SHARP Cikakken Jagoran Injin Wanki Na atomatik yana ba masu amfani da cikakkun bayanai kan yadda ake sarrafa samfuran S-W110DS da ES-W100DS. Littafin ya ƙunshi mahimman matakan tsaro waɗanda masu amfani dole ne su bi don guje wa haɗari da lalacewa ga na'ura. Ya yi gargaɗi game da ƙyale yara su yi wasa a kusa da busarwar tub ɗin wanki, da amfani da igiyoyin wutar lantarki da suka lalace, da kuma wankin tufafin da ke da lahani masu lahani kamar man fetur da kananzir. Littafin kuma yana ba da ƙayyadaddun ƙayyadaddun samfura guda biyu, gami da samar da wutar lantarki, daidaitaccen ƙarfin bushewa da bushewa, yawan ruwa, da nau'in wanka. Bugu da kari, ya lissafa abubuwan gama gari marasa kuskure waɗanda masu amfani zasu iya fuskanta yayin aiki da yadda ake magance su. Littafin ya ƙunshi sashin taka tsantsan wanda ke nuna yuwuwar dalilan rashin kuskure na nunin da ba na al'ada ba da kuma yadda za'a bi da su. An shawarci masu amfani da su tuntuɓi sashin kulawa don dubawa da kuɗin gyara don guje wa haɗari ko kuskure. Gabaɗaya, SHARP Cikakken Jagorar Injin Wanki Na atomatik cikakken jagora ne wanda ke ba masu amfani da mahimman bayanai kan yadda ake amfani da su da kuma kula da injin wanki cikin aminci da inganci.

  SHARP Cikakken Jagorar Jagorancin Wanke Na'urar Injin Wanki Saukewa: S-W110DS-W100DS

Kariyar tsaro

Ikon Gargadi GARGADI

  • Kada a bar yara su yi wasa da su ko duba kusa da wurin wankin wanki / juya, idan akwai rauni. Icon da aka Haramta HARAMUN
  • Tufafin da aka gurɓata da abubuwa masu cutarwa kamar man fetur, kananzir da sauransu bai kamata a saka su cikin baho mai wanki / murɗa ba. Icon da aka Haramta HARAMUN Icon mai ƙonawa GASOLINE MAI WUYA
  • Kada ku yi amfani da wutan lantarki ban da AC220-240V, 50Hz, don gujewa rashin aiki, lalacewa da wuta. Ikon Rarraba Icon HARAMUN KWALWA
  • Kada a sanya injin a wurare masu tsananin zafi kamar banɗaki, wuraren da iska da ruwan sama za su iya shiga, da sauransu. In ba haka ba, girgizar lantarki, wuta, rashin aiki da murdiya na iya faruwa. An Hana Amfani A Babban Halin Wuri Mai Haushi HARAMUN YIN AMFANI DA WURI A WURI 
  • Yi amfani da soket ɗin sama da 13A daban. Soket ɗin da ba a kwance ko aikin raba soket tare da wasu na’ura na iya kunna wuta saboda zafi. Ikon Sanarwa WAJIBI
  • Yayin tsaftace jikin injin, yakamata a fara cire filogin. Kada a toshe ko ja filogin da hannun rigar ko rigar rigar, don gujewa girgizawar lantarki. Toshe Icon FULA KO JA FILIN
  • Kafin tukunyar wanki / kaɗawa ta ƙare, kada ku taɓa rigar da ake wankewa. Ko da baho yana gudana cikin ƙarancin gudu, hannunka na iya nadewa ya ji rauni. Yakamata a kula da yara musamman. An Hana Ba a taɓawa HARAMUN SHAWARA
  • Kada a canza asalin kebul na wutar lantarki. Duk wata lalacewar wucin gadi ga kebul na wutar lantarki na iya haifar da girgizar lantarki, yoyon lantarki ko wasu lalatattun ayyuka. Icon da aka Haramta HARAMUN
  • Kada ku yi amfani da kebul na wutar lantarki da ya lalace, toshe da soket ɗin da ba a so, don gujewa gajeriyar kewaya, girgizan lantarki, wuta da sauran hatsarori. Icon da aka Haramta HARAMUN
  • Kada a yi amfani da ruwa don wanke abubuwan injin, don gujewa gajeriyar kewaye da girgizawar lantarki. Kar a Wanke da Ikon Ruwa AN HANA WANKA DA RUWA
  • Kada ku kusanci kowane tushen wuta zuwa wani ɓangaren filastik, wanda ke da haɗarin fara wuta. Icon da aka Haramta HARAMUN
  • Tsaftace ƙura a kan toshe da soket don gujewa wuta. Ikon Sanarwa WAJIBI

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura

Saukewa: ES-W110DS

Saukewa: ES-W100DS

Tushen wutan lantarki

220V-240V ~ 50Hz

Daidaitaccen wanki/ juya bushewa

11.0 kg

10.0 kg

Standard ruwa amfani

95 l

93 l

Daidaitaccen matakin ruwa

51 l

48 l

Wanke / Juya bushewa Ƙimar wutar lantarki mai ƙima

610 W / 310 W

605 W / 360 W

Nau'in wankewa 

Nau'in yawo

Ruwan matsa lamba

0.03 ~ 0.8 MPa

Nauyi

37 kg

Girman (W × D × H (mm)) 

580 × 625 × 1031

580 × 625 × 1011

Al'amarin da ba laifi

Al'amari

Duba

Ba aiki Haske ba zai iya kunne ba

  • An toshe matashin sosai?
  • An katse wutar lantarki ko babban juyi a cikin tafiyar gidanku a kashe?

Akwai sautin mahaukaci.

  • Shin injin wankin yana karkata ko ba ya tsayawa?
  • Shin tufafin yana karkacewa zuwa gefe ɗaya yayin bushewa?
  • Akwai shirin gashi ko wasu abubuwa na ƙarfe na waje da aka gauraya a cikin sutura?

Babu shigar ruwa

Babu wadataccen ruwa idan babban murfin yana buɗe. Da fatan za a rufe murfin saman da kyau

Matsa ruwa

  • Shin sukurori ko matsayin shigarwa na haɗin bututun ruwa suna kwance?
  • Shin haɗin bututun ruwa yana karkata ko girgiza?

  Binciken injin wankin da aka yi amfani da shi shekaru da yawa.  Alamar Zuciya Duba Akwai yanayi irin wannan?

  • Ba ya aiki wani lokaci.
  • “LUKAR YARO” baya aiki yayin aiki.
  • Ruwan ruwa (bututun ruwa, baho mai juyawa, haɗin famfo).
  • Akwai ƙanshin ƙonawa.
  • Akwai sautin mahaukaci ko rawar jiki yayin aiki
  • Hannunka yana jin rauni yayin taɓa injin.
  • Kebul na wutar lantarki ko toshe yana da zafi sosai.

Dakatar da amfani da injin Don gujewa kuskure ko hatsari, da fatan za a cire filogin daga soket ɗin. Tabbatar ku ba sashen kulawa don duba shi, kuma tuntuɓi sashen kulawa don kuɗin dubawa da gyara.

Kariyar tsaro

Ikon Gargadi GARGADI

  • Kada ku wanke tufafin da ba sa jure ruwa. Kada ku wanke jakunkuna na barci, labulen wanka, rigunan ruwan sama, ponchos na ruwan sama, murfin ruwan sama, jaket ɗin kankara, wando na kankara, murfin motoci da sauran rigunan da ke hana ruwa, don gujewa girgizawar mahaukaci da sauran haɗarin da ba a zata ba. Icon da aka Haramta HARAMUN Ikon Shirt KADA KA SANYA TUFAFIN RASHIN RUWA A TUB Ikon SanarwaCUATION A lokacin bushewar injin, injin wankin yana juyawa cikin sauri. Saboda ba za a iya fitar da ruwa cikin rigunan da ke jure ruwa ba nan take, injin zai kasance cikin daidaituwa, yana haifar da girgiza mara kyau da sauran haɗarin da ba a zata ba.
  • Kar a wanke abubuwa banda sutura don gujewa girgizawar da ba ta dace ba wacce ke haifar da lalacewar injin. Icon da aka Haramta HARAMUN
  • Zazzabi na ruwa bai wuce 50 ℃ ba, don gujewa haɗarin fashewar lantarki da girgizar lantarki saboda murdiya ko lalacewar filastik. Icon da aka Haramta HARAMUN
  • Yayin cirewa ko toshe filogin, kar a taɓa ɓangaren ƙarfe na filogin, don gujewa girgizawar lantarki ko gajeren zango. Ikon Sanarwa WAJIBI
  • Bayan amfani da injin wankin, da fatan za a cire filogin, don guje wa ɓarnawar lantarki, girgizar lantarki ko wuta saboda lalataccen haɗin toshe. Toshe Icon TOSHE KO FITAR DA FUSHI
  • Kafin amfani, bincika a hankali idan haɗin bututun ruwan ruwa ko bututun magudanar ruwa abin dogaro ne, don guje wa ɓarkewar ruwa. Ikon Sanarwa WAJIBI
  • Lokacin da injin ke aiki, kada ku taɓa ƙasa da hannu ko ƙafa, inda akwai injin juyawa, don gujewa rauni. An Hana Ba a taɓawa HARAMUN SHAWARA
  • Kafin amfani, duba kasan samfurin, tabbatar cewa babu kayan kwantena kamar mai riƙe da filastik da aka makala akan sassan gani. Sannan shigar da murfin ƙasa. Ikon Sanarwa WAJIBI
  • Kada a sanya abubuwa masu nauyi akan injin. don kaucewa murdiya da barna. Icon da aka Haramta HARAMUN
  • Bayan amfani, don Allah kashe famfo don gujewa zub da ruwa.
  • Ba za a toshe buɗe tushe ba ta kafet lokacin da aka ɗora injin wankin a ƙasa. Ikon Sanarwa WAJIBI CUATION
  • Don guje wa haɗari, idan kebul na wutar lantarki mai taushi ya lalace, dole ne a maye gurbin ta da masana'anta ko sashen kulawa ko irin ƙwararrun ma'aikata.
  • Idan mai wankin foda ko mai wankin ruwa ya manne da abin filastik kamar babban murfin, goge shi nan da nan, in ba haka ba yana iya lalata ɓangaren filastik. Tsare -tsaren tsaro
  • Duk lokacin da aka gama wankewa, tsaftace akwatin tace lint. In ba haka ba yana iya ba da tasiri ga tarkon lint.

Al'amarin da ba laifi

Al'amari

Ba laifi

Shigar ruwa

Sauti a cikin bututun ruwa da bawul ɗin shigar ruwa.

Sauti a cikin bututun ruwa da bawul ɗin shigar ruwa.

Wanka

Kurkura

Lokacin da aka gama wankewa ko kurkure, bugun bugun jini zai juya kadan.

Don gujewa ragi na sutura don rage rawar jiki yayin bushewar juyawa.

A lokacin aikin wanki, pulsator yana juyawa ba da jimawa ba.

A cikin jiƙa da wankewa a cikin kwas ɗin jiƙa, mai jujjuyawar yana jujjuyawa sau ɗaya a cikin dakika 8, don mai wankin ya iya shiga cikin rigar sosai.

Juyawa

Lokacin da juyawa ke farawa, juyawa mai sauƙi zai faru na ɗan lokaci. (Kada ku juya cikin babban sauri nan da nan.)

Anyi wannan aikin don daidaita daidaituwa da bushewar suttura sosai.

Lokacin da aka fara juyawa, injin yana ba da sauti kamar "Patsa Patsa".

A lokacin bushewar juyawa, ruwa yana buga gefen baho, wanda ba mahaukaci bane.

Lokacin jujjuyawa, shirin yana shigar da ruwa kuma yana shiga rinsing. (Alamar hasken walƙiya tana lumshe ido da sauri.)

Lokacin juyawa a bushewar juyawa, ana gano raunin sutura kuma ana gyara ta atomatik. (Idan ba za a iya canza abin da aka kashe ba ta hanyar gyara ta atomatik, aikin zai tsaya nan da nan.)

An riga an murƙushe rigunan amma ba a bushe ba.

Yankin bushewa na injin wankin atomatik yana da ɗan ƙanƙanta fiye da na injin wankin wanka. Idan har bushewar manyan tufafi kamar tawul, bargo da dai sauransu ba daidai ba ne, don Allah sake sake bushewa.

Wasu

Sassan aiki suna zafi.

Ana haifar da shi ta hanyar hasken wutar lantarki na abubuwan lantarki

Hasken cikin gida ya yi duhu nan take.

Voltage na toshe madauki a cikin gidanku yana faɗuwa a nan take lokacin da motar ta tashi. (Da fatan za a yi amfani da madauki na musamman.)

Akwai sautin ruwa lokacin da aka juya jikin baho Don kiyaye daidaituwa yayin juyawa, akwai ruwa a cikin zobe na ma'auni
Akwai hayaniyar hayaniya a rediyo ko talabijin, kuma hoton ba shi da tabbas. Ka nisanci rediyo da talabijin har zuwa lokacin da zai yiwu.
Bayan an gama wanki, akwai fararen layi a kusa da wankin wanki / murɗa. Farin foda mai foda shine sakamakon haɗin abubuwan da ke cikin kayan wanki da abubuwan da ke cikin ruwa (Shafa tare da murɗaɗɗen zane.) Da fatan za a manne a kan inda aka bari. Amfani da sabulun ruwa ko allura ruwa da kurkura sau biyu na iya hana faruwar hakan.

Sunan kowane bangare

Jikin inji Jikin Inji Jerin kayan haɗi

Suna

Yawan

Ruwa mai shiga ruwa

1 saiti
Lambatu tiyo

1

Dunƙule ※

1
Murfin ƙasa ※

1

Littafin aiki

1
Littafin shigarwa

1

Service Ma'aikatan Sabis suna amfani da Murfin Ƙasa da Dunƙule. Tsanaki

Abubuwan da ba a saba da su ba (Da fatan za a koma zuwa wannan sashin idan akwai rashin lafiya ya faru.)

Nuni marar al'ada CUATION Yana haifar da ƙara lokacin da injin wanki ya nuna rashin daidaituwa. Idan ba a haɗa cikin minti 10 ba, yana kashe ta atomatik. Domin al'amarin bazai zama laifi ba, da fatan za a sake duba ta kafin a aika na'urar don gyarawa. A cikin yanayin rashin nasara, da fatan za a tuntuɓi sashin kulawa. Tabbatar cewa kar a sake haɗawa da gyara injin ba tare da izini ba.

Gabatarwa

Dalili mai yiwuwa mara laifi Tsarin magancewa

Dalilin gazawa

Ikon Gabatarwa
  • Ƙananan kwarara a bututun ruwa.
  • An rufe famfo
  • An katange gidan tace ruwa mai shiga ruwa.
  • Ƙara samar da ruwa, danna maɓallin START / PAUS.
  • Kunna famfo, latsa maɓallin Fara/DAUKA.
  • Tsabtataccen gidan tacewa, danna maɓallin START/PAUSE.
Dalilin gazawa
Ikon Gabatarwa
  • An buɗe murfin saman yayin da ake fara kwas ɗin ajiyar wuri.
  • Ba a rufe murfin saman lokacin bushewa.
  • Rufe murfin saman.
Dalilin gazawa

Ikon Gabatarwa

  • Matsayin magudana yana da inganci.
  • An katange ƙarshen magudanar ruwa.
  • An nade ramin magudanar ruwa/ dunƙule/ ɗaure.
  • Daidaita ruwan magudanar ruwa yadda yakamata, danna maɓallin Fara /Dakatawa.
  • Tsabtace bututu mai latsawa, danna maɓallin START/PAUSE.
Dalilin gazawa
Ikon Gabatarwa
  • Injin wanki yana karkata ko girgiza.
  • Tufafin yana daɗaɗa.
  • Sanya injin wanki sanya a kwance ta hanyar daidaita ƙafar.
  • Rarraba suturar daidai.
Dalilin gazawa
Ikon Gabatarwa
  • Hasken matakin ruwa yana nuna matakin mahaukaci.
  • Cire filogin daga wurin toshe, kuma ba wa sashen kulawa.
Dalilin gazawa
Ikon Gabatarwa
  • An buɗe babban murfi a cikin halin LOCK na YARO
  • Kashe wutar, kuma ɗauka daga sama. CUATION Ba a saki makullin YARO, sai dai idan kun sake saita shi da hannu.

-

Kulawa

BAUTA TSAFTA CUATION

  • Kada ku sanya sutura a cikin baho a cikin wannan karatun.
  1. Danna Maɓallin Kunna KASHE/KASHE tare da rufe murfin saman. Maɓallin Kunnawa/Kashewa
  2. Danna maɓallin COURSE, kuma zaɓi hanyar TUB CLEAN. Button Darasi Danna maɓallin WASH, kuma zaɓi lokacin wankewa. Danna maɓallin WATER LEVEL, kuma zaɓi matakin ruwa kamar yadda ya cancanta. Wanke Maballin  Button Matsayin Ruwa
  3. Danna maɓallin START/PAUSE. Maballin Fara Injin wanki ya fara ba da ruwa, kuma yana nuna lokacin aikin da ya rage.
  4. Injin yana haifar da ƙara lokacin da ya gama ba da ruwa.Maballin Fara Danna maɓallin START/PAUSE, injin wankin ya tsaya. Injin Wanki Sanya tsabtace injin wanki don wanke baho.
  5. Rufe murfin saman kuma danna maɓallin START/PAUSE don sake farawa. Maballin Fara

Mahimman abubuwan wanka

Kula da hankali ga yanayi masu zuwa

  • Kafin wankewa, da fatan za a fara cire datti da yashi a kan tufafi.
  • Don sassan datti sosai na rigunan, zaku iya shafa wasu kayan wanka na ruwa a kansu ku shafa su a gaba.
  • Don suturar da ke da saukin kwaya, da fatan za a fara juya ciki ciki sannan a wanke.
  • Manya-manyan tufafi da tufafi masu sauƙin shawagi ya kamata a fara saka su a cikin bahon wanka. Da fatan za a sanya manyan tufafi da tufafi masu sauƙin shawagi (filayen sinadarai da sauransu) a ƙasa. Wannan yana da amfani ga kyakkyawan juyawa na tufafi.

Don gujewa lalacewar baho, pulsator…

  • Da fatan za a fitar da tsabar kuɗi, shirin gashi, ƙugiyar labule da sauran ƙarfe.
  • Kunsa maɓallan da zik ɗin kuma sanya su a gefen ciki.
  • Sanya rigar mama da sauransu a cikin jakar raga.

Don gujewa lalacewar sutura, karkatar da sutura…

  • Belts a kan atamfa da sauransu dole ne a dunƙule su; zippers dole ne a zame su.
  • Dole ne a wanke suturar da ta lalace ko ta lalace cikin jakar raga.
  • Dole ne a bincika kayan adon ƙarfe (zippers da sauransu) akan sutura a cikin jakar raga.

Don yin wanka mai kyau… 

  • Da fatan a duba alamar wankewa.
  • Wanke sutura mai saukin shuɗewa daban.
  • Don tawul da sauran suttura masu sauƙin samar da lints, don Allah a wanke su daban ko amfani da jakar wankewa.

Don kare muhalli .Don gujewa zubar da ruwa, sabulu da wutar lantarki.

  • Lokacin wankewa, wanke tufafi tare.
  • Sanya adadin sabulu mai dacewa gwargwadon halin datti.
  • Yi amfani da ruwa mai wanki.

Yayin amfani da jakar raga ta wanka, saka ɗan ƙaramin sutura kamar yadda zai yiwu. Tufafi da yawa za su rage wasan kwaikwayon yayin kurkura da bushewar bushewa ko haifar da raunin sutura yayin bushewa.

