 11. Idan LED ya zama ja mai ƙarfi, maimaita matakai 8 zuwa 10.
  11. Danna maɓallin farawa sau ɗaya [1x] zuwa KASHE matsayi.
  12. Cire haɗin duk masu haɗawa daga mai farawa mai nisa sai mai haɗa wuta.
  13. Cire haɗin haɗin wutar lantarki. myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (9)myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (10)
  14. Cire mai fara nisa daga abin hawa.
  15. Haɗa mai farawa mai nisa zuwa kwamfuta.
  16. Ci gaba tare da tsawaita shirye-shirye.
  17. Haɗa mai farawa mai nisa zuwa abin hawa.myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (11)
  18. Rufe kofar direba.
    Sake buɗe kofar direba don tada bas ɗin bayanai.
  19. Danna maɓallin farawa sau biyu [2x] tare da maɓallin maɓalli 1 zuwa ON matsayi. (Babu baturi)
  20. Jira, LED zai juya m BLUE na 2 seconds.myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (12)
  21. Danna maɓallin farawa sau ɗaya [1x] zuwa KASHE matsayi.
  22. An kammala Tsarin Shirye-shiryen Module.
    Saka baturi a cikin maɓalli 1. myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (13)

GARGADI: KARANTA KAFIN REMNO OTICETE A FARA MOTAR

MUHIMMANCI
Duk maɓallan OEM dole ne su kasance aƙalla ƙafa 10 nesa da abin hawa. Duk ƙofofin abin hawa dole ne a rufe kuma a kulle su kafin jerin fara nesa. Rashin yin biyayya zai haifar da rashin aiki mai nisa.

KARBAR HANYA - GA MAI MOTAR

NOTE

  1. Duk ƙofofin abin hawa dole ne a rufe kuma a kulle su kafin jerin fara nesa.

myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (14)

  1. Danna UNLOCK akan nesa bayan kasuwa.myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (15)
  2. LOKACI RESTRICTI N
    A cikin 45 SECONDS daga mataki na baya:
    • Bude kofar abin hawa.
    • Shigar da abin hawa.
    • Rufe kofar abin hawa.
    • Danna kuma saki fedal BRAKE. myFirstech-FTI-CDP1-Tsarin-Tsarin-Motoci-da-Rufe-Labaran- (16)

Rashin bin hanya a cikin taƙaitaccen lokaci zai haifar da kashe injin abin hawa.

WWW.IDATALINK.COM
Automotive Data Solutions Inc. © 2020

Takardu / Albarkatu

myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, Shirye-shiryen Shirye-shiryen Rubutu, Bayanan Rubutu, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
FTI-CDP1-CH7, CM7000-7200, CM900AS-900S, FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, Shirye-shiryen da Bayanan Rubutu, Bayanan Rubutu, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
DL-CH7, FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, Shirye-shiryen Shirye-shiryen Rubutu, Bayanan Kulawa, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
DL-CH7 CM7000-7200
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
DL-CH7, FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, Shirye-shiryen Shirye-shiryen Rubutu, Bayanan Kulawa, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, Shirye-shiryen Shirye-shiryen Rubutu, Bayanan Rubutu, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
DL-CH7 RAM 1500 PTS Diesel 18_SPX, FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, Shirye-shiryen da Rubutun Bayanan Kulawa, Bayanan Rufewa, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rubutu, Shirye-shiryen Shirye-shiryen Rubutu, Bayanan Rubutu, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
DL-CH7 RAM 2500 PTS, FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, Shirye-shiryen Rubutu da Bayanan Kulawa, Bayanan Kulawa, Bayanan kula.
myFirstech FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan kula [pdf] Jagoran Shigarwa
DL-CH7 RAM 3500 PTS, FTI-CDP1 Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, FTI-CDP1, Shirye-shiryen Mota da Bayanan Rufewa, Shirye-shiryen Rubutu da Bayanan Kulawa, Bayanan Kulawa, Bayanan kula.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *