SAMSUNG QB43C a LCDs-Center.com

Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Sunan Samfura: QB43C/QB50C/QB55C/QB65C/QB75C/QB85C/QB55C-N/QB65C-N/QB75C-N/QB85C-N
- An Shawarar Amfani: Kasa da awanni 16 a rana
- Girman panel:
- QB43C: 43 CLASS (42.5 inci / 107.9 cm)
- QB50C: 50 CLASS (49.5 inci / 125.7 cm)
- QB55C/QB55C-N: 55 CLASS (54.6 inci / 138.7 cm)
- QB65C/QB65C-N: 65 CLASS (64.5 inci / 163.9 cm)
- QB75C/QB75C-N: 75 CLASS (74.5 inci / 189.3 cm)
- QB85C/QB85C-N: 85 CLASS (84.6 inci / 214.9 cm)
Umarnin Amfani da samfur
Jagora Saitin Sauri
- Haɗa madaidaitan igiyoyi zuwa samfurin kuma kunna shi.
- Yi amfani da ramut don kewayawa da sarrafa ayyukan samfur.
- Koma zuwa littafin jagorar mai amfani don cikakkun bayanai na umarni da gyara matsala.
Kunnawa da Kashewa
Don kunna samfurin, danna maɓallin wuta da ke kan maɓallin panel. Don kashe wuta, sake danna maɓallin guda ɗaya.
Shirya matsala
- Batu: Allon yana ci gaba da kunnawa da kashewa.
- Magani: Bincika haɗin kebul tsakanin samfurin da PC, tabbatar da amintattu kuma an haɗa su da kyau.
- Batu: Babu sigina da aka nuna akan allon.
- Magani: Tabbatar cewa na'urar tushen da aka haɗa da samfurin tana kunne kuma duba saitunan ayyuka na HDMI Hot Plug.
- Batu: Ba mafi kyawun Yanayin ba yana nunawa.
- Magani: Daidaita saitunan katin zane don dacewa da matsakaicin ƙudurin samfur da mitar kamar kowane ƙayyadaddun bayanai.
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
- Tambaya: Menene zan yi idan abubuwan da aka gyara sun ɓace?
A: Tuntuɓi mai siyarwa wanda kuka sayi samfur daga gareshi don tallafi idan akwai abubuwan da suka ɓace. - Tambaya: Ta yaya zan iya samun damar littafin mai amfani don ƙarin cikakkun bayanai?
A: Zazzage littafin mai amfani daga hukuma ta Samsung websaiti a http://www.samsung.com/displaysolutions don cikakkun bayanai.
Jagora Saitin Sauri
- Sa'o'in da aka ba da shawarar amfani da su a kowace rana na wannan samfurin yana ƙasa da awanni 16. Idan ana amfani da samfurin fiye da sa'o'i 16 a rana, garantin na iya zama marar amfani.
- Launi da bayyanar na iya bambanta dangane da samfurin, kuma abun ciki a cikin jagorar yana iya canzawa ba tare da sanarwa ta gaba ba don inganta aikin.
- Zazzage littafin mai amfani daga Samsung mai zuwa Webshafin don ƙarin cikakkun bayanai. http://www.samsung.com/displaysolutions
Sharuɗɗan HDMI, Interface Multimedia High-Definition Multimedia Interface, HDMI Rigar kasuwanci da tambarin HDMI alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na HDMI Administrator Lasisi, Inc.
Duba abubuwan da aka gyara
Tuntuɓi mai siyarwa inda kuka sayi samfurin idan an rasa wasu abubuwan haɗin gwiwa. Maiyuwa ba za a iya tallafawa abubuwan haɗin gwiwa dangane da ƙirar ko yanki ba.
Jagora Saitin Sauri
- Jagorar tsari
- Batura (AAA x 2) (Babu a wasu wurare)
- Saukewa: RS232C
- Katin garanti (Babu a wasu wurare)
- Igiyar wutar lantarki
- Ikon nesa
Sassan

- Nesa firikwensin
- Danna maɓalli akan ramut mai nuni a firikwensin gaban samfurin don yin aikin da ya dace.
* Yin amfani da wasu na'urorin nuni a sarari ɗaya da sarrafa nesa na wannan samfur na iya haifar da sarrafa sauran na'urorin nuni ba da gangan ba. 2 Maɓallin panel - Alamar wuta
- Maɓallin wuta
Yana kunna ko kashe samfurin.
Jagoran Shirya matsala
| Batutuwa | Magani |
| Allon yana ci gaba da kunnawa da kashewa. | Bincika cewa an haɗa kebul tsakanin samfurin da PC daidai. |
|
Babu Sigina Ana nunawa akan allon. |
Bincika cewa an haɗa samfurin daidai da kebul. |
| Bincika cewa tushen na'urar da aka haɗa da samfurin tana kunne. | |
| Dangane da nau'in na'urar waje, maiyuwa allon baya nunawa da kyau. A wannan yanayin, haɗa shi tare da HDMI Hot Plug aiki juya On. | |
| Ba Mafi kyawun Yanayin ba ana nunawa. | Ana nuna wannan saƙon lokacin da sigina daga katin zane ya wuce iyakar ƙuduri da mitar samfurin. |
| Koma zuwa Teburin Madaidaicin Siginar kuma saita matsakaicin ƙuduri da mitar bisa ga ƙayyadaddun samfur. |
Tuntuɓi SAMSUNG DUNIYA
Website: http://www.samsung.com
| Ƙasa/Yanki | Cibiyar Kula da Abokan Ciniki |
| Amurka | 1-800-SAMSUNG (726-7864) |
| KANADA | 1-800-SAMSUNG (726-7864) |
| ARGENTINA | 0800-555-SAMS (7267) |
| BOLIVIA | 800 107 260 |
| BRAZIL | 0800 555 0000 (Demais cidades e regiões) 4004-0000 (Capitais e grandes centros) |
| CHILE | 800 726 786 |
| COLOMBIA | Bogotá en el 600 12 72
Sin costo en todo el pais 01 8000 112 112 Y desde tu celular #726 |
| COSTA RICA | 00-800-1-SAMSUNG (726-7864) |
| JAMHURIYAR DOMINICAN | 1-800-751-2676 |
| ECUADOR | 1-800-SAMSUN (72-6786) |
| EL SALVADOR | 8000-SAMSUNG (726-7864) |
| GUATEMALA | 1-800-299-0033 |
| HONDURAS | 800-2791-9111 |
| Ƙasa/Yanki | Cibiyar Kula da Abokan Ciniki |
| JAMAICA | 1-800-SAMSUNG (726-7864) |
| MEXICO | 800-SAMSUNG |
| NICARAGUA | 001-800-5077267 |
| PANAMA | 800-0101 |
| PARAGUAY | 0800-11-SAMS (7267) |
| PERU | 080077708 Desde teléfonos fijos, públicos o celulares |
| PUERTO RICO | 1-800-682-3180 |
| TRINIDAD & TOBAGO | 1-800-SAMSUNG (726-7864) |
| URUGUAY | 0800-SAMS (7267) |
| VENEZUELA | 0-800-100-5303 |
Ƙayyadaddun bayanai
| Sunan Samfura | QB43C | QB50C | |
| Panel | Girman | DARASI NA 43
(42.5 inci / 107.9 cm) |
DARASI NA 50
(49.5 inci / 125.7 cm) |
| Wurin nuni | 941.184 mm (H) x
529.416 mm (V) |
1095.84 mm (H) x
616.41 mm (V) |
|
| Sunan Samfura | QB55C/QB55C-N | QB65C/QB65C-N | |
|
Panel |
Girman | DARASI NA 55
(54.6 inci / 138.7 cm) |
DARASI NA 65
(64.5 inci / 163.9 cm) |
| Wurin nuni | 1209.6 mm (H) x
680.4 mm (V) |
1428.48 mm (H) x
803.52 mm (V) |
|
| Sunan Samfura | QB75C/QB75C-N | QB85C/QB85C-N | |
| Panel | Girman | DARASI NA 75
(74.5 inci / 189.3 cm) |
DARASI NA 85
(84.5 inci / 214.7 cm) |
| Wurin nuni | 1650.24 mm (H) x
928.26 mm (V) |
1872.0 mm (H) x
1053.0 mm (V) |
|
| Tushen wutan lantarki | AC100-240V ~ 50/60Hz
Koma zuwa lakabin da ke bayan samfurin azaman madaidaicin voltage iya bambanta a kasashe daban-daban. |
||
| La'akari da muhalli | Aiki | Zazzabi: 32 ° F zuwa 104 ° F (0 ° C zuwa 40 ° C)
Humidity: 10% zuwa 80%, mara taurin kai |
|
| Adana | Zazzabi: -4 °F zuwa 113 °F (-20 ° C zuwa 45 ° C)
Humidity: 5% zuwa 95%, mara taurin kai |
||
- Don haɗa kebul na LAN, yi amfani da kebul na CAT 7 (* nau'in STP) don haɗin. (10/100 Mbps)
- Garkuwa Twisted Biyu
- Wannan samfurin aji A. A cikin gida wannan samfurin na iya haifar da tsangwama ga rediyo wanda a halin yanzu ana iya buƙatar mai amfani ya ɗauki isassun matakan. (samfurin Talla: QB85C, QB85C-N)
- Wannan na'urar na'urar dijital ce ta Class B. (Sauran da aka tallafa: QB43C, QB50C, QB55C, QB55C-N, QB65C, QB65C-N, QB75C, QB75C-N)
- Don cikakkun bayanan na'urar, ziyarci Samsung website.
Ƙayyadaddun Kit ɗin Dutsen bango

| 1 Sunan Samfura | QB43C | QB50C/QB55C/QB55C-N | QB65C/QB65C-N | QB75C/QB75C-N | QB85C/QB85C-N |
| 2 VESA dunƙule rami tabarau (A * B) a cikin millimeters | 200 x 200 | 400 x 300 | 400 x 400 | 600 x 400 | |
| 3 C | 12-14 mm
(1.2 - 1.4 cm) |
||||
| 4 Standard Screw | M8 | ||||
| 5 Yawan | 4 | ||||
Takardu / Albarkatu
![]() |
SAMSUNG QB43C a LCDs-Center.com [pdf] Jagorar mai amfani Nuni na LCD QB43C, QB43C, Nuni LCD, Nuni |




