AIKI MAI SAUKI PMT-CC Module-Tsawon-Cikin

SAURARA:
- PMT-CC – Mai watsawa na Toshe-In Module – Tuntuɓi Maɗaukaki
- PMR-AC – Toshe-In Module Relay – 120V
- PMR-CC – Mai karɓar Module-Tsawon-A-Rufe Tuntuɓi
AIKI
An tsara samfurori na SimpleWorx don samar da sauƙi mai sauƙi don hasken wuta da sauran nauyin lantarki ba tare da yin amfani da sabon waya ba. Suna haɗa (ko “haɗi”) zuwa juna ta hanyar sadarwa akan wayoyi masu ƙarfin lantarki da ake dasu.
Ana iya haɗa Mai watsawa ɗaya zuwa yawancin masu karɓa gwargwadon yadda kuke so. Ana iya haɗa kowane mai karɓa zuwa masu watsawa guda takwas.
Modules Plug-In na PM Series (Hoto 1) ba da izinin rufe lambar sadarwa don kunna PMT-CC Transmitter da sarrafa nauyin kowane na'ura mai karɓar SimpleWorx (kamar PMR Plug-In Module Relay). Da zarar an “haɗe PMT” zuwa wani kaya mai sarrafa mai karɓar SimpleWorx (koma zuwa “Haɗa mai aikawa zuwa mai karɓa”) yana da ikon sarrafa nauyin mai karɓa kamar dai nauyinsa ne.

MUHIMMAN UMURNIN TSIRA
Lokacin amfani da samfuran lantarki, yakamata a bi matakan tsaro koyaushe, gami da masu zuwa:
- Kada kayi amfani da wannan samfurin don wanin manufar sa.
- Ka nisantar da ruwa. Idan samfurin ya yi mu'amala da ruwa ko wani ruwa, kashe na'urar da'ira kuma cire samfurin nan da nan.
- Kada a taɓa amfani da samfuran da aka jefar ko lalace.
- Kada ku yi amfani da wannan samfurin a waje.
- Kada a rufe wannan samfur da kowane abu lokacin da ake amfani da shi.
SHIGA
- Screw Terminals 16 - 20 Waya Ma'auni An Shawarar

| Samfura | Fil 1 | Fil 2 | Fil 3 | Fil 4 |
| PMT-CC | COM | Shigarwa | GND | 12VAC 500mA |
| PMR-CC | COM | Fitowa |
An ƙera Modulolin PM Series don amfanin cikin gida tare da na'urori waɗanda ke toshe cikin tashar wutar lantarki (PMR-AC) ko rufewar lamba (PMR-CC) za ta sarrafa su.
Don shigar da jerin samfuran PM:
- Nemo wurin da za a sarrafa shi kuma toshe shi a cikin mashigar da ke ƙasan PMR-AC ko waya da lambar sadarwa zuwa tashoshi 1 da 2 na PMT/R-CC.
Lura - The Load halin yanzu rating (ko hade rating na mahara alaka lamps) kada ya wuce:
PMR-AC - 15 Amps
PMR-CC - 8 Amps - Toshe PM cikin mashin bangon da ba a kunna ba.
- Juya wutar wutar lantarki zuwa matsayin ON sa idan ana amfani da PMR-AC.
- Matsa maɓallin da ke gaba don kunna ko kashe kaya da hannu.
HANKALI: Kada a saka abubuwa na ƙarfe a cikin module yayin da aka haɗa shi da wuta.
BUDURWAR FIRGITA

AIKI
Haɗa mai watsawa zuwa mai karɓa
Duk wani mai watsawa na SimpleWorx zai iya sarrafa ɗaya (ko fiye) Mai karɓa na SimpleWorx ta nesa ta bin matakan da ke ƙasa don "LINK" biyu tare:
| 1 | A SimpleWorx Transmitter; Latsa ka riƙe maɓallin rocker ko maɓallin haɗi na tsawon daƙiƙa 6. LED ɗin zai haska GREEN kuma ya kunna kayan sa (idan an haɗa kaya) |
| 2 | A Mai karɓar SimpleWorx; Latsa ka riƙe maɓallin rocker ko maɓallin mahaɗi na daƙiƙa 6. LED ɗin zai haska GREEN kuma ya kunna kayan sa (idan an haɗa kaya) |
| 3 | Mai karɓa zai nuna (a cikin daƙiƙa 30) na'urorin biyu suna "LINKED" kai tsaye zuwa juna lokacin da LED ɗin ya daina walƙiya kuma ya ƙyale kayan sa sau ɗaya. |
| 4 | Ana iya fitar da mai watsawa daga yanayin "LINK" ta danna maɓallan rocker ko maɓallin hanyar haɗin gwiwa sau ɗaya. LED ɗin zai daina walƙiya kuma yana lumshe kayanta (idan an haɗa kaya). Lura: TX zai ƙare ta atomatik bayan mintuna 5 |
PMT da PMR kowanne an sanye su da LED matsayi mai launi wanda aka saba kunna shi zuwa ja. Wannan alamar LED za ta haskaka launuka daban-daban don nuna matsayin sanyi kamar yadda aka tsara a ƙasa:
| Launi na LED | Matsayi |
| RED mai ƙarfi | An yi amfani da ƙarfi ga Module |
| Fitilar GREEN | Na'urar tana cikin LINK MODE |
| M GREEN | Isar da saƙon SPC™ |
CERTIFICATION
Sabis na Gwaji na EUROLAB sun gwada wannan samfurin sosai, ingantaccen dakin gwaje-gwaje na ɓangare na uku na ƙasa. Alamar da aka jera ta Arewacin Amurka ETL tana nuna cewa an gwada samfurin zuwa kuma ya cika buƙatun yarda da ƙa'idodin amincin samfuran Amurka da Kanada, cewa an bincika wurin masana'anta, kuma masana'anta sun yarda da shirin. Binciken bibiyar masana'anta na kwata-kwata don tabbatar da ci gaba da yarda.
GARANTI MAI KYAU
Mai siyarwa yana ba da garantin wannan samfur, idan aka yi amfani da shi daidai da duk umarnin da aka zartar, don zama yanci daga lahani na asali a cikin kayan aiki da aiki na tsawon shekaru biyar daga ranar siyan. Koma zuwa bayanin garanti akan PCS webshafin (www.pcslighting.com) don cikakkun bayanai.
Tallafin Abokin Ciniki
19215 Parthenia St. Suite D
Northridge, CA 91324
P: 818.701.9831
pcssales@pcslighting.com
www.pcslighting.com
https://pcswebstore.com


Takardu / Albarkatu
![]() |
AIKI MAI SAUKI PMT-CC Module-Tsawon-Cikin [pdf] Jagorar mai amfani PMT-CC, PMR-AC, PMR-CC, PMT-CC Plug-In Module, PMT-CC, Plug-In Module, Module |




