VICON Littattafai & Jagorar Mai Amfani

Littattafan mai amfani, jagorar saitin, taimako na warware matsala, da gyara bayanin samfuran VICON.

Tukwici: haɗa da cikakken lambar ƙirar da aka buga akan alamar VICON ɗinku don mafi kyawun wasa.

Rahoton da aka ƙayyade na VICON

Sabbin rubuce-rubuce, littattafan da aka nuna, da kuma littattafan da aka haɗa da dillalai don wannan alamar tag.

VICON Tracker Python API Jagorar Mai amfani

Maris 9, 2024
Bayanin API na VICON Tracker Python Sunan Samfura: Vicon Tracker Python API Dacewar: Tracker 4.0 Sigar Python Mai Tallafi: 2.7 da Python 3 Umarnin Amfani da Samfura Shigar da API na Tracker Don amfani da API na Tracker tare da Python, bi waɗannan matakan: Duba…

VICON 3.10 Menene Sabon Jagorar Mai Amfani

Janairu 5, 2024
3.10 Menene Sabon Bayanan Bayanin Samfuran Samfura: Sigar Vicon Tracker: 3.10 Tsarin Aiki: Microsoft Windows (an goyan bayan hukuma) Mai dacewa da tsarin Vicon: Valkyrie, Vero, Vantage, kyamarori da na'urori masu jituwa da tsarin Vicon Virtual System Ba a goyan baya ko gwada ba: MX T-Series…

VICON Evoke Jagorar Mai Amfani da Software

28 ga Agusta, 2023
Jagorar Mai Amfani da Manhajar VICON Evoke Game da wannan jagorar Wannan jagorar ta ƙunshi batutuwa masu zuwa: Bukatun PC don Vicon Evoke a shafi na 3 Shigar da manhajar a shafi na 4 Lasisi Vicon Evoke a shafi na 8 Don bayani kan saitin tsarin, gami da…

VICON XX281-60-00 Jagorar Haɗin kai Valerus-HALO

Yuni 16, 2023
VICON XX281-60-00 Jagorar Mai Amfani da Haɗakar Valerus-HALO: Haɗakar Valerus-HALO Bayanin Samfura Jagorar Haɗakar Valerus-HALO tana ba da umarni kan yadda ake haɗa na'urori masu auna HALO tare da Valerus VMS, mafita ta sarrafa bidiyo ta matakin kasuwanci. Na'urori masu auna HALO na iya gano abubuwa da yawa…

VICON VALKYRIE Jagorar Mai Amfani da Ɗaukar Kyamara

Afrilu 8, 2023
Kyamarorin ɗaukar Motsi na VALKYRIE Vicon Valkyrie Jagorar Farawa Cikin Sauri Vicon Valkyrie tsarin kyamara ne mai inganci wanda aka tsara don aikace-aikacen ɗaukar motsi. Wannan jagorar farawa cikin sauri yana ba da shawarwari kan yadda ake sarrafa abubuwa, umarnin saitawa, matakan daidaitawa, nasihu kan magance matsaloli, da bayanai kan ƙa'idoji don…

VICON Capture.U Jagorar Mai Amfani Sensor Mara waya

Mayu 14, 2022
VICON- Capture.U- Wireless -Firikwensin JAGORAN FARKO TA SAURI Me ke cikin akwatin? Firikwensin Blue Trident Madaurin firikwensin(s) Adaftar IMU(s) Kebul na USB mai ƙananan(s) San firikwensin Sauke manhajar Vicon Capture.U daga App Store zuwa na'urar iOS ɗinku Zaɓi…

Shigarwa da ba da lasisi Vicon Evoke Guide Software

Jagorar Shigarwa • Satumba 18, 2025
Cikakken jagora wanda ke ba da cikakken bayani game da shigarwa da hanyoyin ba da izini don software na kama motsi na Vicon Evoke. Ya ƙunshi mahimman buƙatun PC, shigarwa na mataki-mataki-mataki na software don duka Evoke da VAULT, da hanyoyin ba da lasisi iri-iri gami da hanyar sadarwa, kadaici, mai tafiya, da lasisi na tushen dongle.

Jagorar Haɗin Kan Valerus-HALO

Jagorar Mai Amfani • Satumba 12, 2025
Jagora don haɗawa Vicon Valerus VMS tare da na'urori masu auna firikwensin HALO don gano abubuwan da suka faru, watsa bidiyo, da sarrafa ƙararrawa. Yana rufe tsari, saiti, da hanyoyin gwaji.