Probots-LOGO

Probots STC-1000 Mai Kula da Zazzabi

Probots-STC-1000-Mai sarrafa-Zazzabi-PRODUCT

Ƙarsheview

  • Canja tsakanin zafi da sanyi.
  • Goyan bayan jinkirin farawa da daidaita yanayin zafi.
  • Ƙararrawa lokacin da zafin jiki ya wuce iyakar zafin jiki ko kuskuren firikwensin.
  • Ana iya adana duk saitunan sigina bayan ɗan gajeren kewayawa. Kariyar jinkirin fitarwa iko mai sanyaya
  • Ana iya amfani dashi don injin daskarewa na gida, tankunan ruwa, firiji, chiller masana'antu, injin tururi, kayan masana'antu da sauran tsarin sarrafa zafin jiki.

Ƙayyadaddun bayanai

  • Tushen wutan lantarki: AC90-250V 50/60HZ/ DC12V/ DC24V
  • Kewayon sarrafa zafin jiki: -50-99 ° C
  • Bambanci Saita Ƙimar: 0.3-10 ° C
  • Daidaito: ±1 °C (-S0°C ~ 70°C) Ƙaddamarwa: 0.1 °C
  • Kuskuren jinkiri: Minti 1
  • Shigar da aunawa: NTC(l0K0.5%) Mai hana ruwa firikwensin lm
  • Ƙarfin sadarwa: Cool Heat (l 0A/250V AC)
  • Yanayin yanayi: - 20-70 ° C, zafi 20% -85% RH
  • Girma: 75mm(L)*34mm(W)*85mm( Zurfin)
  • Girman hawa: 7 1 (L)*29(W)mm
  • Amfanin wutar lantarki: 5;3 ku

Tsarin Waya

  • Haɗi 1: Samar da wutar lantarki mai zaman kanta don kayaProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-1
  • Haɗi 2: Samar da wutar lantarki iri ɗaya don kayaProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-2

Umarni mai mahimmanci

  • Probots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-3Saita maɓalli, Tabbatar da ƙimar saitin, Shigar, da Saita siga.
  • Probots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-4iko kunna/kashe, ko barin saitin.
  • Probots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-5karuwa daraja
  • Probots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-6rage daraja
  • Sanyi: sanyi fitarwa nuna alama
  • Zafi: zafi fitarwa nuna: 1.:2 BBi
  • Saita: Alamar saitiProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-7Probots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-8

Mabudin Aikin Umarni

  • Duba siga: A yanayin aiki na yau da kullun, allon yana nuna yanayin zafin gaske. LatsaProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-5. Yana nuna ƙimar zafin saitin. LatsaProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-6. Yana nuna wata ƙima daban.
  • LatsaProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-4don komawa ga al'ada nuni.
  • Saita siga: A yanayin aiki na yau da kullun, danna S don 3s don shigar da saitin siga. LatsaProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-5orProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-6don canzawa daga F1-F4.(duba teburin lambar menu). Latsa S don nuna ƙimar saiti na lambar yanzu.
  • Latsa ka riƙe S, LatsaProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-5 orProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-6 sake daidaita sama da ƙasa ƙimar saitin siga na lambar yanzu. Latsa ka riƙe duka S daProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-5orProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-6lokaci guda don zaɓar da daidaita ƙimar siga na ƙimar menu na yanzu da sauri.
  • Bayan kammala saitin, danna kuma sakiProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-4nan take don adana ƙimar gyare-gyaren siga kuma komawa zuwa nuni na yau da kullun.
  • Idan ba a yi aikin maɓalli a cikin daƙiƙa 30 ba, tsarin ba zai adana sigar da aka gyara ba, allon zai koma nuna yanayin zafi na yau da kullun.
  • Nunin allo “Er” idan kuskure ya bayyana yayin ajiyar siga, da komawa matsayin aiki na yau da kullun a cikin daƙiƙa 3.
  • Mayar da bayanan tsarin: Lokacin da aka kunna, tsarin zai duba kansa, allon zai nuna "Er" idan akwai kuskure, da fatan za a danna kowane maɓalli a wannan lokacin, kuma zai dawo da ƙimar tsoho kuma shigar da yanayin aiki na yau da kullun.
  • Ana ba da shawarar sake saita ƙimar siga a ƙarƙashin wannan yanayin.

Umarnin Aiki

  • A cikin yanayin aiki na yau da kullun, riƙeProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-4don 3 seconds don kashe wuta, riƙeProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-4 don 3 seconds don kunna wuta.
  • A cikin yanayin aiki na yau da kullun, allon yana nuna RT(ƙimar zafin jiki na ainihin lokacin). Mai sarrafawa kuma na iya canza yanayin aiki tsakanin dumama da sanyaya.
    1. Refrigerating yana farawa lokacin da RT>ST (ƙimar saita yanayin zafi) + F2 (ƙimar bambanci), an haɗa relay na relay. sanyi mai nuna walƙiya. Yana nuna kayan aikin firiji suna ƙarƙashin matsayin kariyar jinkirin kwampreso; Lokacin RT
    2. Dumama yana farawa lokacin da ST-F2, alamar zafi ta kunna. Haɗin gudun ba da sanda mai zafi. Lokacin da RT> ST, mai nuna zafi yana kashewa, zafi mai zafi ya katse, dumama yana daina aiki.
  • Don misaliample, saita 10 oc, bambanci 3 oc , mai zafi yana aiki lokacin da RT<70C mai zafi ya tsaya lokacin RT> I °C. Mai sanyaya aiki lokacin da 13 OC, C001er ya tsaya lokacin da RTProbots-STC-1000-Mai sarrafa zafin jiki-FIG-9

Takardu / Albarkatu

Probots STC-1000 Mai Kula da Zazzabi [pdf] Jagoran Jagora
STC-1000 Mai Kula da Zazzabi, STC-1000, Mai Kula da Zazzabi, Mai Sarrafa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *