Suprema-logo-sabo

Suprema Secure I/O 2 Na'urorin Na'urorin Sarrafa Tsarin Dama

Suprema-SecureI-O-2-Samar-Samar-Sarrafa-Tsarin-Kayan-kayan-samfurin

Ƙayyadaddun samfur

  • Samfurin: Amintaccen I/O 2
  • Shafin: 2.14
  • Harshe: Turanci

Jagoran Shigarwa
Bayanin Tsaro
Gargadi: Da fatan za a karanta umarnin aminci a hankali don hana rauni da lalacewar dukiya.
Tsanaki: Bi umarnin jagora don amintaccen shigarwa.

Umarnin Shigarwa

Shigarwa

  • Ka guje wa ɓarna tare da samar da wutar lantarki mai ƙarfi.
  • Kar a girka ko gyara samfurin bisa ga ka'ida.
  • Guji hasken rana kai tsaye, danshi, ƙura, soot, ko ɗigon iskar gas yayin shigarwa.
  • Ka nisantar da wuraren zafi kamar masu dumama wutar lantarki.
  • Sanya samfurin a busasshen wuri daga mitocin rediyo.

Aiki

  • Ajiye samfurin a bushe kuma kauce wa amfani da gurɓatattun adaftan wutar lantarki.
  • Kar a lanƙwasa ko lalata igiyar wutar lantarki.
  • Guji yanke wuta yayin haɓaka firmware.

Umarnin haɗi
Tabbatar cewa an yi duk wayoyi tare da kashe wuta don aminci. Yi amfani da ingantattun adaftan wutar lantarki da hanyoyin wuta masu zaman kansu don Amintaccen I/O 2.

Umarnin tsaftacewa
Tsaftace filaye da aka fallasa gami da firikwensin sawun yatsa tare da shafa barasa da zane mara kyawu. Kada a yi amfani da wasu dalilai banda abin da aka nufa.

Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
Tambaya: Za a iya amfani da Secure I/O 2 a waje?
A: Ana ba da shawarar shigar da Secure I/O 2 a cikin busasshen wuri daga hasken rana kai tsaye da danshi.

Bayanin aminci

Da fatan za a karanta wannan umarnin aminci kafin amfani da samfurin don hana rauni ga kanku da wasu kuma don hana lalacewar dukiya. Kalmar 'samfuri' a cikin wannan jagorar tana nufin samfur da duk wani abu da aka bayar tare da samfurin.

Gumakan koyarwa

Gargaɗi: Wannan alamar tana nuna yanayin da zai iya haifar da mutuwa ko rauni mai tsanani.
Tsanaki: Wannan alamar tana nuna yanayi waɗanda zasu iya haifar da matsakaicin rauni ko lalacewar dukiya.
Lura: Wannan alamar tana nuna bayanin kula ko ƙarin bayani.

Gargadi
Shigarwa
Lokacin amfani da wutar lantarki mai ƙarfi, da fatan za a ba da kulawa ta musamman don guje wa ɓarna.

  • Yin kuskure zai iya haifar da mummunar wuta, girgiza wutar lantarki, ko lalacewar samfur.

Kar a girka ko gyara samfurin bisa ga ka'ida.

  • Wannan na iya haifar da girgiza wutar lantarki, gobara, ko lalacewar samfur.
  • Lalacewar da kowane gyare-gyare ko rashin bin umarnin shigarwa zai iya ɓata garantin masana'anta.
  • Kada a shigar da samfurin a wuri mai hasken rana kai tsaye, danshi, ƙura, soot, ko ɗigon iskar gas.
  • Wannan na iya haifar da girgiza wutar lantarki ko wuta.

Kada a shigar da samfurin a wuri mai zafi daga injin wutar lantarki.

  • Wannan na iya haifar da wuta saboda yawan zafi.
  • Sanya samfurin a busasshen wuri.
  • Danshi da ruwaye na iya haifar da girgiza wutar lantarki ko lalacewar samfur.

Kar a shigar da samfurin a wurin da mitocin rediyo za su shafe shi.

  • Wannan na iya haifar da lalacewar wuta ko samfur.

Aiki

  • Rike samfurin ya bushe.
  • Danshi da ruwaye na iya haifar da girgiza wutar lantarki, wuta, ko lalacewar samfur.

Kar a yi amfani da adaftan samar da wutar lantarki da suka lalace, matosai, ko sako-sako da soket ɗin lantarki.

  • Hanyoyin da ba su da tsaro na iya haifar da girgiza wutar lantarki ko wuta.
  • Kar a lanƙwasa ko lalata igiyar wutar lantarki.
  • Wannan na iya haifar da girgiza wutar lantarki ko wuta.

Tsanaki

Shigarwa
Da fatan za a karanta tlittafinsa kafin shigar da samfurin don tabbatar da ingantaccen tsari mai inganci.
Lokacin zazzage kebul na wutar lantarki da sauran igiyoyi, tabbatar da haɗa su tare da kashe wutar don duk na'urorin da abin ya shafa.

  • Samfurin na iya yin kuskure.
    Kafin haɗa wuta da samfurin, duba littafin sau biyu don tabbatar da cewa wayoyi daidai ne, sannan haɗa wutar lantarki.
    Kada a shigar da samfurin a wurin da yake fuskantar hasken rana kai tsaye ko hasken UV.
  • Wannan na iya haifar da lalacewar samfur, rashin aiki, canza launin ko murdiya.

Kar a sanya kebul na wutar lantarki a wurin da mutane ke wucewa.

  • Wannan na iya haifar da rauni ko lalacewar samfur.
    Kada ka shigar da samfur kusa da abubuwan maganadisu, kamar magnet, TV, duba (musamman CRT), ko lasifika.
  • Samfurin na iya yin kuskure.

Yi amfani da adaftar wutar lantarki IEC/EN 62368-1 da aka amince da ita wacce ke goyan bayan amfani mai ƙarfi fiye da samfurin.
Ana ba da shawarar sosai don amfani da adaftar wutar da Suprema ke sayarwa.

  • Idan ba a yi amfani da madaidaicin wutar lantarki ba, samfurin na iya yin kuskure.
  • Koma zuwa Ƙarfin da ke cikin ƙayyadaddun samfur don ƙayyadaddun ƙayyadaddun amfani na yanzu.

Amintaccen I/O 2, na'urar kulle wutar lantarki da mai sarrafawa dole ne su yi amfani da tushen wuta mai zaman kansa.

  • Samfurin na iya yin kuskure.

Aiki

  • Kada ka jefar da samfurin ko haifar da tasiri ga samfurin.
  • Samfurin na iya yin kuskure.

Tabbatar cewa ba a yanke wutar ba lokacin da haɓaka firmware na samfur ke ci gaba.

  • Samfurin na iya yin kuskure.

Kada a danna maɓalli akan samfurin da ƙarfi ko kar a danna su da kayan aiki mai kaifi.

  • Samfurin na iya yin kuskure.

Yi amfani da samfurin a zazzabi na -20 ° C zuwa 50 ° C. Kada ka ajiye samfurin a matsanancin ƙananan zafi ko babban zafi.

  • Samfurin na iya yin kuskure.

Lokacin tsaftace samfurin, kula da waɗannan abubuwan.

  • Shafa samfurin tare da tawul mai tsabta da bushewa.
  • Idan kana buƙatar tsaftace samfurin, jiƙa zane ko goge tare da daidaitattun adadin barasa kuma a hankali tsaftace duk wuraren da aka fallasa ciki har da firikwensin hoton yatsa. Yi amfani da barasa mai ɗorewa (wanda ya ƙunshi 70% Isopropyl barasa) da kuma tsaftataccen zane mara kyawu kamar goge ruwan tabarau.
  • Kada a shafa ruwa kai tsaye zuwa saman samfurin.

