PRO-DG-logo

PRO DG SYSTEMS GTA 2X12 Tsarin Layi Mai Ƙarfin Kai Mai Hanya Biyu

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa Kai-Layi-Array-samfurin-Tsarin-tsari

Alamun Tsaro

Da fatan za a karanta shi kafin amfani da tsarin kuma ku ci gaba da amfani da PRO DG SYSTEMS® na ba ku godiya don SAMU WANNAN ƙwararrun tsarin sautin da aka tsara. AKE ƙera kuma INGANTAWA A SPAIN, MUSAMMAN TARE DA BAYANI NA TURAI KUMA MUNA FATAN KU DA KYAU DA KYAUTA DA KYAUTA. An tsara wannan tsarin, ƙirƙira da haɓaka ta Pro DG Systems® cikin ingantaccen tsarin aiki. Don kiyaye wannan yanayin kuma tabbatar da aikin da ya dace, mai amfani dole ne ya mutunta alamun da shawarwarin wannan jagorar

GASKIYA, TSIRA DA INGANTATTUN TSARIN SUNA KAWAI KUMA MUSAMMAN TA HANYAR PRO DG SYSTEMS IDAN:

  • Taro, magudi, sake gyarawa da gyare-gyare ko gyare-gyare ana aiwatar da su ta hanyar Pro DG Systems.
  • Shigarwa na lantarki ya dace da buƙatun IC (ANSI).
  • Ana amfani da tsarin bisa ga alamun amfani.

GARGADI:

  • Idan an buɗe masu kariya ko an cire sassan chassis, sai dai inda za a iya yin hakan da hannu, sassan rayuwa na iya fitowa fili.
  • Duk wani daidaitawa, magudi, ingantawa ko gyara tsarin dole ne a yi shi kawai kuma kawai ta Pro DG Systems. PRO DG SYSTEMS BA SU DA ALHAKIN DUK WATA LALACEWAR TSARIN DA AKE HAIFARWA TA HANYA, GYARA, GYARA KO GYARA WANDA BABU izni ga mutum ta hanyar PRO DG SYSTEMS.
  • Matsakaicin lasifika na iya haifar da lalacewar ji, dole ne ya guje wa hulɗar kai tsaye tare da lasifikar da ke aiki a manyan matakan, in ba haka ba dole ne ta yi amfani da masu kare ji.

HANYAR HANKALI:

  • An tsara tsarin don ci gaba da aiki.
  • Saitin aiki voltage dole ne ya dace da kayan aikin gida voltage.
  • Dole ne a haɗa raka'a zuwa na'urorin lantarki ta hanyar wutar lantarki da aka kawo ko kebul na wuta.
  • Naúrar wutar lantarki bata taɓa amfani da gubar haɗin da ta lalace ba. Dole ne a gyara kowane irin lalacewa.
  • Kauce wa haɗin kai zuwa manyan hanyoyin sadarwa a cikin akwatunan rabawa tare da wasu masu amfani da wuta da yawa.
  • Dole ne a sanya soket ɗin filogi don samar da wutar lantarki kusa da naúrar kuma dole ne ya kasance cikin sauƙi.

WURIN YANAYIN:

  • Ya kamata tsarin ya tsaya a kan tsaftataccen wuri kuma gaba ɗaya a kwance.
  • Dole ne kada a fallasa tsarin ga kowane nau'in girgiza yayin aiki.
  • Kauce wa lamba tare da ruwa ko rigar saman. Kada a sanya abubuwan da ke ɗauke da ruwa akan tsarin.
  • Samo cewa tsarin yana da isassun isashshen iska kuma kar a toshe ko rufe duk wani buɗaɗɗen samun iska. Hana iska na iya haifar da zafi a cikin tsarin.
  • Ka guji bayyanar da rana kai tsaye da kusanci tare da tushen zafi ko radiation.
  • Idan tsarin ya sami matsananciyar canjin yanayin zafi na iya shafar aikinsa, kafin fara tsarin yana fatan ya kai zafin dakin

KAYAN HAKA:

  • Kada a sanya tsarin akan tushe mara tushe wanda zai iya zama sanadin lalacewa ga mutane ko ga tsarin, yi amfani da shi kawai tare da trolley, rak, tripod ko tushe shawarar ko samarwa ta Pro DG Systems bin alamun shigarwa. Dole ne a motsa haɗin tsarin a hankali sosai. Yin amfani da wuce gona da iri na ƙarfi da benaye marasa daidaituwa na iya haifar da haɗin tsarin kuma ya tsaya tsayin daka.
  • Ƙarin kayan aiki: kar a yi amfani da ƙarin kayan aiki wanda Pro DG Systems bai bada shawarar ba. Yin amfani da kayan aikin da ba a ba da shawarar ba zai iya haifar da haɗari da lalacewa ga tsarin.
  • Don kare tsarin a lokacin mummunan yanayi ko lokacin da aka bar shi ba tare da kulawa ba na tsawon lokaci, ya kamata a cire haɗin babban filogi. Wannan yana hana tsarin lalacewa ta hanyar walƙiya da hauhawar wutar lantarki a cikin wadatar AC.

ANA SHAWARAR GA MAI AMFANI YA KARANTA WADANNAN UMARNI KAFIN YIN AMFANI DA SYSTEM KUMA KA AJIYE DOMIN AMFANI DA SYSTEM SYSTEM BASHI DA ALHAKIN WANDA BAI ISA BA WANDA BABU iznin yin amfani da tsarin NUNA GA ƙwararrun ƙwararrun izni waɗanda dole ne su sami ISASKIYA ILMIN AMFANI DA TSARIN DA KUMA KOYAUSHE GIRMAMA ALAMOMIN DA KENAN.

GABATARWA

An tsara wannan jagorar don taimakawa masu amfani da tsarin GTA 2X12 LA daga Pro DG Systems, zuwa daidai amfani da fahimtar fa'idodi da fa'idodi iri ɗaya. GTA 2X12 LA tsarin tsararrun layi ne gabaɗaya wanda aka ƙera, ƙera shi kuma inganta shi a cikin Turai (Spain), keɓance tare da mafi kyawun abubuwan Turai 100% ƙira-ƙira-ingantacciyar hanyar Turai (Spain) kawai kuma keɓance tare da abubuwan Turai.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-1

BAYANI

Tsarin layin layi mai sarrafa kansa na hanyoyi 3, sanye take da masu magana guda biyu (2) na 12 ″ da biyu (2) masu magana na 6,5 ​​″ a cikin shingen tunning. Sashen HF yana da direbobin matsawa guda uku (3) na 1 ″ haɗe da jagorar igiyar ruwa. Tsarin transducer yana haifar da rarrabuwar ma'auni da a kwance na 80° ba tare da lobes na biyu akan kewayon mitar ba. Mafi dacewa azaman babban PA, Frontfill, Sidefill da Downfill a cikin abubuwan waje ko shigarwa na dindindin.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-2

BAYANI

  • Gudanar da Wuta: 1900 W RMS (EIA 426A misali) 3800 W shirin / 7600 W kololuwa.
  • Namanin lmpendence: Ƙananan 8 Ohm / Tsakanin 8 Ohm / Babban 12 Ohm.
  • Matsakaicin Hankali: 101 dB/ 2.83 V/1 m (matsakaicin 100 - 18000 Hz fadi).
  • Ƙididdigar Matsakaicin SPL: / 1m 131 dB ci gaba / 134 dB shirin / 137 dB ganiya (raka'a ɗaya) / 134 dB ci gaba / 137 dB shirin / 140 dB kololuwa (raka'a hudu).
  • Yawan Mitar: +/- 3 dB daga 50 Hz zuwa 19 kHz.
  • Jagorancin Suna: 80° na ɗaukar hoto a kwance, ɗaukar hoto na tsaye dangane da tsayin da tsarin tsararru.
  • Freananan Direban Motsi: biyu Beyma jawabai (12 ″), 8 Ohm, 600 W, 330,2 mm (3 ″) tare da babban zafin jiki nada murya a kan gilashin fiber tsohon.
  • Subwoofer Abokin Hulɗa Cut-off: tare da tsarin subwoofer (IT 218 F-2000, GT 218 B ko GT 221 B); 25 Hz Butterworth 24 tace - 90 Hz Linkwitz-riley 24 tace.
  • Yanke-ƙananan mitar: Ba tare da subwoofer: 60 Hz Linkwitz-riley 24 tace - 250 Hz Linkwitz-riley 24 tace. Tare da tsarin subwoofer (IT 218 F-2000, GT 218 B ko GT 221 B): 90 Hz Linkwitzriley 24 tace - 250 Hz Linkwitz-riley 24 tace
  • Direba Mai Mitar Tsaki: biyu Beyma jawabai (6,5 ″), 8 Ohm, 250 W, 165 mm (2″) tare da babban zafin jiki nada murya a kan gilashin fiber tsohon
  • Yanke Mitar Tsaki: 250 Hz Linkwitz-riley 24 tace - 1200 Hz Linkwitz-riley 24 tacewa
  • Direba Mai Girma: Direbobi uku (3) Beyma na 1 ″, 8 Ohm, 60 W, 25mm fita (44.4mm) tare da muryar murya diaphragm
  • Yanke Maɗaukaki Mai Girma: 1200 Hz Linkwitz-riley 24 tace - 18000 Linkwitz-riley 24 tace.
  • Nasiha Amplififi: Pro DG Systems GT 4.0 a cikin majalisar ministoci.
  • Masu haɗawa: 2 X XLR + 1 NL8MP mai haɗin magana. USS-Ethernet + 2 X Powercom
  • Akwatin Acoustic: Tsarin CNC tare da 15 da 18mm da aka yi daga itacen Birch da aka yi a waje
  • Gama: Daidaitaccen aikin fenti baki.
  • Girman Akwatin: (HxWxD); 370x1070x445mm (14,57"x42, 13"x17,52").
  • Nauyi: 67,5 Kg (148,81 lbs) net nauyi / 68,6 Kg (151,24 lbs) babban nauyi tare da shiryawa.

BAYANIN GIDAN GINI

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-3

GTA 2X12 LA

A cikin GTA 2X12 LA an haɗa su biyu (2) masu magana da Beyma na 12 ” 600 W RMS. An tsara musamman a ƙarƙashin sigoginmu don mafi kyawun aikin tsarin.

MANYAN SIFFOFI 

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-24

  • Babban ikon sarrafawa (600 W RMS).
  • 3 ″ (77 mm) muryar murya tagulla tare da tsohon mai apical.
  • Mafi kyawun tsayin iska don haɓaka balaguron layi.
  • Faɗakarwar martani a cikin kewayon mitar matsakaici.
  • An tsara shi don aikace-aikacen woofer mai ƙarfi.

TASKAR FASAHA/CATIONS 

  • Diamita mara kyau 300 mm 8 inci
  • rated impedance 8
  • Mafi qarancin impedance 7,7
  • Ƙarfin wutar lantarki 600W RMS
  • Ikon shirin 1200W
  • Hankali 97 dB 2,83v@ 1m@ 2n
  • Mitar mita 35 - 4.000 Hz
  • Recom. yadi vol. 30/100 I 1,06/ 3,53f t3
  • Diamita na muryoyin murya 77 mm 3 inci
  • Nauyin taron Magnetic 4,9 kg 10,8 lb
  • Bl factor 15,1 N/A
  • Motsa jiki 0,059 kg
  • Tsawon muryoyin murya 17,5 mm
  • Tsayin tazarar iska 7mm
  • Lalacewa (kololuwa zuwa ganiya) 30mm

YAN KANIN TSIRA*

  • Resonant mita, f5 43 Hz
  • Juriyar muryar muryar DC, Re 6,2 n
  • Factor Ingantattun Injini, Oms 12,43
  • Halin ingancin Lantarki, Q85 0,45
  • Jimlar Ingancin Factor, Ots 0,44
  • Daidai girman girman iska zuwa Cms, V 35 94,241
  • Yarda da Makanikai, Cms 223 lm / N
  • Juriya na Injini, Rms 1,32 kg/s
  • Nagarta, 'lo 0,055 m2
  • Ingantacciyar Yankin Sama, Sd 0,055 m2
  • Matsakaicin Matsala, Xmax ** 7,25 mm
  • Girman Maɓalli, V d 300 cm3
  • Inductance Muryar Coil, Le @ 1 kHz 1,7 mH

An tsara musamman a ƙarƙashin sigoginmu don mafi kyawun aikin tsarin

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-4

BAYANIN HAUWA

  • Gabaɗaya diamita 312 mm 12,3 in
  • Diamita na da'irar Bolt 294,5 mm 11,6 inci

Baffle yanke diamita

  • Dutsen gaba 277,5 mm 10,9 in
  • Rear Dutsen 280mm 11 in
  • Zurfin 138 mm 5,43 in
  • Girman da direba ya raba 4,51 0,16 ft3
  • Net nauyi 5,65 kg 12,45 lb

Ana auna ma'auni na TS bayan lokacin motsa jiki ta amfani da gwajin wutar lantarki na farko Ana yin ma'auni tare da sauri. Laser transducer na yanzu kuma zai nuna ma'auni na dogon lokaci (lokacin da lasifikar yana aiki na ɗan gajeren lokaci). Ana lissafta X max kamar; (Lvc-Hag)/ 2 +(Hag/ 3,5), wtiere Lvc, shine tsayin muryar ccil kuma Hag shine tazarar iska takwas

A cikin GTA 2X12 LA an haɗa su da masu magana da Beyma guda biyu na 6,5 ​​″, 250 W RMS. An tsara musamman a ƙarƙashin sigoginmu don mafi kyawun aikin tsarin.

MANYAN SIFFOFI 

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-23

  • 250 W RMS ikon sarrafa
  • Hankali: 93dB@2.83v
  • 2 a Aluminum muryoyin muryoyin murya.
  • Abubuwan da ke tabbatar da ruwa
  • Da'irar convection na tilas don ƙarancin ƙarfin matsi.
  • Matsala mai ƙarfi mai ƙarfi: Xmax ± 5.5 mm
  • Direban ƙananan mitar gaske

BAYANIN FASAHA 

  • Diamita mara kyau 165 mm. 6.5 in.
  • rated impedance 8 ohms
  • Mafi qarancin impedance 5.8 ohms
  • Ƙarfin wutar lantarki 250W RMS
  • Ikon shirin 500W
  • Hankali 93 dB 2.83v@ 1m@ 21t
  • Mitar mita 60-9000 Hz
  • Recom. yadi vol. 10 / 40 I 0.35 / 1.4 ft.3
  • Diamita na muryoyin murya 51.7 mm. 2 inci.
  • Magnetic taro nauyi 1.6 kg. 3.52 lb.
  • BL factor 10.5N/A
  • Motsa jiki 0.017 kg.
  • Tsawon muryoyin murya 14 mm
  • Tsayin tazarar iska 7 mm
  • Lalacewar X (kololuwa zuwa ganiya) 20 mm

YAN KANIN TSIRA*

  • Resonant mita, fs 56 Hz
  • Juriya na Muryar DC, Re 5.3 ohms
  • Factor Ingantattun Injini, Qms 3.69
  • Factor ingancin Lantarki, Qes 0.32
  • Jimlar Ingancin Factor, Qts 0.29
  • Daidaita girman iska zuwa Cms, Vas 11.91
  • Yarda da Injini, Cms 468 μm/ N
  • Juriya na Injini, Rms 1.6 kg/s
  • Inganci, TIO (%) 0.65
  • Ingantacciyar Yankin Sama, Sd (m2) 0.0135 m2
  • Matsakaicin Matsala, Xmax 5.5 mm
  • Girman Matsala, Vd 74.25 cm3
  • Ƙaddamar da Muryar Murya, Le@ 1 kH 0.6 mH

Musamman ƙira unoer namu sigogi don mafi kyawun aikin tsarin

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-5

BAYANIN HAUWA

  • Overall diamita 162.5 mm. 6.40 in.
  • Diamita da'irar Bolt 121.62 mm. 4.79 in.

Baffle cutout diamita:

  • Dutsen gaba 145.3 mm. 5.72 in.
  • Tsayin baya 145.3 mm. 5.72 in.
  • Zurfin 78 mm. 3.0 inci.
  • Girman da direba ya raba 0.551 0.02 ft.3
  • Net nauyi 1.9 kg. 4.18 lb.

Ana auna ma'auni na T-S suna canza lokacin motsa jiki ta amfani da gwajin ƙarfin da aka rigaya. Ana lissafin X max kamar; (Lvc-Hag)/2 + (Hag/3,5) inda Lvc shine tsayin muryar murya kuma Hag shine tazarar iska takwas.

GTA 2X12 LA kuma an haɗa shi da ƙaho ɗaya na kai tsaye wanda aka tsara musamman don aiki tare da direbobin matsawa na Pro DG Systems guda uku na 60 W RMS, haɗe zuwa jagorar igiyar ruwa. Halayen kai tsaye na wannan ƙirar suna tabbatar da ikon rufe 80° faɗi a kwance da faɗin 20° a tsaye, a kusan kowane mitar da ke cikin kewayon aikinsa. Don tabbatar da an gina 'yancin faɗakarwa da itace tare da ƙarewar gaba mai fa'ida don sauƙaƙe hawan ruwa.

MANYAN SIFFOFI 

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-22

  • An tsara don amfani da su tare da direbobin matsawa na Pro DG Systems guda uku na 60 W RMS zuwa jagorar wave
  • Yana ba da amsa iri ɗaya
  • Rufin 80 ° a cikin jirgin sama na kwance da 20 ° a cikin jirgin sama na tsaye
  • Daidaitaccen sarrafa kai tsaye a cikin band ɗin wucewa
  • Gina itace tare da faɗuwar gaba don sauƙaƙe hawan ruwa

BAYANIN FASAHA

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-6

  • Matsakaicin tsayi na kwance 80 (+222, -462) (-6 dB, 1.2 - 16 kHz)
  • Tsayayyen katako 20 (+272 I -152) (-6 dB, 2 - 16 kHz)
  • Matsayin jagora (Q} 60 (matsakaicin 1.2 - 16 kHz)
  • Ma'anar jagora (DI} 15.5 dB (+7 dB, -8.1 dB)
  • Mitar yankewa 800 Hz
  • Girma (WxHxD} 170x343x50(65)mm. 6.69×13.5×1 .97(2.56) in.
  • Net nauyi 0.75 kg/ 1.65 lb.
  • Itacen Gina.

GTA 2X12 LA kuma an haɗa shi da direbobin matsawa na Beyma guda uku na 60 W RMS, haɗe da jagorar igiyar ruwa. An tsara musamman a ƙarƙashin sigoginmu don mafi kyawun aikin tsarin. Haɗin babban direban matsawa neodymium mai ƙarfi tare da waveguide, yana ba da mafi kyawun haɗin gwiwa don mafi kyawun aikin tsarin. Magance matsala mai wuyar samun ingantacciyar hanyar haɗin gwiwa tsakanin manyan na'urori masu saurin mitoci masu kusa. Maimakon yin amfani da igiyoyin ruwa masu tsada da wahala - na'urori masu tsarawa, jagora mai sauƙi amma mai tasiri yana canza buɗaɗɗen madauwari na direban matsawa zuwa wani wuri mai siffar rectangular, ba tare da buɗewar kusurwa mara kyau ba don samar da ƙananan lanƙwasa zuwa gaban igiyar sauti, yana isa don cika abin da ake bukata na curvature. mafi kyawun haɗin haɗakar sauti mai kyau tsakanin kafofin da ke kusa har zuwa 18 kHz. Ana samun wannan, tare da mafi ƙarancin tsayin da zai yiwu don ƙarancin murdiya, amma ba tare da gajeriyar wuce gona da iri ba, wanda zai haifar da tsangwama mai ƙarfi.

MUHIMMAN FALALAR (RA'A'A DAYA) 

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-7

  • 4 ″ x 0.5 ″ fita mai kusurwa
  • Neodymium Magnetic kewaye don babban inganci.
  • Ingantacciyar haɗakar sauti har zuwa 18 kHz.
  • Gaskiya 105 dB hankali 1 w@ 1 m (matsakaicin 1-7 kHz).
  • Tsawon mitar mitar: 0.7 - 20 kHz.
  • 1. 75 ″ muryar murya tare da ikon sarrafa 60 W RMS.

YANZU-YANZU DA KARYA 

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-8

Lura: a kan mitar amsawar axis da aka auna tare da 2 waveguides haɗe zuwa ƙaho 80° X 5° a cikin ɗakin anechoic, 1 w@ 1 m.

KYAUTA CUTAR SAMA 

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-9TARWATSA JIKI 

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-10

Bayanan kula: watsawa da aka auna tare da jagororin raƙuman ruwa guda biyu haɗe zuwa ƙaho 80° x 5° a ɗakin anechoic, 1w@ 2m.

Duk ma'aunin kusurwa suna daga axis (45° na nufin + 45°).

BAYANIN FASAHA 

  • Maƙarƙashiya diamita 20.5 mm. 0.8 inci.
  • Rated Impedance 8 ohms.
  • Mafi qarancin impedance 5.5 ohms. @ 4.5 kHz
  • Resistance DC 5.6 ohms.
  • Ƙarfin wutar lantarki 60 W RMS sama da 1.5 kHz
  • Ikon shirin 120 W sama da 1 kHz
  • Hankali * 105 dB 1 w@ 1m haɗe zuwa ƙaho 802 x 52
  • Mitar mita 0.7 - 20 kHz
  • Shawarar ƙetare 1500 Hz ko mafi girma (12 dB/oct. min.)
  • Diamita na muryoyin murya 44.4 mm. 1.75 inci.
  • Magnetic taro nauyi 0.6 kg. 1 lb.
  • Yawan juzu'i 1.8 T
  • BL factor 8N/A

BAYANIN HAUWA

  • Overall diamita 80 mm. 3.15 in.
  • Zurfin 195 mm. 7.68 in.
  • Hawan hudu 6 mm. diamita ramukan
  • Nauyin net (raka'a 1) 1.1 kg. 2.42 lb.
  • Nauyin jigilar kaya (raka'a 2) 2.6 kg. 5.72 lb.

YAWAN TSAYE

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-11

Bayanan kula: watsawa da aka auna tare da jagororin raƙuman ruwa guda biyu haɗe zuwa ƙaho 80° x 5° a ɗakin anechoic, 1w@ 2m. Duk ma'aunin kusurwa suna daga axis (45° na nufin + 45°).

TSORON GIRMA

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-12

Lura: An auna hankali a nisan mita 1, akan axis, tare da 1 w Input, matsakaita a cikin kewayon 1-7 kHz

KAYAN GINA

  • Waveguide: aluminum.
  • Diaphragm direba: polyester.
  • Muryar direba: ribbon aluminum ribbon waya.
  • Muryar muryar direba tsohon: kapton.
  • Injin direba: neodymium.

GTA 2X12 LA AMPRAYUWA

GT 4.0 dijital ce amplifier module na ƙarshe ƙarni na D tare da tashoshi 3: ɗaya (1) tashar 2500 W / 4 Ohm don ƙananan + ɗaya (1) tashar 900 W / 4 Ohm na tsakiyar + ɗaya (1) tashar 900 W / 4 Ohm don babba . Ya haɗa da na'ura mai sarrafa dijital tare da shigarwar XLR da fitarwa + mai haɗin USB da Ethernet. Mai iya ampdaidaita kanta da wata naúrar GT 2X12 LA m a cikin yanayin bawa. Bayar da haɓaka mai girma kamar yadda yake ba da damar fahimtar daidaitawa daban-daban tsakanin tsarin, dangane da nau'in larura ko taron.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-13

BAYANIN FASAHA 

  • Ƙimar Ƙarfi: (RMS@ 1% THO@ 230Vac)
  • Channel 1: 4 n 25oo W 8 12000 w
  • Channel 2: 4 n 900 W 8 1600 w
  • Channel 3: 4 900 W* 8 600 w
  • Fitar da WutaUMACTM Class D - cikakken band tare da PWM modulator tare da ƙananan murdiya
  • Fitarwa Voltage: Channel 1 akan jerin GT: 160 Vp / 320 Vpp an sauke. Duk sauran tashoshi: 80 Vp / 160 Vpp an sauke
  • AmpRiba Gain: Tashar 1 akan jerin GT: 32 dB Duk sauran tashoshi: 26 dB
  • Sigina Zuwa Rabo-Amo: 120 dB (A-nauyin, 20 Hz - 20 kHz, 8 0 kaya)
  • THO + N (na al'ada): 0,05% (20 Hz - 20 kHz, 8 0 lodi, 3 dB ƙasa da ƙima mai ƙarfi)
  • Amsa Mitar: 20 Hz – 20 kHz ± 0, 15 dB (8 0 lodi, 1 dB kasa da aka kimanta ikon)
  • Dampcikin Factor: 900 (8 lodi, 0 kHz da ƙasa)
  • Yanayin Kariya: Ƙimar shigarwa, gajeriyar kariyar kewayawa, Kariyar DC na fitarwa, ƙarƙashin & sama da voltage kariyar, kariyar fuse mains mai hankali, iko stage overload kariya, zazzabi kariya na tasfofi da zafi-nutse
  • Karatun don DSP / Cibiyar sadarwa: Kare/Kashe (batse), zafin jiki mai zafi, Clip (ga kowane tashoshi), Fitowa voltage (ga kowane tashoshi), fitarwa na halin yanzu (ga kowane tashoshi), Iyakar SMPS (madaidaicin samar da wutar lantarki)
  • Tushen wutan lantarki: URECTM na duniya & samar da wutar lantarki yanayin yanayin canzawa
  • Yin aiki Voltage: Universal Mains, 85-268V (dual voltage zaɓi na atomatik) Yanayin Barci Zaɓuɓɓuka Sarrafa (+7V kawai), Kashe abubuwan fitarwa (bebe) Rage zafi ON/KASHE Aux. Ikon DSP ± 15 V (150 mA), + 7 V (1 A, isar da wutar lantarki ta jiran aiki)
  • Girma (HxWxD): 265 x 483 x 105 mm/ 10.43 x 19.02 x 4,13 a ciki
  • Nauyi: 6,9 kg/ 15,21 lbs

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-14

RIGGING HARDWARE

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-15

Rigging Hardware frame don GTA 2X12 LA wanda: daya (1) firam ɗin ƙarfe mara nauyi Yana iya haɓaka jimlar 4 GTA 1X2 LA

Hardware na jirgin sama an haɗa shi cikin majalisar ministoci tare da maki iri iri daban-daban.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-16

Yanayin tari don bayar da iyakar iyawa da ɗaukar hoto.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-17

MUHIMMANCI: rashin amfani da firam da abubuwan haɗin gwiwa na iya zama dalili na fashewa wanda zai iya yin illa ga amincin tsararru. Yin amfani da firam ɗin da aka lalace da abubuwan haɗin gwiwa na iya haifar da munanan ɓarna.

KYAUTATA SOFTWARE DA KAYAN HADA

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-18

A cikin Pro OG Systems mun san cewa samar da ingantattun lasifika muhimmin bangare ne na aikinmu. Sa'an nan, akwai wani bangare wanda shi ma yana da mahimmanci a cikin aikinmu wanda ke ba da garantin yin amfani da lasifika yadda ya kamata. Kayan aiki masu kyau suna yin bambanci ga mafi kyawun amfani da tsarin. Tare da GTA 2X12 LA Hasashen Software Sauƙaƙa Mayar da hankali za mu iya ƙirƙira jeri daban-daban tsakanin tsarin da kwaikwaya halayensu a wurare da yanayi daban-daban, kamar kallon ɗaukar hoto, mita, SPL da tsarin tsarin gaba ɗaya cikin sauƙi da jin daɗi. Abu ne mai sauƙin ɗauka kuma muna ba da darussan horo don abokan cinikin Pro OG Systems. Don ƙarin bayani tuntuɓi sabis na fasaha a: info@prodgsystems.com

KAYAN HAKA

Pro DG Systems yana ba abokan cinikinsu kowane nau'in kayan haɗi don tsarin su. GTA 2X12 LA yana da F/Case don sufuri ko Dolly Board da Covers don sufuri, da cikakken cabling don tsarin da ke shirye don amfani.

Cajin Jirgin don jigilar raka'a 4 na GTA 2X12 LA Cikakken girma don marufi na hermetic kuma a shirye don hanya.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-19

Jirgin dolly da murfi don jigilar raka'a huɗu na GTA 2X12 LA An gina shi da kyau don jigilar kaya a kowace irin mota.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-20

Gaba ɗaya cabling don tsarin akwai kuma shirye don aiki.

PRO-DG-SYSTEMS-GTA-2X12-2-hanyar-Karfafa-Layi-Array-Tsarin-fig-21

PRO DG SYSTEMS INTERNATIONAL
PI Santa Barbara. C/ Aceituneros n°7 41580 Casariche (Sevilla). Spain

Takardu / Albarkatu

PRO DG SYSTEMS GTA 2X12 Tsarin Layi Mai Ƙarfin Kai Mai Hanya Biyu [pdf] Manual mai amfani
GTA 2X12, GTA 2X12 2-hanyar Tsarin Layi Mai Ƙarfin Kai, Tsarin Tsarin Layi Mai Ƙarfi, Tsarin Layi Mai Ƙarfin Kai, Tsarin Tsarin Layi Mai Ƙarfi

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *