CR021R
(Art-Net-DMX512 Network Converter)
Ver1.0
Gabatarwa
CR021R daidaitaccen Node ne na Art-Net. Saboda haka, zaku iya amfani da na'urar tare da kowane aikace-aikace, na'ura wasan bidiyo, ko mai sarrafawa wanda ke tallafawa Art-Net don rarraba bayanan Art-Net ta hanyar hanyar sadarwa ta Ethernet. Yawanci ana iya amfani da CR021R don tsawaita tashoshin fitarwa na DMX na tiger touch da MA2.
Siga
| Nau'in | Siga | Gyara a/a'a |
Hanyoyin daidaitawa |
| Sunan Kayan Aikin-Net | CR021R | ? | DMXWorkShop |
| Tsohuwar Adireshin IP | 10.201.6.100 | ? | LCD menu |
| Adireshin Watsa Labarai na Art-Net | 10.255.255.255 | ? | LCD menu |
| Jigon Subnet | 255.0.0.0 | ? | LCD menu |
| MAC address | d-4d-48-c9-06-64 | ? | LCD menu |
| Taimakawa Protocol Art-Net | Art-Net I, Art-Net II, Art-Net III | ? | |
| Adireshin tashar jiragen ruwa DMX512 | Yanar Gizo: 0, Subnet: 0, Duniya: 0-15 |
? | LCD menu |
| Farashin NIC | 100Mbps | ? | |
| Saukewa: DMX512 | 2 duniya | ? | |
| Tashoshi DMX512 | 2 x 512 | ? | |
| LED (RGB) pixels | 2 x 170 | ||
| Samar da Wutar Lantarki 1 | AC90-240V/50-60Hz | ||
| Samar da Wutar Lantarki 2 | POE na duniya, DC48V | ||
| DMXWorkShop | PC Software | ? |
Gabatarwa Panel

| A'A. | Nau'in |
Aiki |
| 1 | Alamar Wuta: Farin LED | Nuna yanayin haɗin wutar lantarki |
| 2 | Alamar siginar DMX512: Blue LED | Bayanan Bayani na DMX512 |
| 3 | Art-Net data gudana nuna alama: Farin LED | yanayin tafiyar da bayanai |
| 4 | Alamar Haɗin Art-Net: Farin LED | Yanayin mahaɗin jiki |
| 5 | Maɓallin menu | A cikin saitin jihar kuma saita zaɓi |
| 6 | Maballin sama | Shigar da siga |
| 7 | Maballin ƙasa | Shigar da siga |
| 8 | Shigar da maɓallin | Canjin ma'auni (gajeren latsa) kuma adana (latsa dogon lokaci) |
| 9 | LCD nuni | Ta hanyar menu na LCD don saita sigogin tsarin da hannu, Idan hasken baya na LCD baya aiki maɓalli, rufe atomatik bayan mintuna 5. |
| 10 | 2pcs 3-XLR | Fitar da siginar DMX 512 |
Gabatarwa na ƙananan gefen farantin

|
Lamba |
Nau'in |
Aiki |
| 1 | AC220V Power Supply Socket | AC90-240V/50-60Hz |
| 2 | Intanit RJ45 tashar jiragen ruwa | Shigarwar Art-Net, POE na Duniya, shigarwar 48V |
Gabatarwar faranti na sama (Shigarwa 1)
Ramin hawan ƙugiya (M10Screw rami)
Sakamakon shigar ƙugiya
Gabatarwar bangarorin biyu (Shigar 2)
dunƙule hawa ramukan a bangarorin biyu, wanda za a iya gyarawa da sukurori
Saita Ma'aunin Tsari
Tebur 1 - Umurnin maɓallin
| Maɓalli |
|
|
|
|
| Aiki | Menu ( soke) | UP | Kasa | Shiga (ajiye) |
Tebur 2 - Matakai don saita sigogi
Matakan aiki na maɓallan don saita kowane ma'aunin Art-Net, kamar haka:
| matakai |
umarni |
| 1 | Danna maɓallin [MENU] don zaɓar da canza menu na siga; |
| 2 | Danna maɓallin [SHIGA] don shirya menu na ma'auni, (sannan Ya bayyana siginan ƙyalli) |
| 3 | Danna maɓallin [SHIGA], zai iya canza takamaiman siga (madaidaicin madaidaicin siginan kyaftawa wanda ya riga ya zaɓa) |
| 4 | Latsa [UP] ko [KA], zai iya canza sigogi na yanzu; Dogon latsawa [UP] ko [DOWN] don 1S don canza sigogi na yanzu da sauri |
| 5 | Dogon danna[ENTER] fiye da 1S, tsarin zai adana sigogi da aka gyara . Idan bayanin yayi kuskure, ba za a ajiye shi ba, sannan danna [SHIGA] don share bayanan da ba daidai ba, kuma na iya shigar da ƙimar bi gabatarwar kuma a sake ajiyewa. |
Tebur 3 - Gabatarwar menu don yanayin fitarwa (samfurin abun ciki zuwa ƙimar tsoffin masana'anta)
| Menu | Yanayin fitarwa na DMX |
Ƙimar ta asali |
|
| 1 | Adireshin IP | 10.201.6.100 | |
| 2 | Jigon Subnet | 255. 000 | |
| 3 | Output Port universe | FITOWA01 ~ FITA02 00-01 | |
| 4 | Fitar Port net | <Port Net> | Net: 000 |
| 5 | Fitar tashar tashar jiragen ruwa | < Tashar tashar jiragen ruwa> | SubNet: 00 |
| 6 | Ethernet MAC | d-4d-48-c9-06-64 | |
| 7 | Tsoho Saita | A'a (I) | |
Tebur 4 - Yana saita tebur bayanin kuskure
| Abun menu | LCD yana nuna bayanan kuskure | Umarnin don bayanin kuskure |
| Saita abin rufe fuska na IP & subnet | !! Local IP: hosted can't is 0!! | Lambar masaukin IP na gida ba 0 bane |
| ! IP na gida da aka shirya ba zai iya zama 1 ba! | Lambar masaukin IP na gida ba 1 bane | |
| Saita hanyar shigarwa | !!Port Universe ba zai iya zama iri ɗaya ba!! | Dole ne maɓallan shigar da DMX daban-daban su zama kawai |
| Saita yanayin watsawa | "!! BABU AD4 KEY!!" | Ba a sami madaidaicin bayanan ɓoyewa ba |
Tebur 5 – Shawarar saitunan cibiyar sadarwa:
| Adireshin IP | Jigon Subnet |
Adireshin Watsa Labarai |
| 2.xxx | 255.0.0.0 | 2.255.255.255 |
| 10.xxx | 255.0.0.0 | 10. 255.255.255 |
| 192.168.xx | 255.255.255.0 | 192.168.x.255 |
Table 6 - Art-Net Network yanayin aiki
| 1 | Na'urorin cibiyar sadarwa suna da abin rufe fuska na subnet iri ɗaya | 255.xxx |
| 2 | Na'urorin cibiyar sadarwa suna da sashin cibiyar sadarwa iri ɗaya da adireshin IP na musamman | 2.xxx 10.xxx 192.168.xx |
| 3 | Madaidaicin adireshin tashar jiragen ruwa: Net+Sub-Net+Universe | 000 + 00 + (0…15) |
| 4 | Na'urar hanyar sadarwa tana da adireshin MAC na musamman | d-4d-48-c9-06-64 |
| 5 | Ana amfani da kayan aikin cibiyar sadarwa tare da kebul na kebul, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa, allon kunnawa, da haɗa na'urorin cibiyar sadarwa da yawa | ketare na USB, na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa |
Table 7 - Ma'anar adireshin tashar tashar jiragen ruwa
| Adireshin tashar jiragen ruwa | Net | Subnet | Layi |
| Adireshin tashar jiragen ruwa | Net (0-127) | Subnet (0-15) | Duniya (0-15) |
Table 8 - Hankali game da saitin sigogi
|
A'A. |
Abun menu |
Kula da abubuwa |
| 1 | Saita adireshin IP | Kowane saitin hanyar sadarwa dole ne ya sami adireshin IP na musamman (ba sauran kayan aikin cibiyar sadarwa ba) da abin rufe fuska iri ɗaya, in ba haka ba. saboda hanyar sadarwa ba ta aiki. |
| 2 | Saitin abin rufe fuska na subnet | Mashin subnet shine 255.xyz, baya buƙatar canza x, y, z ɗaya bayan ɗaya, muna samar da abin rufe fuska daga teburin menu, akwai mashin subnet 23 wanda za'a iya amfani dashi, zaɓi abin rufewar subnet wanda kuke son saitawa. code a kan shi. |
| 3 | Saitin tashar jiragen ruwa na adireshin subnet | Kowane cibiyar sadarwa (Net) na Art-Net ya hada da 16 (duniya) Kewayon shine 0-15. |
| 4 | Saita tashar tashar adireshin cibiyar sadarwa | Kowane cibiyar sadarwa (Net) na Art-Net ya ƙunshi hanya 256 (duniya), kewayon Saituna daga 0-127, |
| 5 | Saita adireshin MAC na NIC | Kowace na'ura na cibiyar sadarwa tana da katin cibiyar sadarwa, kowane katin dole ne ya kasance yana da adireshin MAC na musamman d-00-22-a8-00-64, kuma ƙimar 3 na ƙarshe na adireshin MAC ɗin wannan katin tuni sun kasance suna ɗaure tare da ƙimar 3 na ƙarshe na adireshin IP, iya yadda ya kamata hana karo game da MAC address. Idan akwai rikici na NIC, mai amfani zai iya canza na biyu, baiti na uku na adireshin MAC. |
| 6 | saitin tsoho | CR051R goyon bayan tsoho saitin, Idan kana son sake saiti, duk sigogin da aka adana a baya, za su canza sigogi na asali, sun haɗa da yanayin watsawa, yanayin shigarwa kuma za a canza shi zuwa yanayin fitarwa, da siginar cibiyar sadarwa, adiresoshin tashar jiragen ruwa za su kasance. fara zuwa tsoffin ƙima. |
Aikace-aikacen 1: Direban allo na matrix LED
| Kayan aiki | Aiki |
| Kwamfutar PC | Gudun Jinx!-LED Matrix Control |
| Saukewa: CR041R | Maida Art-Net zuwa 2ways DMX 512 |
| Dikoda Dmx512 | Mayar da DMX512 zuwa siginar RGB LED tsiri |
| RGB LED tafiya (Haɗa zuwa allon Matrix) | 300pcs digo, R, G, B, 3 tashoshi |
| Girman Matrix | 20 x 17 |
| Canja wutar lantarki (ikon goyan baya zuwa tafiyar RGB LED) | 5V - 40A - 200W |
Haɗin kayan aiki yana toshe zane-zane:
Aikace-aikace 2: The kula da hasken wuta tsarin daga Art-Net tashar jiragen ruwa don sarrafa Dmx 512 lighting kayan aiki
| Kayan aiki |
Aiki |
| Art-Net kayan sarrafa hasken wuta | Gudun Jinx!-LED Matrix Control |
| Saukewa: CR021R | Maida Art-Net zuwa hanyoyi 2 DMX 512 |
| Dmx512 kayan wuta | Karɓi siginar DMX512 don nuna tasirin haske |
Haɗin kayan aiki yana toshe zane-zane:

Takardu / Albarkatu
![]() |
Pknight CR021R DMX 1024 Ethernet Lighting Controller Interface [pdf] Jagorar mai amfani CR021R DMX 1024 Ethernet Lighting Controller Interface, CR021R, DMX 1024 Ethernet Lighting Controller Interface, Ethernet Lighting Control |




