ProtoArc-LOGO

ProtoArc KM100 - Allon madannai na Bluetooth da Saitin Mouse

ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-PRODUCT

Ƙayyadaddun samfur

  • Girma: 105 × 148.5mm
  • Nauyi: 100 g

Umarnin Amfani da samfur

Mataki 1: Shigarwa

  • Sanya na'urar a wuri mai dacewa, tabbatar da samun iska mai kyau da bin kowane takamaiman ƙa'idodin shigarwa da aka bayar.

Mataki 2: Haɗin Wuta

  • Haɗa na'urar zuwa tashar wuta ta amfani da kebul na wutar lantarki da aka bayar. Tabbatar da voltage bukatun sun cika.

Mataki na 3: Saitin Antenna

  • Idan ya dace, saita eriya bisa ga umarnin da aka bayar a cikin littafin mai amfani don inganta liyafar sigina.

Mataki na 4: Aiki

  • Ƙaddamar da na'urar ta amfani da maɓallin da aka keɓance ko sauyawa.
  • Bi umarnin kan allo ko koma zuwa littafin mai amfani don ƙarin jagora kan amfani da fasalin na'urar.

Siffofin Samfur

ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-1

ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-2Canja hasken baya:

  • Latsa na farko zai kunna hasken baya kuma ya saita haske zuwa 30%.
  • Latsa na biyu zai ƙara haske zuwa 60%.
  • Latsa na uku zai ƙara haske zuwa 100%.
  • Latsa na huɗu zai kashe hasken baya.
  • Idan ba a sarrafa madannai na tsawon mintuna 2 ba, hasken baya zai kashe ta atomatik.
  • Danna kowane maɓalli na iya tayar da madannai.
  • Idan ba a sarrafa madannai na tsawon mintuna 30 ba, zai shiga yanayin barci.
  • Hasken baya zai kashe ta atomatik, kuma zaku iya tada madannai ta latsa kowane maɓalli. Kuna buƙatar sake kunna hasken baya.
  • A) Maballin Hagu
  • B) Maballin Dama
  • C) Gungura Maɓallin Dabarun
  • D) Alamar Ƙarfin Ƙarfi / Yin Caji
  • E) Maballin DPI
  • F) Type-C Cajin Port
  • G) BT3 nuna alama
  • H) BT2 nuna alama
  • I) BT1 nuna alama
  • J) Button Canjin Channel
  • K) Canjin Wuta

Haɗin Bluetooth na linzamin kwamfuta

  1. Kunna wutar lantarki zuwa ON.ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-4
  2. Danna maɓallin canza tashar har sai alamar 1/2/3 ta kunne.ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-5
  3. Dogon danna maɓallin sauya tashar na tsawon daƙiƙa 3-5 har sai alamar tashar daidai ta yi walƙiya da sauri, kuma ta shiga yanayin haɗa haɗin Bluetooth.ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-6
  4. Kunna saitunan Bluetooth akan na'urarka, bincika ko zaɓi "ProtoArc KM100-A", sannan fara haɗa haɗin Bluetooth har sai an gama haɗin.ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-7

Haɗin Bluetooth na allo

  1. Kunna wutar lantarki zuwa ON.
  2. Latsa guda ɗayaProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-9maɓallin tashar har sai an kunna alamar tashar daidai.ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-8
  3. Latsa maɓallin tashar nan na tsawon daƙiƙa 3-5 har sai alamar tashar daidai ta yi haske da sauri, kuma ta shiga yanayin haɗa haɗin Bluetooth.ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-10
  4.  Kunna saitunan Bluetooth akan na'urarka, bincika ko zaɓi "ProtoArc"M100-A", sannan fara haɗa haɗin Bluetooth har sai an gama haɗin.ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-11

Jagoran Cajin

ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-12

  1. Lokacin da baturi ya yi ƙasa, ƙananan alamar baturi zai fara walƙiya ja har sai an kashe maballin / linzamin kwamfuta.
  2. Saka tashar tashar Type-C a cikin madannai / linzamin kwamfuta da tashar USB a cikin kwamfutar don yin caji, hasken ja mai nuna alama zai kasance koyaushe yayin caji.
  3. Da zarar madannai da linzamin kwamfuta sun cika caji, hasken mai nuna caji zai zama kore.

Mouse Mode Canja Hanyar

1 2 3 Bayan an haɗa, latsa gajeriyar danna Maɓallin Sauya Yanayin da ke ƙasan linzamin kwamfuta, kuma sauƙin sauyawa tsakanin na'urori da yawa.

Haɗin Na'urar Bluetooth 2ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-13

Hanyar Canja Allon madannai

ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-9Bayan an haɗa su, gajeriyar danna maɓallin tashar akan madannai, sauƙin sauyawa tsakanin na'urori da yawa.

Haɗin Na'urar Bluetooth 2ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-14

Maɓallan Ayyukan Multimedia

ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-15

Direct Press aikin multimedia ne don amfani da F1-F12 buƙatar aiwatar da FN Plus.

Sigar Samfura

Ma'aunin Allon madannai:ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-16

Ma'aunin linzamin kwamfuta:ProtoArc-KM100-A-Bluetooth-Keyboard-da-Mouse-Set-FIG-17

Abin lura

  1. Lokacin da keyboard ba a haɗa shi da kyau ba, da fatan za a kashe wutar lantarki, sake kunna Bluetooth na na'urar kuma sake haɗawa, ko share ƙarin sunayen na'urar Bluetooth a cikin jerin Bluetooth, sa'annan a sake haɗawa.
  2. Da fatan za a danna maɓallin tashar don canzawa tsakanin na'urorin da aka riga aka haɗa cikin nasara, jira na 3 seconds, kuma zai yi aiki yadda ya kamata.
  3. Allon madannai yana da aikin ƙwaƙwalwa. Lokacin da aka haɗa madannai da kyau zuwa tasha ɗaya, kashe madannai kuma kunna shi kuma. Maɓallin madannai zai kasance a cikin tsohuwar tashar, kuma hasken alamar wannan tashar yana kunne.

Yanayin Barci

  1. Lokacin da ba a yi amfani da madannai sama da mintuna 30 ba, madannai za ta shiga yanayin barci ta atomatik, hasken mai nuna alama zai kashe.
  2. Lokacin da kake son sake amfani da madannai, da fatan za a danna kowane maɓalli. Maɓallin madannai zai tashi a cikin daƙiƙa 3, kuma hasken mai nuna alama zai sake kunnawa.

Jerin Kunshin

  • 1 x Allon madannai na Bluetooth mara waya
  • 1 x Mouse mara waya
  • 1 x Nau'in-C Cable Cable
  • 1 x Manhajar mai amfani

Gargadi na FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba,
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi bisa ga umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya.
Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fiɗaɗɗen ɗauka ba tare da ƙuntatawa ba.

Gargadin IC

Wannan na'urar ta dace da Ƙirƙirar, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziki Kanada ma'auni(s) na RSS. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Wannan na'urar dijital ta Class B ta dace da ICES-003 na Kanada. An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fiɗaɗɗen ɗauka ba tare da ƙuntatawa ba.

Tambayoyin da ake yawan yi

  • Tambaya: Zan iya amfani da wannan na'urar a duk ƙasashe?
    • A: Na'urar tana bin wasu ƙa'idodi, amma ana ba da shawarar bincika ƙa'idodin gida kafin amfani da ita a wata ƙasa daban.
  • Tambaya: Menene zan yi idan na gamu da matsalolin tsangwama?
    • A: Idan kun fuskanci tsangwama, gwada sake daidaita eriya, ƙara rabuwa da wasu na'urori, ko tuntuɓar ƙwararru don taimako.

Takardu / Albarkatu

ProtoArc KM100 - Allon madannai na Bluetooth da Saitin Mouse [pdf] Manual mai amfani
KM100-A, 2BBBL-KM100-A, 2BBBLKM100A, KM100-A Bluetooth Keyboard da Mouse Set, KM100-A, Bluetooth Keyboard da Mouse Set, Keyboard da Mouse Set, Mouse Saitin

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *