MAGANIN PLT Sele Ctable LED Panel tare da Ajiyayyen Gaggawa

Umarnin shigarwa
GARGADI
- Don rage haɗarin mutuwa, rauni na mutum, ko lalacewar dukiya daga gobara, girgiza wutar lantarki, faɗuwar sassa, yanke/shafewa, da sauran hatsari karanta duk gargaɗi da umarnin da aka haɗa tare da kuma a kan kwalin ƙayyadaddun kayan aiki da duk alamun ƙayyadaddun kayan aiki.
- Kafin sakawa, yin hidima, ko aiwatar da gyare-gyare na yau da kullun akan wannan kayan aikin, bi waɗannan ƙa'idodin gama gari.
- ƙwararren masani mai lasisi ya kamata ya yi shigarwa na kasuwanci, sabis, da kula da hasken wuta.
- Don shigarwa na Iha: Idan ba ku da tabbas game da shigarwa ko kiyaye Iha luminaires, tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin lantarki kuma duba lambar lantarki ta gida.
- Don hana lalacewar wayoyi ko lalata, kar a bijirar da wayoyi zuwa gefuna na ƙarfe ko wasu abubuwa masu kaifi.
- Kada a yi ko musanya kowane buɗaɗɗen ramuka a cikin shingen wayoyi ko kayan lantarki yayin shigar da kayan aikin.
GARGADI
- Kashe wutar lantarki a fuse ko akwatin mai watsewar kewayawa kafin a haɗa na'urar zuwa wutar lantarki.
- Kashe wuta lokacin da kuke yin kowane irin kulawa.
- Tabbatar da cewa wadata voltage daidai ne ta hanyar kwatanta shi da bayanin alamar haske.
- Duk hanyoyin haɗin waya yakamata a rufe su da masu haɗin waya da aka yarda da UL.
HANKALI
- Guji bayyanar ido kai tsaye zuwa tushen haske yayin da yake kunne.
- Yi lissafin ƙananan sassa kuma lalata kayan tattarawa, saboda waɗannan na iya zama haɗari ga yara.
- Hadarin kuna. Cire haɗin wuta kuma ba da damar daidaitawa ya yi sanyi kafin canzawa
SANARWA:
- Koren dunƙule ƙasa an bayar da shi a wurin da ya dace.Kada a ƙaura.
- Mafi ƙarancin 90° masu jagoranci wadata.
- Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da girma waɗanda ke ƙarƙashin canzawa ba tare da sanarwa ba.
- Ya dace da Dry ko Damp wuri, Type IC.
Tsarin Waya na Gabaɗaya
UMARNI
Koyaushe kashe wutar lantarki daga babban mai watsewar kewayawa tukuna!
Recessed Dutsen

- Cire fakitin naúrar a hankali kuma bincika lahani da kyau'! kafin fara. Saka safar hannu na aiki don hana datti da mai daga canjawa zuwa haske. Idan ana buƙatar tsaftacewa, yi amfani da safofin hannu da busassun busasshen yadudduka. Ba a ba da shawarar yin amfani da hu. sunadarai masu wahala.
- Haɓaka shirye-shiryen hawa huɗu masu hawa huɗu a ɓangarorin fitilar. Kuna iya yin shi da hannu (Ku sa safofin hannu na aiki) ko amfani da filaye.

- Saka hasken wuta a cikin grid rufin T-bar. Amintaccen kebul na aminci zuwa ramin haɗi kamar yadda ake buƙata don saduwa da buƙatun girgizar ƙasa. Kebul na aminci da hanyar haɗe zuwa ginin da ɗan kwangila ya bayar bisa ga ka'idodin ginin gida.
- Cire murfin katangar lantarki. A hankali cire ƙwanƙwasa don shigar da layin AC da layin sarrafawa na 0-1 OV. Shigar da lissafin lantarki: kayan aiki a cikin ramukan ƙwanƙwasa don kariyar waya idan an buƙata.

- Toshe layin AC (L da N, da GND) zuwa Direban LED ta amfani da 18-14A WG Wire. Lokacin haɗa mai sarrafa 0-lOVdimming, wayoyi dole ne su gudana ta cikin ramin ƙwanƙwasa daban wanda aka sanye da kayan dacewa na lantarki.
- Bi umarnin haɗin waya. W lokacin amfani da 0-lOV dimming controller Rwi wayoyi daga mai sarrafawa ta hanyar ƙwanƙwasawa fiye da na shigar da AC. Kar a manta da mayar da murfin yadi na lantarki da ƙara ƙara sukurori.
Filin-daidaitacce Wattage & CCT

Masu amfani na ƙarshe na iya daidaita yanayin zafin launi da fitowar lumen bi da bi ta maɓallan sauya DIP guda biyu da aka haɗa cikin direba. Kowane sauya DIP yana ba da izini tare da zaɓuɓɓukan 3 (hagu, tsakiya, da dama), daidai da yanayin yanayin launi 3 da iko 3, wanda zai iya aiwatar da yanayin zafin launi da ake so da haɗin fitarwa na lumen.
- Saitunan masana'anta: CCT: 5000K
- Watatage: 40W don 2*2 PL T-90350 50W don 2*4 PL T-90351
- Maɓallan DIP suna kan akwatin tuƙi.(duba Fig.6)
- Zaɓi watatage da zafin launi ta hanyar zamewa hagu ko dama zuwa ƙimar da ake so.(duba Fig.SA)
Ƙarin Na'urorin haɗi
- Ajiyar Batir na Gaggawa
- YH34/YH34A

- YH34/YH34A
LED nuna alama
- Jan bargaYanayin caji ko caji cikakke
- An kashe ja: babban wutar lantarki ko yanayin fitarwa
Lokacin caji
- 24h ku
Lokacin aiki
- SO mintuna tare da fitowar lumen 1000-1500
Ana iya kashe kayan aiki ta hanyar bangon bango da aka haɗa. Lokacin da yanayin gaggawa (babban wutar lantarki), yi amfani da maɓallin bango don kunna kayan aiki wanda zai gudana cikin yanayin gaggawa.
HANKALI
- KAR KUYI AMFANI DA WAJE.
- KAR KA HAUKI KUSA GAAS KO ELECTRONIC HEATERS.
- YA KAMATA A HAIFAR DA KAYAN ABUBUWAN DA WURI DA BA ZA A YI MASA BUKATA BA.
- TO TAMPER TA MUTUM KARANTA.
- AMFANIN KAYAN KYAUTA BAYA SHAWARAR DA MAI ƙerawa BAYA IYA SAMUN KYAUTATA SHARADI.
- KAR KA YI AMFANI DA WANNAN KAYAN DOMIN WANI NUFIN AMFANINSA.
- Yi amfani da ƙasa, UL-jera, damp abubuwan da aka ƙididdige wurin kuma ya kamata a yi ƙasa a ƙasa.
- An yi nufin Direban LED na Gaggawa don wurare na yau da kullun da shigarwa na dindindin cikin fitilolin gaggawa na UL ɗaya ko fiye.
KARIN BAYANI
Duk wasu ƙarin tambayoyi ko abubuwan sha'awa, pls ziyarci: www.plsolutions.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
MAGANIN PLT Sele Ctable LED Panel tare da Ajiyayyen Gaggawa [pdf] Umarni CSele Ctable LED Panel tare da Ajiyayyen Gaggawa, LED Panel tare da Ajiyayyen Gaggawa, Panel tare da Ajiyayyen Gaggawa, Ajiyayyen Gaggawa, Ajiyayyen |