Umarni akan ayyukan kwamitin kulawa

Control panel / Nuni

Nuni Panel Control

Maɓallin Kunnawa/Kashewa WUTA: Toshe injin sannan ka danna wannan maɓallin, injin yana kunnawa. Latsa wannan maɓallin kuma, yana kashewa. CUATION

  1. Idan injin yana da ƙarfi amma bai fara ba, wutar lantarki tana kashe ta atomatik minti 5 daga baya.
  2. Idan babu maɓallin da aka danna bayan an danna maɓallin START/PAUSE yayin aikin, wutar tana kashe ta atomatik minti 10 daga baya.

Maballin Fara FARA / KASHE: Latsa wannan maɓallin bayan kunnawa, an fara karatun da aka zaɓa. Latsa wannan maɓalli kuma, an dakatar da aiki. Latsa shi kuma, aikin yana farawa. Button Darasi AL'ADA: Wanke tufafin yau da kullun kamar riguna masu ƙazanta ko wando. JEAN: Wanke kaya masu nauyi da datti sosai. HUDU: Yi wanka da sauri don tufafin da ba su da ƙazanta. TATTAUNAWA: Wanke sutura da alamar HAND WASH. TUBA: Yi wanka mai ƙarfi don bargo ko sutura masu nauyi. GIDAN JARIRI:  Yi wanka a hankali kuma ku wanke sosai don rigar jariri. TUBE TUBE: Darasi don tsaftace wanki / murhun bushewa. Zaɓi lokacin wankewa: sa'o'i 2, sa'o'i 6, sa'o'i 9. * ECO: Ana ajiye ruwa ta hanyar tsabtace ruwa 1 lokaci. Wanke Maballin WANKAN: Zaɓi WASH kamar yadda ya cancanta. Zaɓi lokacin wankewa: [ -] (= 0 min), 1 min - 15 min. Maɓallin TashiTSARA: Zaɓi RINSE kamar yadda ya cancanta. Zaɓi lokacin rinsing: [ -] (= 0 min), lokaci 1 - sau 3. Maballin JuyaKYAUTA: Zaɓi SPIN kamar yadda ya cancanta. Zaɓi lokacin juyawa: [ -] (= 0 min), 1 min - 9 min. Maɓallin Air DrayBUSHE: Darasi don rage lokacin bushewa. Juyawa-bushewa tare da babban sauri yana ɗaukar iska zuwa cikin baho na ciki daga ramin murfin saman. Hanyar BUSHEwar iska tana rage lokacin bushewa a cikin inuwa sosai. Zaɓi lokacin: [-] (= 0 min), 30 min, 60 min, 90 min. Button Matsayin RuwaMATSAYIN RUWA: Zaɓi matakin ruwa da ya dace dangane da hanya ko nau'in sutura. (Zaɓi daga ƙa'idodin matakai 8). Ruwan shigar da ruwa mai haɗa tashar jiragen ruwa Don tsawon amfani, gidan tacewa yana da sauƙin toshewa. Da fatan za a tsaftace shi ta hanya mai zuwa.

  1. kashe famfo. Kashe famfo
  2. Tabbatar idan an rufe murfin saman. Murfin Mashin
  3. . Rarraba bututun shigar ruwa. Rarraba bututun shigar ruwa
  4. . Tsaftace gidan tace. Tsaftace gidan tace.

Lint tace akwatin

  1. Cire akwatin tace lint daga wankin wanka. Cire lint
  2. Tsabtace akwatin tace lint da gefen baho. Lint mai tsabta
  3. Haɗa akwatin tace lint a kan wankin wankewa zuwa shugaban ƙasa. Haɗa lint

Wanki / Bakin bushewa

  1. Kowane lokaci bayan wanka, don Allah kashe famfo da wuta. (Idan ya cancanta, da fatan za a fasa bututun ruwan ruwa.)
  2. Da fatan za a goge ruwan a cikin baho bayan wanka da wuri -wuri.
  3. Tabbatar cire fitar da filogin daga soket ɗin a lokacin kulawa.
  4. Rataye igiyar wuta da magudanar ruwa yana da kyau.
  5. Da fatan za a buɗe murfin saman na kusan awa 1 bayan goge ruwa da ƙazantar datti a cikin baho da tsabta tare da zane mai laushi da taushi.
  6. Don Allah kar a yi amfani da kaushi kamar barasa, tsabtacewa da sauransu, saboda suna iya haifar da lalacewar saman baho.

Ƙarin tsarin aiki

FATIMA

  1. Danna maɓallin WUTA/KASHE. Maɓallin Kunnawa/Kashewa
  2. Danna maɓallin COURSE, kuma zaɓi hanyar da ake buƙata Nunin Injin Wanke
  3. Danna maɓallin FRAGRANCE, kuma haske ya kunna.
  4. Danna maɓallin START/ PAUSE. Fara Dakatar da Button

Abubuwan da yakamata ku sani kafin wanka  Zaɓi hanya dangane da nau'in tufafi ko matakin datti akan tufafi. Bayan danna maɓallin START/Dakata sau ɗaya, ba za ku iya canza kwas ɗin ba. Lokacin da kake son canza hanya, kashe wutar lantarki kuma sake zaɓi kwas ɗin da ake so. Nunin kyaftawa yana nuna matakin da ake aiki, nunin haske yana nuna hanya da aka zaɓa. Lokacin da motar ta yi zafi fiye da ƙayyadaddun aminci, ya kasa-lafiya akansa kuma yana dakatar da aiki. Kada a yi amfani da fiye da 3 ci gaba da gudana.

FAQS

Menene wasu matakan tsaro da ya kamata a bi yayin amfani da SHARP Cikakken Injin Wanki Na atomatik?

Kada masu amfani su ƙyale yara su yi wasa a kusa da busarwar busarwa, amfani da igiyoyin wutar lantarki da suka lalace, ko wanke tufafin da aka tabo da abubuwa masu cutarwa kamar man fetur da kananzir. Masu amfani kuma su yi amfani da soket ɗin filogi sama da 13A daban, guje wa wanke kayan injin da ruwa, kuma kar su kusanci kowane tushen wuta zuwa ɓangaren filastik.

Menene ƙayyadaddun ƙirar S-W110DS da ES-W100DS?

S-W110DS yana da ma'aunin bushewa na yau da kullun / juzu'i na 11.0 kg da daidaitaccen amfani da ruwa na 95 L, yayin da ES-W100DS yana da madaidaicin bushewa / bushewa na 10.0 kg da daidaitaccen amfani da ruwa na 93 L. Dukansu Samfuran suna da wutar lantarki na 220V-240V ~ 50Hz da nau'in nau'in juyawa.

Wadanne abubuwa ne gama gari marasa kuskure waɗanda masu amfani za su iya fuskanta yayin aiki?

Wasu al'amuran da ba na kuskure ba sun haɗa da sauti a cikin bututun ruwa da bawul ɗin shigar ruwa yayin shigar ruwa, jujjuyawar juzu'i yayin wankewa, da jujjuyawar ƙananan sauri na ɗan lokaci lokacin da aka fara juyawa.

Menene ya kamata masu amfani suyi idan sun ci karo da nuni ko sautuna mara kyau?

Masu amfani yakamata su tuntubi sashin kulawa don dubawa da kuɗaɗen gyara don guje wa haɗari ko kuskure.

Menene ya kamata masu amfani suyi bayan amfani da injin wanki?

Masu amfani yakamata su cire filogi, tsaftace akwatin tace lint, sannan su kashe famfo don gujewa zubar ruwa. Hakanan yakamata su duba ƙasan samfurin kafin amfani da shi kuma tabbatar da cewa babu kayan marufi kamar mariƙin filastik da ke makala akan abubuwan gani.

Logo kamfani SHARP CORPORATION OSAKA, JAPAN

 

Takardu / Albarkatu

SHARP Cikakken Na'urar Wanki ta atomatik [pdf] Jagoran Jagora
Cikakken Injin Wanki Na atomatik

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *