Tambarin SCHRADERTPMS ( Sensor Kula da Matsi na taya)
Bayani na AG2PF4
FCC ID: MRXAG2FP4
Saukewa: IC2546A-AG2FP4
Manual mai amfani

Schrader Sensor Overview

The Schrader Electronics TPMS (Tire Pressure Monitoring) Sensor an tsara shi don amfani da shi a cikin ma'aunin TPM kai tsaye. TPM Sensor an yi niyya don dubawa zuwa mai karɓa/dikodi wanda aka ƙera don karɓar ka'idar firikwensin TPM.

An ƙera firikwensin TPM don saka idanu da matsa lamba na abin hawa yayin tuƙi ko a tsaye. Naúrar lantarki a cikin kowace taya (wanda ake magana da ita azaman TPM Sensor ko TPM transmitter) wanda aka ɗora zuwa tushen bawul, lokaci-lokaci yana auna ainihin matsi / zafin taya.

Ana watsa wannan bayanin matsa lamba zuwa mai karɓa/dikodi ta hanyar hanyar haɗin RF. Ana yanke siginar mitar rediyo mai shigowa, da bayanai
ana amfani da shi don sanar da direba bayanan matsa lamba ta hanyar TPM na abin hawa.

Babban ayyukan TPM Sensor sune:

  • Auna matsi na taya akai-akai.
  • Saka idanu idan dabaran tana motsawa.
  • Lokaci-lokaci ana watsa matsi na taya ta amfani da hanyar haɗin RF da takamaiman yarjejeniya.
  • Sanar da tsarin idan akwai bambancin matsa lamba (leak) a cikin taya.
  • Saka idanu da shigarwar transponder don ingantaccen filin LF

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

GARGADI: Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Science, and Development Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Bayanin Bayyanar Radiation:
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba.
Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jikin ku

Schrader Electronics Ltd. girma
Wurin shakatawa na Fasaha na 11
Hanyar Belfast
Antrim, Arewacin Ireland, BT41 1QS

Duniya ta Dogara da Na'urori masu auna firikwensin da Sarrafa
http://www.tpmseuroshop.com/documents/declaration_conformities

Takardu / Albarkatu

SCHRADER ELECTRONICS AG2PF4 Sensor Kula da Matsi na Taya [pdf] Manual mai amfani
AG2FP4, MRXAG2FP4, AG2PF4 Na'urar Kula da Matsalolin Taya

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *