- A: Button 1
- B: Button 2
- C: Button 3
- D: Maballin 4
- E: LED nuna alama
- F: Murfin baturi
- G: Magnetic mariƙin
Cire goyan bayan kariya daga gefe ɗaya na sitilar kumfa mai gefe biyu kamar yadda aka nuna a hoto 2.
- Latsa sitika zuwa mariƙin maganadisu.
- Cire goyan baya daga wancan gefen sitimin.
- Danna mariƙin maɓalli tare da mannen sitika zuwa fili mai faɗi.
- Cire dunƙule wanda ke kiyaye murfin baturin kamar yadda aka nuna a hoto 3.
- A hankali latsa kuma zamewa buɗe murfin baturin a cikin hanyar da kibiya ta nuna.
- Cire baturin da ya ƙare.
- Saka sabon baturi. Tabbatar cewa alamar baturin [+] ta yi daidai da saman ɗakin baturin.
- Mayar da murfin baturin zuwa wuri har sai ya danna.
- A ɗaure dunƙule don hana buɗewar bazata.
Jagorar mai amfani da aminci
Shelly BLU RC Button 4
Smart Bluetooth mai sarrafa maɓalli huɗu
Bayanin aminci
Don aminci da ingantaccen amfani, karanta wannan jagorar, da duk wasu takaddun da ke rakiyar wannan samfur.
Ajiye su don tunani na gaba. Rashin bin hanyoyin shigarwa na iya haifar da rashin aiki, haɗari ga lafiya da rayuwa, keta doka, da/ko ƙin garantin doka da kasuwanci (idan akwai). Shelly Europe Ltd. bashi da alhakin kowace asara ko lalacewa idan an shigar da wannan na'urar ba daidai ba ko aiki mara kyau na wannan na'urar saboda gazawar bin umarnin mai amfani da aminci a cikin wannan jagorar.
⚠Wannan alamar tana nuna bayanan aminci.
ⓘWannan alamar tana nuna mahimman rubutu.
⚠ GARGADI!
- HAZARAR INGANCI: Wannan samfurin yana ƙunshe da baturin tantanin halitta ko tsabar kuɗi.
- MUTUWA na mummunan rauni na iya faruwa idan an sha.
- Maɓallin maɓalli da aka haɗiye ko baturin tsabar kudin na iya haifar da ƙonewa na Ciki a cikin sa'o'i 2 kaɗan.
- KIYAYE sabbin batura da aka yi amfani da su KASA ISA GA YARA.
- Nemi kulawar likita nan take idan ana zargin baturi ya hadiye ko saka shi cikin kowane sashe na jiki.
⚠ HATTARA! Tabbatar an shigar da batura daidai bisa ga polarity + da - .
⚠ GARGADI! Kada kayi ƙoƙarin cajin batura marasa caji. Yin cajin batura marasa caji na iya haifar da fashewa ko wuta, wanda zai haifar da mummunan rauni ko mutuwa.
⚠ GARGADI! Kar a tilasta fitarwa, caji, tarwatsa, ko zafi batura. Yin hakan na iya haifar da rauni ta hanyar hurawa, zubewa, ko fashewa, haifar da kunar sinadarai.
⚠ GARGADI! Kar a haxa tsofaffi da sababbin batura, iri daban-daban ko nau'ikan batura, kamar alkaline, carbon-zink, ko batura masu caji.
⚠ GARGADI! Idan ba za a yi amfani da na'urar na tsawon lokaci mai tsawo ba, cire baturin. Sake amfani da shi idan har yanzu yana da iko, ko a jefar da shi bisa ga ƙa'idodin gida idan ya ƙare.
⚠ GARGADI! Koyaushe kiyaye ɗakin baturin gaba ɗaya. Idan sashin baturin bai rufe amintacce ba, daina amfani da samfurin, cire batura, kuma nisanta su daga yara.
⚠ GARGADI! Ko da batura da aka yi amfani da su na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa. Idan ana zargin baturi ya hadiye, tuntuɓi cibiyar kula da guba nan da nan don bayanin magani.
⚠ HATTARA! Yi amfani da na'urar kawai tare da batura waɗanda suka dace da duk ƙa'idodin da suka dace. Yin amfani da batura marasa dacewa na iya haifar da lalacewa ga Na'urar da wuta.
⚠ HATTARA! Batura na iya fitar da mahadi masu haɗari ko haifar da wuta idan ba a zubar da su yadda ya kamata ba. Cire kuma nan da nan sake sarrafa ko jefar da batura da aka yi amfani da su bisa ga ƙa'idodin gida kuma nisantar da yara. KAR a zubar da batura a cikin sharar gida ko ƙonewa.
⚠ HATTARA! Kada kayi amfani da na'urar idan ta nuna kowace alamar lalacewa ko lahani.
⚠ HATTARA! Kada kayi ƙoƙarin gyara na'urar da kanka.
Bayanin samfur
Shelly BLU RC Button 4 (Na'urar) ita ce keɓantaccen maɓalli huɗu na Bluetooth mai nisa. Yana fasalta tsawon rayuwar baturi, sarrafa dannawa da yawa, da ɓoyewa mai ƙarfi. Na'urar ta zo tare da mariƙin maganadisu wanda ke manne da kowane filaye mai lebur ta amfani da sitika kumfa mai gefe biyu (Fig. 1G). Mai mariƙin da Na'urar kanta na iya haɗawa da kowane saman da ke da halayen maganadisu.
ⓘ Na'urar tana zuwa tare da firmware da masana'anta suka shigar.
Don ci gaba da sabuntawa da tsaro, Shelly Europe Ltd. yana ba da sabbin abubuwan sabunta firmware kyauta. Samun damar sabuntawa ta aikace-aikacen hannu na Shelly Smart Control. Shigar da sabuntawar firmware alhakin mai amfani ne. Shelly Europe Ltd. ba zai ɗauki alhakin duk wani rashin daidaituwa na Na'urar da ke haifar da gazawar mai amfani don shigar da abubuwan da ke akwai a kan lokaci ba.
Hawan saman saman lebur - Hoto 2
Amfani da Shelly BLU RC Button 4
ⓘ Na'urar tana zuwa shirye don amfani tare da shigar da baturi. Koyaya, idan danna kowane maɓallan baya sa na'urar ta fara watsa sigina, ƙila ka buƙaci saka sabon baturi. Don ƙarin cikakkun bayanai, duba sashin Sauya baturi.
Danna maɓalli yana sa na'urar ta watsa sigina na daƙiƙa ɗaya daidai da tsarin Gidan Gidan BT. Ƙara koyo a https://bthome.io.
Shelly BLU RC Button 4 yana goyan bayan dannawa da yawa, guda ɗaya, sau biyu, sau uku, da dogon latsawa.
Na'urar tana goyan bayan latsa maɓalli da yawa lokaci guda. Yana ba da damar sarrafa kayan aikin da aka haɗa da yawa a lokaci guda. Alamar LED tana fitar da adadin jajayen filasha iri ɗaya kamar yadda latsa maɓallin.
Don haɗa Maɓallin Shelly BLU RC 4 tare da wani na'urar Bluetooth, danna ka riƙe kowane maɓallan na 10 seconds. LED mai shuɗi yana walƙiya don minti na gaba yana nuna cewa Na'urar tana cikin yanayin Haɗawa. Abubuwan da ke akwai na Bluetooth an bayyana su a cikin takaddun Shelly API na hukuma a https://shelly.link/ble.
Shelly BLU RC Button 4 yana fasalta yanayin haske. Idan an kunna, Na'urar zata fitar da tashoshi kowane daƙiƙa 8. Shelly BLU RC Button 4 yana da fasalin tsaro na ci gaba kuma yana goyan bayan yanayin rufaffiyar.
Don mayar da tsarin na'urar zuwa saitunan masana'anta, latsa ka riƙe kowane maɓalli na tsawon daƙiƙa 30 jim kaɗan bayan saka baturin.
Maye gurbin baturi - Hoto 3
Ƙayyadaddun bayanai
Na zahiri
- Girman (HxWxD): Maɓalli: 65x30x13 mm/2.56×1.18×0.51 in
- Magnetic mariƙin (don lebur saman): 83x44x9 mm / 3.27×1.73×0.35 in
- Nauyin: 21g / 0.74 oz
- Shell material: Filastik
- Launin Shell: Fari
Muhalli
- Yanayin aiki na yanayi: -20°C zuwa 40°C/-5°F zuwa 105°F
- Humidity: 30% zuwa 70% RH
Lantarki
- Wutar lantarki: 1 x 3V baturi (an haɗa)
- Nau'in baturi: CR2032
- Ƙimar rayuwar baturi: Har zuwa shekaru 2
Bluetooth
- Takardar bayanai:4.2
- RF band: 2400-2483.5 MHz
- Max. Ƙarfin RF: <4dBm
- Range: Har zuwa 30 m / 100 ft a waje, har zuwa 10 m / 33 ft a cikin gida (dangane da yanayin gida)
- Rufewa: AES (Yanayin CCM)
Haɗin Shelly Cloud
Ana iya sa ido, sarrafa na'urar, da kuma saita na'urar ta sabis ɗin sarrafa kansa na gida na Shelly Cloud.
Kuna iya amfani da sabis ɗin ta hanyar aikace-aikacen wayar hannu ta Android, iOS, ko Harmony OS ko ta kowane mai binciken intanet a https://control.shelly.cloud/.
Idan kun zaɓi yin amfani da Na'urar tare da aikace-aikacen da sabis na Shelly Cloud, zaku iya samun umarni kan yadda ake haɗa na'urar zuwa gajimare da sarrafa ta daga Shelly app a cikin jagorar aikace-aikacen: https://shelly.link/app-guide.
Don amfani da na'urar BLU ɗin ku tare da sabis na Shelly Cloud da Shelly Smart Control app ta hannu, dole ne asusunku ya kasance yana da Ƙofar Shelly BLU ko kowace na'urar Shelly mai Wi-Fi da damar Bluetooth (Gen2 ko sabo, daban da na'urori masu auna firikwensin) kuma an kunna Bluetooth. aikin ƙofa.
Aikace-aikacen wayar hannu ta Shelly da sabis na Shelly Cloud ba sharadi bane don Na'urar tayi aiki da kyau. Ana iya amfani da wannan na'urar kai tsaye ko tare da wasu dandamali na sarrafa kansa daban-daban.
Shirya matsala
Idan kun ci karo da matsaloli tare da shigarwa ko aiki na Na'urar, duba shafin tushen iliminsa: https://shelly.link/blu_rc_button_4
Sanarwa Da Daidaitawa
Ta haka, Shelly Europe Ltd. ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon Shelly BLU RC Button 4 yana cikin bin umarnin 2014/53/EU, 2014/35/ EU, 2014/30/EU, 2011/65/EU.
Ana samun cikakken rubutun sanarwar yarda da EU a adireshin intanet mai zuwa: https://shelly.link/blu_rc_button_4_DoC
Mai ƙira: Shelly Europe Ltd. girma
Adireshi: 103 Cherni Vrah Blvd., 1407 Sofia, Bulgaria
Tel.: +359 2 988 7435
Imel: support@shelly.cloud
Na hukuma website: https://www.shelly.com
Canje-canje a cikin bayanin lamba ana buga shi ta Manufacturer akan hukuma website.
Duk haƙƙoƙin alamar kasuwanci Shelly® da sauran haƙƙoƙin basira masu alaƙa da wannan Na'ura na Shelly Europe Ltd.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Shelly BLU RC Button 4 Smart Bluetooth Hudu Control Interface [pdf] Jagorar mai amfani Maɓallin BLU RC 4 Maɓallin Kula da Maɓalli huɗu na Smart Bluetooth, Maɓallin BLU RC 4, Maballin Kula da Maɓallin Maɓalli huɗu na Bluetooth, Fuskar Maɓalli Hudu na Bluetooth, Interface Mai sarrafa maballin, Interface mai sarrafawa, Interface |