Onn. Bluetooth Abu Tracker

Bluetooth Abu Tracker

Jagoran Jagora

01. Farawa

1. Zazzage kuma Shigar da App:

Google Play Google Play

Apple Store App Store

  • A kan App Store ko Google Play's, bincika onn. Abu Tracker kuma zazzage onn. Abun Tracker app.
2. Kunna / Kashe:
  • Latsa ka riƙe maɓallin aikin Abun Tracker ɗinka na tsawon daƙiƙa 3 aƙalla har sai ka ji ƙara 2 yana nuna an kunna shi.
  • Don kashe wuta, riƙe maɓallin guda ɗaya na daƙiƙa 3. Za ku ji tsayin ƙara 1 (-cm yana nuna a kashe Abun Tracker.

Maɓallan Ayyuka

02. Ƙara Na'urar ku

1. Fara App
  • Bude aikace-aikacen akan wayarka
  • Bada sanarwar sanarwa daga ƙa'idar.
2. Haɗa Abun Tracker naka
  • Kunna Abun Tracker
  • Zaɓi Na'urori daga menu na ƙasa na ƙa'idar
  • Matsa "+" don ƙara Abun Tracker
3. Sanya Abun Tracker
  • Haɗa Abun Tracker ɗin ku zuwa abin da kuke son waƙa watau maɓallan ku

Ƙara Na'urar ku

03. Nemo Abun ku

1. Nemo Mabiyan Abun ku
  • Bude aikace-aikacen akan wayarka
  • Zaɓi Na'urori daga menu na ƙasa na ƙa'idar
  • Matsa "Haɗa" don haɗa mai sawun ku
  • Matsa 'Nemi na'urori don ƙara ƙarar waƙar ku
  • Matsa "Cancel" don tsayar da ƙararrawar lokacin da kuka same shi

Nemo Abun Tracker

04. Nemo Wayarka ko Motar Faka

1. Nemo Wayarka
  • Danna maɓallin aikin Abun Tracker sau biyu don ƙara faɗakarwa akan wayar da ta ɓace
  • Matsa tabbatarwa akan wayarka don soke faɗakarwar
2. Nemo Cankin Fakin ku
  • Lokacin da kuka ajiye motar ku, jika maɓallin akan Abun Tracker ɗinku sau ɗaya kuma zai yi alamar wurin ku
  • Matsa -Location' daga menu na ƙasa don gano abin hawa a cikin tarihin wurin

Abun Trackers

Bibiya abubuwa ta amfani da Fasaha mara waya ta Bluetooth app mai sauƙin amfani yana bin sawun Abun Tracker akan na'urarka ta hannu
Komawa bin diddigin - ping na'urar tafi da gidanka ta ɓace tare da Abun Tracker Waƙoƙi har zuwa ƙafa 150 nesa
Batirin da za a iya maye gurbinsa don haka ba dole ba ne ka maye gurbin Abun Trackers
Tushen Ba a taɓa rasa kayanku ba. sake! Abubuwan Trackers namu suna amfani da Bluetooth. Fasaha mara waya don nemo kayan ku,. Kawai haɗa tracker zuwa maɓallan ku, jakar ku, ko duk abin da ake ganin ya girma ƙafafu da tafiya. Mafi kyawun sashi shine zaku iya amfani da shi ta hanyoyi biyu kuma cikin sauƙi ping na'urar tafi da gidanka da ta ɓace daga nisan ƙafa 150! Yanzu kayanku za su kasance lafiya da lafiya… daidai a ƙarƙashin hanci. Add onn. Bayanan Bayani
• Bluetooth
• Kewayon bin diddigi har zuwa ƙafa 150 (45.7m)
• Nau'in baturi CR2032 (an haɗa)

Alamar kalma ta Bluetooth* da tambura Alamar kasuwanci ce mai rijista ta Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin wannan alamar ta Walmart Inc. yana ƙarƙashin lasisi.

Kuna buƙatar taimako?
7 na safe - 9 na yamma CST
1-888-516-2630

©2020 Walmart onn. alamar kasuwanci ce ta Walmart
Duka Hakkoki.
Walmart Inc. ne ya rarraba.
Bentonville, AR 72716 YI A SIN

BAR Code

 

 


Zazzagewa

Onn. Littafin Umarnin Abun Biyu na Bluetooth - [ Zazzage PDF ]


 

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *