VICON Evoke Jagorar Mai Amfani da Software

Game da wannan jagorar
Wannan jagorar ta ƙunshi batutuwa masu zuwa:
- Bukatun PC don Vicon Evoke a shafi na 3
- Shigar da software a shafi na 4
- Lasisi Vicon Evoke a shafi na 8
Don bayani kan saitin tsarin, gami da abubuwan haɗin gwiwa, haɓakawa, da haɓaka firmware Vicon, duba takaddun Vicon waɗanda aka kawo tare da tsarin ku.
Idan kana buƙatar ƙarin taimako tare da kafa tsarin Vicon naka, da fatan za a tuntuɓi Vicon Support1.
Bukatun PC don Vicon Evoke
Ƙididdiga don PC don amfani tare da Evoke ya dogara da girman tsarin da adadin bayanan da za a sarrafa.
Lura cewa mafi ƙarancin shawarar duba ƙuduri shine 1080 pixels (1920 x 1080).
Don cikakkun bayanai kan buƙatun PC, ziyarci Vicon webFAQs2 shafin kuma zaɓi Tsarukan aiki da PC ko tuntuɓar Vicon Support3.
Tsarukan aiki masu goyan baya don Vicon Evoke
Ana tallafawa Evoke 1.3 ƙarƙashin tsarin aiki mai zuwa:
- Microsoft Windows 10, 64-bit (wannan shine Vicon-shawarar OS): Mai jituwa tare da cikakken tallafi da gwaji.
Ko da yake Evoke na iya shigarwa da aiki a ƙarƙashin wasu tsarin aiki na Microsoft Windows, wannan ba a hukumance yake tallafawa ko shawarar ta Vicon ba.
Don cikakkun bayanai kan tsarin Vicon, saitin PC da haɗin kai, duba bayanan saitin tsarin Vicon4.
Shigar da software
Dangane da hanyar da kuke ba da lasisin Vicon Evoke, zaɓi ɗayan waɗannan masu zuwa:
- Idan kana son shigar da Evoke da sarrafa lasisin Vicon akan PC iri ɗaya, duba Shigar Evoke a shafi na 5.
- Idan kana saita uwar garken lasisin hanyar sadarwa kuma ba kwa son shigar da Evoke akan waccan na'ura, duba Sanya VAULT kawai a shafi na 7 (VAULT shine Kayan Aikin Lasisin Haɗin Kai na Vicon Automated).
Shigar da Evoke
Mai sakawa Evoke yana ba ku damar zaɓar ko shigar da waɗannan abubuwan haɗin gwiwa:
- Vicon Evoke
Wannan zaɓin yana shigar da Vicon Evoke, yana tallafawa ayyukan VR mai rai. An zaɓa ta tsohuwa. - Vicon Retarget
Aikace-aikacen da ke goyan bayan sake kunnawa. An zaɓa ta tsohuwa. - Vicon Firmware
Ɗaukaka Utility Wannan software yana bincika ko kayan aikin Vicon na ku yana buƙatar sabuntawar firmware kuma yana ba ku damar sabunta firmware a duk lokacin da ya cancanta. An zaɓa ta tsohuwa. - Vicon Pulsar
Reprogramming Tool Wannan software yana baka damar duba firmware na Vicon Pulsar da sabunta shi a duk lokacin da ya cancanta. An zaɓa ta tsohuwa. - Vicon Bidiyo
ViewWannan software tana ba ku damar kunna bidiyo baya fileAn kama shi tare da Vicon Evoke da sauran aikace-aikacen Vicon. An zaɓa ta tsohuwa. - Bonjour
Wannan zaɓi yana shigar da software na fasahar sadarwar Bonjour. An zaɓa ta tsohuwa. - Direban Safenet Dongle
Wannan zaɓi yana ba ku damar amfani da Safenet dongle, don haka ya zama dole kawai idan lasisin ku yana amfani da dongle. (Kila buƙatar sake kunna PC ɗin ku bayan shigarwa.) An share ta tsohuwa.
Don shigar da Evoke:
- Zazzage mai saka software na Vicon Evoke (idan ba ku sami hanyar haɗi ba, tuntuɓi Vicon Support5).
- A cikin Windows Explorer, je zuwa babban fayil ɗin da kuka zazzage mai sakawa kuma danna Vicon_Evoke_Setup.exe sau biyu.
Lura
Idan kayi ƙoƙarin shigar da Evoke akan na'ura mai aiki da nau'in Windows wanda ya riga ya wuce Windows 10, zaku iya karɓar saƙon kuskure wanda ya dakatar da shigarwar. Saƙon yana ba ku umarnin shigar da ƙayyadadden sabunta Windows kafin sake kunna shigarwar Evoke. A wannan yanayin:
a. Fita shigarwar Evoke.
b. Zazzage kuma shigar da ƙayyadadden sabunta Windows.
c. Fara Evoke shigarwa ag - A mafi yawan lokuta, karɓi tsoffin zaɓuɓɓuka don shigar da Evoke, Retarget da
- Bonjour. Idan kana amfani da dongle na SafeNet, zaɓi zaɓi don shigar da direban dongle na SafeNet.
- A kan shafin maye Yarjejeniyar Lasisin Mai Amfani, karanta kuma karɓi sharuɗɗan kuma danna Fara.
- A kan Evoke shigarwa shafin mayen farawa, danna Shigar.
- Shafukan shigarwa da yarjejeniyar lasisi da aka nuna sun dogara da zaɓuɓɓukan da kuka zaɓa a Mataki na 4.
- Danna cikin shafukan shigarwa, karɓar duk wasu yarjejeniyar lasisi masu mahimmanci.
- A shafin maye na shigarwa na ƙarshe, danna Gama.
Sanya VAULT kawai
- Ziyarci Shafin Lasisin Samfurin Vicon6.
- Zazzage mai shigar da Vicon VAULT.
A cikin Windows Explorer, je zuwa babban fayil ɗin da ka zazzage mai sakawa, buɗe shi, sannan danna sau biyu Vicon_Product_Licensing_Setup.exe. - Bi umarnin kan allo don shigar da VAULT.
Lura cewa idan an riga an shigar da tsohuwar sigar uwar garken lasisi, an maye gurbinsa. Idan an riga an shigar da sigar iri ɗaya, ba a shigar da uwar garken lasisi ba.
Tsanaki
Shigar da Sabar Lasisin Sentinel kuma yana shigar da Kayan aikin Lasisi. Idan kun riga kun yi amfani da kowane nau'in kayan aikin lasisi na SafeNet, kafin maye gurbin su da sabon sigar, tuntuɓi Tallafin Vicon don shawara.
Don bayani kan yadda ake amfani da VAULT don yin lasisin shigarwa na Evoke, duba Lasisi Vicon Evoke a shafi na 8.
Lasisi Vicon Evoke
Don bayani game da lasisin Evoke, duba batutuwa masu zuwa:
- Nemi lasisi a shafi na 9
- Kunna lasisi a shafi na 11
- Saita uwar garken lasisi a shafi na 12
- Yi amfani da lasisin matafiya a shafi na 14
- Lasisi Evoke tare da Safenet dongle a shafi na 20
- View bayani game da sabobin lasisi a shafi na 21
Nemi lasisi
Don neman lasisi, kun fara Evoke kuma ku samar da cikakkun bayanai masu dacewa.
Baya ga hanyar samun lasisin da aka bayyana a ƙasa, kuna iya sarrafa lasisi ta hanyoyi masu zuwa:
- Bayan kun ba da lasisin Evoke, fara Evoke kuma akan menu na Taimako, danna Lasisi; ko
- Don gudanar da Kayan Aikin Lasisin Haɗin Kai (VAULT) ba tare da Evoke ba, danna maɓallin Windows, sannan akan menu na START, danna Vicon sannan kuma Vicon Samfur Lasisin.
Don neman lasisi daga Vicon Support:
- Idan kuna amfani da dongle na SafeNet don lasisin injin ku, saka dongle.
- A kan na'urar da kuke son lasisi (ko dai uwar garken lasisin hanyar sadarwa ko na'ura mai zaman kanta), fara Evoke kuma a gefen hagu na akwatin maganganu, danna Lasisin Neman.
- A saman akwatin maganganu na Neman Lasisin, daga menu na Samfura da Sigar Samfura, tabbatar da an zaɓi Evoke da 1.x.
- A cikin filayen da suka dace, shigar da bayanan tuntuɓar ku.
- A cikin Wurin Zaɓuɓɓuka, zaɓi ko don nema:
- Lasisi na tsaye yana kulle zuwa sunan PC na gida: don amfani da PC ɗin da kuke aika wannan buƙatar kawai
- An kulle lasisin hanyar sadarwa zuwa sunan uwar garken lasisi: don amfani akan injin uwar garken lasisi wanda daga gare shi kuke aika wannan buƙatar ta kwamfutoci ɗaya ko fiye akan hanyar sadarwa ɗaya.
- Lasisi na tsaye yana kulle zuwa dongle: don amfani tare da ƙayyadaddun dongle akan PC guda ɗaya. A cikin filin ID na Dongle, rubuta ID, wanda aka samo akan dongle.
- Don tushen lasisin hanyar sadarwa/uwar garke kawai: idan ya cancanta, canza ƙimar Adadin Kujerun.
- Bar saituna a yankin Injin a tsoffin ƙimar su sai dai idan an nemi ku canza su ta Vicon Support (misaliample, idan kuna amfani da tsarin booting dual ko kuma dole ne ku sake shigar da Windows).
- Yi ɗaya daga cikin waɗannan:
- Idan a halin yanzu kuna iya imel ɗin buƙatar lasisin ku, danna maɓallin Buƙatar Imel; ko
- Idan babu imel a halin yanzu, danna Ajiye buƙatar zuwa file, domin ku iya aiko da bukatar daga baya. Buga ko lilo zuwa wurin da ya dace kuma danna Ok.
The file An ajiye shi azaman ViconLicenseRequest*.xml. Idan zai yiwu, yi imel ɗin file zuwa Vicon Support8
Kunna lasisi
Bayan kun sami lasisi file daga Vicon Support, dole ne ka kunna shi kafin ka fara amfani da Vicon Evoke
Don kunna lasisi:
- Bincika imel ɗin ku don saƙo daga Tallafin Vicon. Lasin file (mai suna Evoke.lic) an haɗe zuwa imel. Idan baku sami lasisi ba fileNemi ɗaya kamar yadda aka bayyana a Nemi lasisi a shafi na 9.
- Ajiye lasisin file (*.lic) zuwa kwamfutar Windows na injin da kake da lasisi (ko kowane wuri mai dacewa).
- Fara Evoke kuma a cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool, danna Kunna lasisi.
- Dangane da ko kana amfani da file kamar yadda aka karɓa daga Vicon Support ko azaman sigar rubutu da aka kwafi daga file
- A cikin Lasisi File Filin kunnawa, rubuta ko lilo zuwa wurin lasisin file (.lic) kuma danna Kunna daga File; ko
- Kwafi rubutun zuwa filin kirtani Kunna Lasisin kuma danna Kunna daga igiya
- Danna Ok.
Tukwici
Kuna iya kashe lasisin hanyar sadarwa kawai daga na'urar uwar garken lasisin da ta dace, ba daga kowane injin abokin ciniki ba.
Saita uwar garken lasisi
Idan uwar garken yana ba da lasisi ga kwamfutocin abokin ciniki akan hanyar sadarwar ku, don baiwa PC abokin ciniki damar samun lasisin sa cikin sauri, saka uwar garken lasisi don Evoke.
Idan kuna amfani da lasisi na tsaye, Evoke yakamata ya sami lasisin ta atomatik. Idan ba haka ba, ko kuma idan kana buƙatar canza uwar garken lasisi, bi matakan da ke ƙasa
Don kunna Evoke don nemo lasisinsa
- Tabbatar cewa kun shigar da Evoke kamar yadda aka bayyana a Shigar Vicon Evoke a shafi na 4. Ya danganta da nau'in lasisin da kuke da shi, tabbatar da cewa tsarin ku ya shirya:
- Idan PC ɗinka ya sami lasisi daga uwar garken lasisi, tabbatar da cewa Evoke yana da lasisi akan uwar garken da ta dace.
- Idan kana amfani da lasisin kadaici, tabbatar da cewa ka nema, ajiyewa, da kunna lasisin ka akan wannan na'ura.
- Fara Evoke kuma ya dogara da ko an sami lasisi ko a'a: Idan akwatin maganganu na Kayan aikin Lasisi Mai sarrafa kansa na Vicon Automated Unified Licensing Tool ya buɗe, danna Saita Sabar Lasisi; ko
- Idan Evoke ya buɗe kuma kuna so view ko canza uwar garken lasisi na yanzu:
- A menu na Taimako, danna Game da kuma a cikin akwatin maganganu, danna Lasisi.
- A cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool, je zuwa lissafin Wurin lasisin samfur (a cikin ƙananan rabin akwatin maganganu), kuma danna-dama akan layin da ke nuna lasisin Evoke mai dacewa sannan danna Saita Nau'in Lasisi.
- A cikin akwatin maganganu na Canja Server License, yi ɗaya daga cikin masu zuwa:
- Don amfani da keɓantaccen lasisi, danna Yi amfani da Lasisi na tsaye/Aikin Aiki kawai sannan danna Ok.
- Don samun lasisi daga kowace uwar garken lasisi (na gida ko kan hanyar sadarwa), danna Yi amfani da Lasisi na tsaye/Aikin Aiki Ko Dubawa don Sabar Lasisi sannan danna Ok.
- Don zaɓar takamaiman uwar garken lasisi daga jerin samammun sabar: Danna Gano. Ana nuna lasisin gida da na cibiyar sadarwa duka.
- A cikin jerin Sabar da akwai, danna uwar garken lasisin da ake buƙata sau biyu sannan danna Ok.
- Don saka uwar garken lasisi, danna Yi amfani da Specific Network License Server, rubuta sunan a filin uwar garken lasisi, sannan danna Ok.
Tukwici
A maimakon haka zaku iya zaɓar uwar garken lasisin da ake buƙata ta zuwa jesisin uwar garken lasisi (a cikin babban rabin akwatin maganganu), danna dama akan layin da ke nuna lasisin Evoke mai dacewa sannan danna Yi Amfani da Wannan Lasisi don Evoke.
Yi amfani da lasisin matafiya
Kuna iya duba (aron) wurin zama daga lasisin hanyar sadarwa ta yadda za a iya amfani da ita na adadin kwanakin da kuka saka, akan na'urar da ba ta haɗa da cibiyar sadarwar uwar garken lasisi ba. Kuna iya duba wurin zama zuwa:
- Na'ura a cibiyar sadarwar ku (duba Duba zuwa na'urar sadarwa a shafi na 15), ta yadda za a iya amfani da Evoke daga baya lokacin da na'urar ta daina haɗawa da cibiyar sadarwar ku; ko
- Injin da ba a haɗa da hanyar sadarwar ku (duba Duba zuwa na'ura mai nisa shafi na 16)
Lokacin da aka daina buƙatar lasisin mai tafiya, ana sake duba shi, ta yadda za a iya amfani da shi daga cibiyar sadarwar uwar garken lasisi kamar yadda aka saba. Ana bincika lasisi ta atomatik a ƙarshen ƙayyadadden lokacin fita, ko kuma ana iya bincika da hannu da wuri (ba za a iya amfani da lasisin da aka bincika ba). Don ƙarin bayani, duba Duba lasisin ababen hawa a shafi na 19
Duba zuwa na'urar sadarwa
Kuna iya duba wurin zama daga lasisin da ke akwai don amfani akan na'ura akan hanyar sadarwar uwar garken lasisi, ta yadda za'a iya amfani da Evoke daga baya akan injin lokacin da ba'a haɗa ta da hanyar sadarwar ku.
Don fitar da wurin zama zuwa na'ura a kan hanyar sadarwar uwar garken lasisi:
- A kan na'ura ta hanyar sadarwa da kake son amfani da ita daga nesa, buɗe akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool ta hanyar yin ɗaya daga cikin masu zuwa:
- Fara Evoke. A menu na Taimako, danna Game da. A cikin akwatin maganganu, danna
- Yin lasisi; ko Danna maɓallin Fara, sannan Duk Shirye-shiryen> Vicon> Lasisi>
- Lasisin samfur.
A cikin jerin Lasisin Server ɗin da ke saman ɓangaren akwatin maganganu, danna dama akan lasisin da ke da wurin zama da kake son dubawa sannan danna Dubawa. - A cikin akwatin maganganun Lasisin Dubawa, saka adadin kwanakin lasisin da za a yi amfani da shi daga nesa sannan danna Dubawa. An duba lasisin da aka bincika tare da Commuter a cikin Nau'in ginshiƙi a cikin jerin Sabar Lasisin a cikin babban ɓangaren akwatin maganganu na Kayan aikin Lasisin Haɗin kai na Vicon Automated.
Duba zuwa na'ura mai nisa
Baya ga duba lasisin na'urar sadarwa (duba Duba zuwa na'urar sadarwa a shafi na 15), kuna iya duba lasisin na'ura da ke aiki da Kayan aikin Lasisi na Vicon Automated Unified Licensing Tool (VAULT), amma ba an haɗa zuwa cibiyar sadarwa mai ɗauke da uwar garken lasisi. Wannan ya ƙunshi matakai masu zuwa:
- A kan na'ura mai nisa: Ƙirƙirar lambar kullewa a shafi na 16 kuma aika shi zuwa ga mai amfani da na'ura a kan hanyar sadarwar uwar garken lasisi.
- A kan na'ura ta hanyar sadarwa: Duba lasisin mai tafiya a shafi na 17 kuma aika zuwa mai amfani mai nisa.
- A kan na'ura mai nisa: Ajiye kuma kunna lasisin matafiya a shafi na 18
A kan na'ura mai nisa: Ƙirƙirar lambar kullewa
- Don buɗe akwatin maganganu na ci-gaba na Vicon Automated Unified Licensing Tool, yi ɗaya daga cikin masu zuwa:
- Fara Evoke kuma a cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool latsa Babba Lasisin; ko Danna maɓallin Fara, sannan Duk Shirye-shiryen> Vicon> Lasisi> Lasisin samfur.
- A cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool, danna View Lambar Kulle Nesa.
- A cikin akwatin maganganu na Kulle Machine na yanzu, rubuta adireshin imel na mutumin da uwar garken lasisin cibiyar sadarwa ke da shi, sannan danna Aika, ko don adana shi zuwa igiya don aikawa daga baya, buga ko bincika wurin da ake buƙata kuma filesuna, danna Ajiye zuwa File kuma rufe akwatin maganganu.
Mutumin da ke da damar shiga uwar garken lasisi zai iya duba lasisin masu tafiya don amfani akan na'ura mai nisa, kamar yadda aka bayyana a cikin matakai masu zuwa.
Akan injin hanyar sadarwa: Duba lasisin matafiya
- Don buɗe akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool, yi ɗaya daga cikin masu zuwa:
- Fara Evoke. A menu na Taimako, danna Game da. A cikin akwatin maganganu, danna Lasisi; ko
- Danna maɓallin Fara, sannan Duk Shirye-shiryen> Vicon> Lasisi> Lasisin samfur.
- A cikin lissafin uwar garken lasisi a saman akwatin maganganu, danna-dama akan lasisi wanda ke ba da izinin lasisin ababen hawa don samfurin da ake buƙata.
- Idan zaɓin lasisin ya ba da izinin ba da lasisin ababen hawa, menu na mahallin yana nuna zaɓin Dubawa kuma a ƙasan akwatin maganganu, a
- Ana nuna maɓallin Dubawa.
- Danna Dubawa kuma a cikin akwatin maganganu Lasisin:
- Ƙayyade adadin kwanakin da kuke son amfani da lasisi daga nesa.
- Fadada Zaɓuɓɓukan Babba ta danna kibiya mai nuni zuwa ƙasa a dama, sannan danna Duba Nesa.
Tsanaki
Kar a ƙididdige adadin kwanakin da lasisin zai ci gaba da bincikawa. Bayan dubawa mai nisa, ku A cikin Lasisin Motsawa Mai Nisa Duba akwatin maganganu, shigar da
igiyoyin kulle lambar don injin nesa wanda mai amfani ya aiko
na na'ura mai nisa, kamar yadda aka bayyana a Kan na'ura mai nisa:
Ƙirƙirar lambar kullewa a shafi na 16, kuma danna Dubawa. ba zai iya sake duba lasisin ba har sai adadin kwanakin da ka ayyana ya ƙare. - A cikin akwatin Lasisin Lasisin Motsawa Nesa Duba akwatin maganganu, shigar da igiyoyin kulle lambar na'ura mai nisa wanda mai amfani da na'urar ya aiko, kamar yadda aka kwatanta a Kan na'ura mai nisa: Ƙirƙirar lambar kullewa a shafi na 16, sannan danna Dubawa. .
- A cikin akwatin maganganu Ajiye Lasisin Jirgin, buga ko bincika zuwa hanya kuma filesuna don ajiyar lasisin tafiye-tafiye, danna Ajiye zuwa File sannan a rufe akwatin maganganu. An ajiye lasisin matafiya azaman lasisi file (* .lic)
- Yi imel ɗin lasisin mai wucewa da aka ajiye file ga mai amfani da nesa. Mai amfani mai nisa zai iya ajiyewa da kunna lasisin tafiye-tafiye da aka bincika akan na'ura mai nisa, kamar yadda aka bayyana a cikin matakai masu zuwa.
A kan na'ura mai nisa: Ajiye kuma kunna lasisin matafiya
- Ajiye file wanda aka aiko maka kamar yadda aka bayyana a cikin injin hanyar sadarwa: Bincika lasisin matafiya a shafi na 17 a sama zuwa tebur na Windows (ko kowane wurin da ya dace).
- Don buɗe akwatin maganganu na ci-gaba na Vicon Automated Unified Licensing Tool, ko dai:
- Fara Evoke kuma a cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool danna Kunna Lasisi; ko
- Danna maɓallin Fara, sannan Duk Shirye-shiryen> Vicon> Lasisi>
- Lasisin samfur, sannan danna Kunna lasisi.
- Dangane da ko kana amfani da file kamar yadda aka karɓa daga mai amfani da hanyar sadarwar lasisi ko sigar rubutu da aka kwafi daga file, ko dai:
- A cikin Lasisi File Filin kunnawa, rubuta ko lilo zuwa wurin lasisin file (.lic) kuma danna Kunna daga File; ko Kwafi rubutu zuwa filin kirtani Kunna Lasisi kuma danna Kunna daga igiya.
- Rufe akwatin maganganu Kunna Lasisin.
- A cikin jeri na uwar garken lasisi a cikin babban ɓangaren akwatin maganganu na Kayan aikin Lasisi Mai sarrafa kansa na Vicon, an duba lasisin da aka yi alama tare da Commuter a cikin nau'in ginshiƙi.
Bincika lasisin matafiya
Ana sake duba lasisin da aka bincika kuma an samar da su don amfani daga hanyar sadarwar ta hanyoyi masu zuwa:
- Idan ƙayyadadden lokacin rajistan ya ƙare, lasisin ana duba shi ta atomatik.
- Idan ba a buƙatar lasisin don amfani mai nisa, zaku iya duba shi da wuri.
Lura
Wannan ba ya shafi lasisin da aka bincika ta amfani da Nesa Dubawa, waɗanda ke ci gaba da bincika har sai lokacin binciken su ya ƙare.
Don bincika lasisi da hannu:
- Don buɗe maganganu na ci-gaba Vicon Automated Unified Licensing Tool Tool
akwatin, yi ɗaya daga cikin masu zuwa: Fara Evoke. A menu na Taimako, danna Game da. A cikin akwatin maganganu, danna Lasisi; ko Danna maɓallin Fara, sannan Duk Shirye-shiryen> Vicon> Lasisi> Lasisin samfur. - A saman akwatin maganganu, danna kan lasisin da kake son shiga sannan danna Duba Lasisi
Muhimmanci
Ba za ku iya bincika lasisin da aka bincika ta amfani da Nesa Dubawa ba kafin lokacin fita ya ƙare. Ka saita lokacin fita lokacin da ka duba lasisi. Don ganin adadin kwanaki nawa suka rage akan lasisin ababen hawa, a cikin lissafin Uwar garken Lasisi a saman ɓangaren akwatin maganganu na Kayan aikin Lasisi na Vicon Automated Haɗaɗɗen Lasisin, nemo lasisin da ya dace kuma duba kwanan wata a cikin shafi na Ƙarfafawa.
Lasisi Evoke tare da Safenet dongle
Idan kun karɓi dongle na SafeNet don amfani tare da lasisin Vicon Evoke, dole ne ku nemi lasisi, zazzagewa kuma shigar da direbobi masu dacewa, kuma kunna lasisin da kuke karɓa daga Tallafin Vicon.
Don amfani da dongle na SafeNet don lasisi:
- Saka SafeNet dongle cikin tashar USB akan PC.
- Tabbatar cewa kun zazzage kuma shigar da sabbin direbobi don dongle akan PC ɗin da zaku kunna Evoke akansa. Kuna iya ko dai
- zaɓi zaɓi don direbobin dongle lokacin shigar da Evoke, ko gudanar da
- Evoke mai sakawa a kowane lokaci, ko kuna iya zazzage direbobi daga Vicon webshafi 9.
- Bincika imel ɗin ku don saƙo daga Tallafin Vicon tare da ID na dongle ɗinku (na sigar UBnnnnnn) a cikin layin Magana. Lasin file (mai suna Evoke.lic) an haɗe zuwa wannan imel ɗin. Idan baku sami lasisi ba file, Nemi ɗaya (duba Neman lasisi a shafi na 9).
- Ajiye file Evoke.lic wanda Vicon Support ya aiko maka zuwa tebur ɗin Windows ɗinku (ko kowane wuri mai dacewa).
- Kunna lasisin kamar yadda aka bayyana a Kunna lasisi a shafi na 11.
- Yanzu zaku iya gudanar da Evoke.
Don amfani da dongle ɗinku akan wata kwamfuta daban, maimaita tsarin da ke sama akan sabon PC.
View bayani game da sabobin lasisi
A cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool, zaka iya view bayani game da duk samammun sabar lasisi ba tare da shafar uwar garken lasisin da ake amfani da shi a halin yanzu ba. Don yin wannan:
- Bude akwatin maganganu na ci-gaba na Vicon Automated Unified Licensing Tool ta yin ɗayan waɗannan masu zuwa:
- Kafin ba da lasisi Evoke, fara Evoke kuma a cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool danna Babba Lasisin; ko
- Bayan Evoke yana da lasisi, fara Evoke kuma akan menu na Taimako, danna Game da. A cikin akwatin maganganu, danna Lasisi don buɗe akwatin maganganu na Kayan aikin Lasisin Haɗin kai na Vicon Automated; ko Danna maɓallin Fara Windows, sannan Duk Shirye-shiryen> Vicon> Lasisi> Lasisin samfur.
- A cikin akwatin maganganu na Vicon Automated Unified Licensing Tool, idan ba a nuna sabar lasisin da ake buƙata ba a cikin filin Uwar Lasisi a saman, danna Canja a saman dama na akwatin maganganu. A cikin Zaɓuɓɓuka na akwatin maganganu na Zaɓi uwar garken Lasisi, yi ɗaya daga cikin masu zuwa:
- Zuwa view lasisi na gida na tsaye da lasisin masu tafiya, zaɓi View Lasisi daga Sabar Lasisin da Aka Shigar da Gida; ko To view lasisi akan takamaiman uwar garken lasisi, rubuta sunan uwar garken da ake buƙata a filin Uwar Lasisi. Idan baku san sunan uwar garken lasisi ba, danna Gano kuma a cikin Jerin Sabar da Akwai, danna uwar garken lasisi sau biyu.
- Danna Ok.
A cikin lissafin uwar garken lasisi a saman akwatin maganganu, ana nuna lasisi daga keɓaɓɓen uwar garken lasisi
Tukwici
Canza uwar garken lasisin da aka nuna a cikin jerin uwar garken lasisi baya shafar uwar garken lasisin da ake amfani da shi don yin lasisi, wanda aka nuna a cikin jerin wurin lasisin samfur a cikin ƙananan ɓangaren akwatin maganganu. Don canza uwar garken lasisi da ake amfani da ita don lasisi, duba Saita uwar garken lasisi a shafi na 12.
Takardu / Albarkatu
![]() |
VICON Evoke Software [pdf] Jagorar mai amfani Evoke, Software, Evoke Software |