Kada kayi amfani da samfurin don wani abu banda amfani da shi.

  • Samfurin na iya yin kuskure.

Gabatarwa

Abubuwan da aka gyara

Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (2) Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (3)

Sunan kowane bangare Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (4)

Danna maɓallin INIT don sake saita Secure I/O 2 yana aiki tare da na'ura sannan ka haɗa zuwa wata na'ura.

Shigarwa Example
An haɗa Secure I/O 2 tare da RS-485 kuma ana iya shigar dashi a ko'ina saboda ƙananan girmansa. Ana iya shigar da shi tare da akwatin haɗin gwiwa ko a kan akwatin sarrafa bango da aka riga aka shigar. Ana iya shigar dashi a gefen baya na maɓallin Fita.

Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (5)

Haɗin kai

  • Kebul ya kamata ya zama AWG22 ~ AWG16.
  • Don haɗa kebul ɗin zuwa Amintaccen I/O 2, cire kusan 5 ~ 6 mm na ƙarshen kebul ɗin kuma haɗa ciyawa.

Ƙarfi

  • Kar a raba wuta tare da mai sarrafa shiga.
  • Yi amfani da adaftar wutar lantarki IEC/EN 62368-1 da aka amince da ita wacce ke goyan bayan amfani mai ƙarfi fiye da samfurin. Idan kana son haɗawa da amfani da wata na'ura zuwa adaftar wutar lantarki, yakamata kayi amfani da adaftar mai ƙarfin halin yanzu wanda yayi ɗaya ko ya fi girma fiye da jimlar yawan wutar da ake buƙata don tasha da wata na'ura.
    • Koma zuwa Ƙarfin da ke cikin ƙayyadaddun samfur don ƙayyadaddun ƙayyadaddun amfani na yanzu.
  • KAR KA tsawaita tsawon kebul na wutar lantarki lokacin amfani da adaftar wutar. Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (6)

Saukewa: RS-485

  • RS-485 ya kamata a juya biyu, kuma matsakaicin tsawon shine 1.2 km.
  • Haɗa resistor ƙarewa (120Ω) zuwa ƙarshen haɗin sarkar daisy RS-485. Ya kamata a shigar da shi a duka ƙarshen sarkar daisy. Idan an shigar da shi a tsakiyar sarkar, aikin a cikin sadarwa zai lalace saboda yana rage matakin siginar. Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (7)

Relay
Rashin Kulle Safe
Domin amfani da Kulle Safe Safe, haɗa N/C relay kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa. A al'ada akwai halin yanzu da ke gudana ta hanyar relay don Fail Safe Lock. Lokacin da aka kunna relay, tare da toshe magudanar ruwa, ƙofar za ta buɗe. Idan an katse wutar lantarki ga samfur saboda gazawar wutar lantarki ko wani abu na waje, ƙofar za ta buɗe.
Haɗa diode zuwa ƙarshen shigarwar wutar lantarki kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa lokacin shigar da matattu ko yajin kofa. Tabbatar haɗa Cathode (hukunci zuwa ratsi) zuwa + ɓangaren ikon yayin kula da jagorancin diode.Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (8)

Rashin Amintaccen Kulle
Domin amfani da Kulle Amintaccen Kasa, haɗa relay N/O kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa. A al'ada babu wani halin yanzu da ke gudana ta hanyar relay don Fail Secure Lock. Lokacin da mai gudana ya kunna ta hanyar relay, ƙofar za ta buɗe. Idan an katse wutar lantarki ga samfur saboda gazawar wutar lantarki ko wani abu na waje, ƙofar za ta kulle.
Haɗa diode zuwa ƙarshen shigarwar wutar lantarki kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa lokacin shigar da matattu ko yajin kofa. Tabbatar haɗa Cathode (hukunci zuwa ratsi) zuwa + ɓangaren ikon yayin kula da jagorancin diode.Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (9)

Maɓallin kofa

Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (10)

Ƙayyadaddun samfur

Kashi Siffar Ƙayyadaddun bayanai
 

 

 

 

 

 

 

 

 

Gabaɗaya

Samfura SIO2
CPU Cortex M3 72 MHz
Ƙwaƙwalwar ajiya 128 KB Flash + 20 KB RAM
LED Multi-launi
  • PWR
  • Saukewa: RS-485TX/RX
  • IN1/IN2
  • SAKE
Yanayin Aiki -20 ° C ~ 50 ° C
Ajiya Zazzabi -40 ° C ~ 70 ° C
Humidity Mai Aiki 0 % ~ 80 %, mara tauri
Ma'ajiyar Danshi 0 % ~ 90 %, mara tauri
Girma (W x H x D) 36 x 65 x 18 (mm)
Nauyi 37g ku
Takaddun shaida CE, UKCA, KC, FCC, RoHS, REACH, WEEE
dubawa Saukewa: RS-485 1 ku
RS-485 Sadarwar Sadarwa OSDP V2 mai yarda
Shigar TTL 2 ku
Relay 1 Mai watsa shiri
Lantarki  Ƙarfi
  • Voltage: 12vc
  • Yanzu: Max. 0.5 A
Relay 2 A @ 30 VDC Nauyin Resistive 1 A @ 30 VDC Load Inductive

Girma

Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (11)

FCC bayanin yarda

WANNAN NA'URAR TA DUNIYA DA KASHI NA 15 NA DOKOKIN FCC.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
    • An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar kasuwanci. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da littafin jagora, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aiki a cikin wurin zama yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa, wanda a halin yanzu za a buƙaci mai amfani ya gyara tsangwama a cikin kuɗin kansa.
    • Canje-canje: Duk wani gyare-gyare da aka yi wa wannan na'urar da ba ta amince da Suprema Inc. na iya ɓata ikon da FCC ta ba mai amfani don sarrafa wannan kayan aiki.

Karin bayani

Karyatawa

  • An bayar da bayanai a cikin wannan takaddar dangane da samfuran Suprema.
  • Ana yarda da haƙƙin amfani kawai don samfuran Suprema waɗanda aka haɗa cikin sharuɗɗan amfani ko siyarwa don irin waɗannan samfuran da Suprema ke garantin. Babu lasisi, bayyananne ko bayyanawa, ta estoppel ko akasin haka, ga kowane kayan fasaha da aka bayar ta wannan takaddar.
  • Sai dai kamar yadda aka bayyana a sarari a cikin yarjejeniya tsakanin ku da Suprema, Suprema ba ta da wani alhaki komai, kuma Suprema ta musanta duk garanti, bayyana ko bayyana ciki har da, ba tare da iyakancewa ba, dangane da dacewa don wata manufa, ciniki, ko rashin cin zarafi.
  • Duk garanti sun ɓace idan samfuran Suprema sun kasance: 1) shigar ba daidai ba ko inda aka canza ko cire jerin lambobin, kwanan garanti ko ƙayyadaddun tabbacin ingancin kayan aikin; 2) amfani da shi ta hanyar da ba kamar yadda Suprema ya ba da izini ba; 3) gyara, canzawa, ko gyara ta wata ƙungiya ban da Suprema ko ƙungiyar da Suprema ta ba da izini; ko 4) sarrafawa ko kiyaye shi a cikin yanayin muhalli mara kyau.
  • Ba a yi nufin samfuran Suprema don amfani da su ba a magani, ceton rai, aikace-aikace masu dorewa, ko wasu aikace-aikace waɗanda gazawar samfurin Suprema zai iya haifar da yanayi inda rauni ko mutuwa na iya faruwa. Idan kun saya ko amfani da samfuran Suprema don kowane irin wannan aikace-aikacen da ba a yi niyya ko ba tare da izini ba, za ku ramawa kuma ku riƙe Suprema da jami'anta, ma'aikatanta, rassan sa, alaƙa, da masu rarrabawa marasa lahani ga duk da'awar, farashi, diyya, da kashe kuɗi, da madaidaitan kuɗaɗen lauyoyi da suka taso. daga cikin, kai tsaye ko a kaikaice, duk wani iƙirarin rauni ko mutuwa da ke da alaƙa da irin wannan rashin niyya ko mara izini, koda kuwa irin wannan iƙirarin ya yi zargin cewa Suprema ya yi sakaci game da ƙira ko kera sashin.
  • Suprema yana da haƙƙin yin canje-canje ga ƙayyadaddun bayanai da bayanin samfuri a kowane lokaci ba tare da sanarwa don haɓaka dogaro, aiki, ko ƙira ba.
  • Keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen saƙon saƙon tabbaci da sauran bayanan dangi, ana iya adana su a cikin samfuran Suprema yayin amfani. Suprema baya ɗaukar alhakin kowane bayani, gami da bayanan sirri, da aka adana a cikin samfuran Suprema waɗanda ba su cikin ikon Suprema kai tsaye ko kamar yadda sharuɗɗa da sharuɗɗan da suka dace suka bayyana. Lokacin da aka yi amfani da kowane bayanan da aka adana, gami da bayanan sirri, alhakin masu amfani da samfur ne su bi dokokin ƙasa (kamar GDPR) da tabbatar da kulawa da sarrafa su yadda ya kamata.
  • Kada ku dogara ga rashi ko halayen kowane fasali ko umarni da aka yiwa alama “ajiye” ko
    "undefined." Suprema ya tanadi waɗannan don ma'anar gaba kuma ba za ta sami wani alhakin komai ba game da rikice-rikice ko rashin jituwa da suka taso daga canje-canje masu zuwa nan gaba.
  • Sai dai kamar yadda aka bayyana a bayyane a nan, iyakar iyakar da doka ta ba da izini, ana siyar da samfuran Suprema “kamar yadda yake”.
  • Tuntuɓi ofishin tallace-tallace na Suprema na gida ko mai rarraba ku don samun sabbin bayanai dalla-dalla kuma kafin sanya odar samfurin ku.

Sanarwa na Haƙƙin mallaka
Suprema yana da haƙƙin mallaka na wannan takarda. Haƙƙoƙin wasu sunayen samfura, samfura, da alamun kasuwanci na mutane ne ko ƙungiyoyi waɗanda suka mallake su.

Incarma Inc
17F Parkview Hasumiya, 248, Jeongjail-ro, Bundang-gu, Seongnam-si, Gyeonggi-do, 13554, Wakilin KOREA Tel: +82 31 783 4502 | Fax: +82 31 783 4503 | Tambaya: sales_sys@supremainc.com

Don ƙarin bayani game da ofisoshin reshen duniya na Suprema, ziyarci webshafin da ke ƙasa ta hanyar duba lambar QR.
http://www.supremainc.com/en/about/contact-us.asp

Suprema-SecureI-O-2-Samar-Sarrafa-Tsarin-Na'urorin haɗi- (1)

© 2024 Suprema Inc. Suprema da gano sunayen samfur da lambobi a nan alamun kasuwanci ne masu rijista na Suprema, Inc. Duk samfuran da ba Suprema ba da sunayen samfur alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na kamfanoni daban-daban.
Bayyanar samfur, matsayin gini da/ko ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

Takardu / Albarkatu

Suprema Secure I/O 2 Na'urorin Na'urorin Sarrafa Tsarin Dama [pdf] Jagoran Shigarwa
Amintaccen IO 2 Na'urorin Kula da Hannun Hannun Hannu, Amintaccen IO, Na'urorin Sarrafa Sabis na 2, Na'urorin Tsarin Sarrafa, Na'urar Na'ura, Na'ura

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *