SANARWA FST-951R na'urori masu auna zafin jiki na shirye-shirye

Bayanin samfur
Samfurin ƙwararriyar firikwensin zafin jiki ne na shirye-shirye, ana samunsa a cikin ƙira daban-daban ciki har da FST-951, FST-951-IV, FST-951R, FST-951R-IV, FST-951H, da FST-951H-IV. Yana aiki a cikin ƙayyadadden voltage kewayon kuma yana da matsakaicin iyaka na halin yanzu da ƙararrawa. An ƙera firikwensin don aiki a cikin takamaiman kewayon zafi da zafin shigarwa. Yana da ƙayyadaddun ƙimar zafin jiki, ƙimar zafin zafi mai girma, da ƙarfin gano ƙimar haɓaka. Firikwensin yana da takamaiman girma da nauyi.
Umarnin Amfani da samfur
- Kafin shigar da na'urori masu auna firikwensin, karanta sosai akan tsarin wayoyi da jagorar shigarwa.
- Dole ne a shigar da firikwensin daidai da ƙa'idar shigar da tsarin tsarin sarrafawa da buƙatun Hukumar Samun Hukunci (AHJ).
- Tabbatar cewa an shigar da na'urori masu auna firikwensin daidai da ka'idodin Ƙungiyar Kariyar Wuta ta Ƙasa (NFPA), musamman NFPA 72.
- LEDs guda biyu akan kowane firikwensin suna ba da alamar firikwensin gida, bayyane. Zaži m LED annunciator iyawa yana samuwa (Sashe No. RA100Z).
- Yi amfani da maɓallan bugun bugun kira na rotary don saita adireshin firikwensin bisa ga adadi da aka bayar (Hoto 1).
- Koma zuwa littafin aiki don rukunin sarrafawa da aka jera na UL don fahimtar takamaiman umarnin aiki masu alaƙa da aiki tare da fitarwa na nesa.
- Na'urar firikwensin yana goyan bayan batu mai magana har zuwa adireshi 159.
- Haɗa na'urori masu auna zafin jiki na ƙwararrun shirye-shirye zuwa jeri-nau'i masu jituwa masu jituwa kawai don ingantaccen aiki.
- Bi jagorar wayar da aka bayar:
- Duk wayoyi dole ne su bi ka'idodin Lantarki na ƙasa da lambobi na gida masu aiki.
- Yi amfani da ma'aunin waya da ya dace da lambar launi na wayoyi na shigarwa don iyakance kurakuran wayoyi da sauƙaƙe matsala na tsarin.
- Cire wuta daga layin sadarwa kafin shigar da firikwensin.
- Waya tushen firikwensin kamar yadda aka nuna a cikin zanen wayoyi da aka bayar (Hoto 2).
- Saita adireshin da ake so akan jujjuyawar bugun kira.
- Shigar da firikwensin a cikin tushen firikwensin ta hanyar tura shi yayin juya shi a kusa da agogo don amintar da shi a wurin.
- Bayan shigar da duk na'urori masu auna firikwensin, yi amfani da wutar lantarki zuwa sashin sarrafawa kuma kunna layin sadarwa.
- Gwada firikwensin (s) kamar yadda aka bayyana a sashin gwaji na littafin.
BAYANI
- Mai aiki Voltage Range: 15 zuwa 32 Volts DC Peak
- Aiki A halin yanzu @ 24 VDC: 200 uA (sadar da sadarwa ɗaya kowane daƙiƙa 5 tare da koren LED kiftawa akan sadarwa)
- Matsakaicin Ƙararrawa Yanzu: 2 mA @ 24 VDC (sadar da sadarwa ɗaya kowane daƙiƙa 5 tare da jan LED mai ƙarfi a kunne)
- Matsakaicin Yanzu: 4.5mA @ 24 VDC (sadarwa ɗaya kowane daƙiƙa 5 tare da amber LED mai ƙarfi a kunne)
- Rage Aikin Humidity: 10% zuwa 93% Dangantakar Humidity, Mara takurawa
- Zazzabi na shigarwa: Saita don ƙayyadaddun zafin jiki ko ƙimar-tashi (ROR): -4°F zuwa 100°F (-20°C zuwa 38°C)
- Saita don zafi mai zafi: -4°F zuwa 150°F (-20°C zuwa 66°C)
- Kafaffen Ƙimar Zazzabi: 135F (57°C)
- Ma'aunin Zafi Mai Girma: 190F (88°C)
- Ƙimar-Na Gano Tashi: Yana amsa sama da 15°F/minti ko 135°F (8.3°C/minti ko 57°C)
- Tsayi: 2.0 (51 mm) shigar a cikin B300-6 Base
- Diamita: 6.2 (156 mm) shigar a cikin B300-6 Base
- Nauyi: 3.4oz. (95 g)
UL 521 da aka jera don Masu Gano Heat
Dole ne a shigar da wannan firikwensin daidai da tsarin shigar da tsarin kula da tsarin. Dole ne shigarwar ya cika buƙatun Hukumar Samun Hukunci (AHJ). Na'urori masu auna firikwensin suna ba da mafi girman aiki lokacin shigar da su cikin yarda da Ƙungiyar Kariyar Wuta ta Ƙasa (NFPA); duba NFPA 72.
Kafin shigar da na'urori masu auna firikwensin, da fatan za a karanta tsarin wayoyi da littafin shigarwa sosai. Wannan jagorar tana ba da cikakkun bayanai game da tazarar firikwensin, jeri, yanki, da aikace-aikace na musamman. Ana samun kwafin waɗannan littafan daga Notifier.
BAYANI BAYANI
Samfuran FST-951, FST-951-IV, FST-951R, FST-951R-IV, FST-951H, da FST-951H-IV sune na'urori masu auna firikwensin fasaha waɗanda ke amfani da da'ira na zamani na thermistor. amsa da sauri. An tsara waɗannan na'urori masu auna firikwensin don ba da kariya ta wurin buɗewa tare da damar tazarar ƙafar ƙafa 50 kamar yadda UL 521 ta amince da ita. Ana iya tsara firikwensin zafin jiki mai hankali azaman firikwensin zafin jiki na 135°F, ƙimar tashi da 135°F ƙayyadadden firikwensin zafin jiki ko babban firikwensin zafin jiki na 190°F ta cikin Ƙungiyar Kula da Ƙararrawa ta Wuta (FACP).
LEDs biyu akan kowane firikwensin firikwensin don samar da nunin firikwensin gida, bayyane. Ana samun damar annunciator LED mai nisa azaman kayan haɗi na zaɓi (Sashe No. RA100Z). Ana ba da maɓallan bugun kira na rotary don saita adireshin firikwensin. (Dubi Hoto na 1.)
HOTO NA 1: ROTARY ADDRESS SWITCHES

Ƙungiyoyin sanarwa suna ba da saitin fasali daban-daban a cikin samfura daban-daban. Sakamakon haka, ana iya samun wasu fasalulluka na na'urori masu auna zafin jiki na shirye-shirye na hankali akan wasu bangarorin sarrafawa, amma ba akan wasu ba. FST-951, FST-951R, da FST-951H zasu goyi bayan yanayin ƙa'idar FlashScan® kawai. FST-951-IV, FST-951R-IV, da FST-951H-IV za su goyi bayan yanayin FlashScan ko CLIP (Classic Loop Interface Protocol).
Abubuwan da za a iya samu idan kwamitin kulawa ya goyan bayan sun haɗa da:
- LEDs na firikwensin na iya aiki ta hanyoyi uku-a kunne, kashewa, da kiftawa-kuma ana iya saita su zuwa ja, koren, ko amber. Kwamitin yana sarrafa wannan.
- Za a iya daidaita fitarwar nesa zuwa aikin LED ko sarrafa mai zaman kansa daga LEDs. Da fatan za a koma zuwa littafin aiki don rukunin sarrafawa da aka jera na UL don takamaiman aiki na waɗannan samfuran
- Ana iya magance na'urori har zuwa adireshi 159.
- Na'urar firikwensin zafi yana aiki azaman mai gano zafi mai shirye-shirye.
NOTE: A cikin faifai inda wannan fasalin ba ya samuwa, FST-951 da FST-951-IV za su tsohuwa zuwa madaidaicin mai gano zafi na 135°F. FST-951R da FST-951R-IV za su tsohuwa zuwa 135°F kafaffen na'urar gano zafi da ƙimar-tashi. FST-951H da FST-951H-IV za su zama tsoho zuwa 190°F mai gano zafi mai zafi.
ƙwararrun firikwensin zafin jiki na shirye-shirye suna buƙatar sadarwa mai dacewa don aiki da kyau. Haɗa waɗannan na'urori masu auna firikwensin zuwa jeri-nau'i-mai jituwa-mai iya sarrafawa kawai.
JAGORAN FARKO
Dole ne a shigar da duk wayoyi bisa ga ka'idar Lantarki ta Ƙasa, lambobi masu dacewa da kuma Hukuma mai Iko. Ya kamata a yi amfani da ma'aunin waya daidai. Wayoyin shigarwa yakamata su kasance masu launi don iyakance kurakuran wayoyi da sauƙaƙa matsala na tsarin. Haɗin da ba daidai ba zai hana tsarin amsawa da kyau a yayin da wuta ta tashi.
Cire wuta daga layin sadarwa kafin shigar da firikwensin.
- Waya tushen firikwensin (wanda aka kawo shi daban) kamar yadda aka nuna a zanen wayoyi. (Dubi Hoto na 2.)
- Saita adireshin da ake so akan jujjuyawar bugun bugun kira. (Duba Hoto na 1.).
- Shigar da firikwensin a cikin tushen firikwensin. Tura firikwensin cikin gindi yayin juya shi a agogon hannu don tabbatar da shi a wurin.
- Bayan an shigar da duk na'urori masu auna firikwensin, yi amfani da wutar lantarki zuwa sashin sarrafawa kuma kunna layin sadarwa.
- Gwada firikwensin (s) kamar yadda aka bayyana a sashin gwaji na wannan jagorar.
HOTO 2. HOTUNAN WIRING:

TAMPJuriya
Na'urori masu auna zafin jiki na fasaha sun haɗa da aamper-resistant ca-pability wanda ke hana cire su daga tushe ba tare da amfani da kayan aiki ba. Koma zuwa littafin tushe don cikakkun bayanai kan yin amfani da wannan damar.
GWADA
Kafin gwaji, sanar da hukumomin da suka dace cewa tsarin yana ci gaba da aiki, kuma zai ƙare na ɗan lokaci. Kashe tsarin don hana ƙararrawa maras so.
Dole ne a gwada duk na'urori masu auna firikwensin bayan shigarwa da kuma lokaci-lokaci bayan haka. Dole ne hanyoyin gwajin gwaji su gamsar da Hukumar Samun Iko (AHJ). Na'urori masu auna firikwensin suna ba da mafi girman aiki lokacin da aka gwada su kuma ana kiyaye su cikin yarda da NFPA 72.
A. Gwaji Magnet (Model No. M02-04 - na zaɓi)
- Sanya magnet ɗin zaɓi na zaɓi akan murfin a cikin wurin gwajin maganadisu, kamar yadda aka nuna a hoto 3, don kunna fasalin gwajin.
- LEDs yakamata su kunna cikin daƙiƙa 10, suna nuna ƙararrawa da sanar da kwamitin.
- Sake saita mai ganowa a sashin kula da tsarin.
B. Hanyar zafi kai tsaye (Mai busar gashi na 1000 - 1500 watts)
- Daga gefen mai ganowa, karkatar da zafi zuwa firikwensin. Riƙe tushen zafi kamar inci 6 (15 cm) nesa da shi don hana lalacewar murfin yayin gwaji.
- LEDs akan na'urar ganowa yakamata suyi haske lokacin da zafin jiki a wurin ganowa ya kai wurin saita ƙararrawa. Idan LEDs sun kasa yin haske, duba wutar lantarki ga mai ganowa da wayoyi a gindin ganowa.
- Sake saita mai ganowa a sashin kula da tsarin.
Masu gano waɗanda suka fadi waɗannan gwaje-gwajen na iya buƙatar tsaftace su kamar yadda aka bayyana a ƙarƙashin CLEANING da sake gwadawa.
TSAFTA
Kafin cire na'urar ganowa, sanar da hukumomin da suka dace cewa tsarin gano hayaki yana ci gaba da aiki kuma zai daina aiki na ɗan lokaci.
Kashe yanki ko tsarin da ke gudana don hana ƙararrawa maras so.
- Cire firikwensin don tsaftacewa daga tsarin.
- Yi amfani da injin tsabtace ruwa ko matsewar iska don cire ƙura da tarkace daga wurin ji.
- Sake shigar da ganowa.
- Gwada ganowa kamar yadda aka bayyana a cikin GWAJI.
- Sake haɗa hanyoyin da aka kashe.
- Sanar da hukumomin da suka dace cewa tsarin ya dawo kan layi.
FARUWA FM
Kimar RTI don shigarwa ne waɗanda dole ne su bi FM 3210.
| 135°F Kafaffen RTI: | AZUMI |
| Yawan Tashi/135°F Kafaffen RTI: | V2-SAURI |
| 190°F Kafaffen RTI: | SAURI |

Da fatan za a koma don sakawa don Ƙayyadaddun Tsarin Ƙararrawar Wuta
BAYANIN FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani takamaiman shigarwa ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Notifier® da FlashScan® alamun kasuwanci ne masu rijista na Honeywell International, Inc.
Farashin 56-6522-000
© Sanarwa 2017. 11/15/2017
Takardu / Albarkatu
![]() |
SANARWA FST-951R na'urori masu auna zafin jiki na shirye-shirye [pdf] Jagoran Shigarwa FST-951, FST-951-IV, FST-951R, FST-951R-IV, FST-951H, FST-951H-IV, FST-951R Hankali Shirye-shiryen Zazzabi firikwensin, Hannun na'urorin zafin jiki na shirye-shirye, Sensors Temperature Sensor, Masu Zazzabi na shirye-shirye Sensors |

