TDK-LOGO

TDK CKC Series 2-Element Multilayer Ceramic Chip Capacitor Array

TDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-PRODUCT-IMG

SIFFOFI

  • An haɗa capacitors guda biyu a cikin samfur guda ɗaya, suna ba da gudummawa ga rage farashin shigarwa.
  • An tsara kewayon ƙarfin lantarki da siffa don biyan buƙatun kasuwar wayar salula.
  • Rage yawan magana (tsangwamar sigina) tsakanin tasha.
  • Akwai akan tef ko a girma.

GANE KYAUTATATDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (21)

  1. Sunan jerin
  2. Girman L×WTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (1)
  3. Capacitance zafin jiki halaye
    Darasi na 1 (Rashin zafin jiki)TDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (2)
    Class 2 (tsayayyen yanayin zafi da manufa ta gaba ɗaya)TDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (3)
  4. An ƙaddara voltagda EdcTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (4)
  5. Na'urar iya aiki
    1. Ana bayyana ƙarfin ƙarfin a cikin lambobin lambobi uku kuma a cikin raka'a na pico farads (pF).
    2. Lambobin farko da na biyu sun gano mahimman lambobi na farko da na biyu na iya aiki.
    3. Lambobi na uku na gano mai ninka.
    4. R yana zana maki goma.TDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (5)
  6. Haƙuri na iya aikiTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (6)
  7. Salon shiryawaTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (7)

APPLICATIONS

Sun dace da da'irori waɗanda ke buƙatar nau'ikan capacitors iri ɗaya a cikin wani yanki na allo, kamar su musaya da na'urorin kewayar hayaniyar amo akan wayoyin salula, musaya gami da igiyoyin I/O akan PC da na gefe, da kuma layin bas na CPU.

SIFFOFI DA GWAMNATI / TSARI / SHAWARAR KASHIN HUKUNCIN PC

TDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (8)

Saukewa: CKCM25

  • KYAUTA KYAUTA: CLASS 1

HALAYEN WUYA:

  • JIS CH (0± 60ppm/°C)
  • EIA C0G(0±30ppm/°C)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edc: 50VTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (9)
  • Lambar ɓangaren don halayen zafin jiki C0G
  • Da fatan za a musanya "C0G" da "CH" a cikin lambar ɓangaren lokacin yin oda

KYAUTA KYAUTA: CLASS 2

HALAYEN WUYA:

  • JIS B(BJ)(±10%)|
  • EIA X5R/X7R(± 15%)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edcku: 50vTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (10)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edcku: 25vTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (11)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edcku: 16vTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (12)
    Lambar ɓangaren don halayen zafin jiki na X5R ko X7R
    Da fatan za a musanya "X5R" ko "X7R" don "JB" a cikin lambar ɓangaren lokacin yin oda

HALAYEN WUYA:

JIS B(BJ)(±10%)
EIA X5R(± 15%)

  • An ƙaddara VOLTAGE Edc: 10VTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (13)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edcku: 6.3vTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (14)

Saukewa: CKCL22

KYAUTA KYAUTA: CLASS 1

HALAYEN WUYA:

JIS CH (0± 60ppm/°C)
EIA C0G(0±30ppm/°C)

  • An ƙaddara VOLTAGE Edcku: 50vTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (15)

Lambar ɓangaren don halayen zafin jiki C0G
Da fatan za a musanya "C0G" da "CH" a cikin lambar ɓangaren lokacin yin oda

KYAUTA KYAUTA: CLASS 2

HALAYEN WUYA:

JIS B(BJ)(±10%)
EIA X5R/X7R(± 15%)

  • An ƙaddara VOLTAGE Edcku: 50vTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (16)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edc: 25VTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (17)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edc: 16VTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (18)

Lambar ɓangaren don halayen zafin jiki na X5R ko X7R
Da fatan za a musanya "X5R" ko "X7R" don "JB" a cikin lambar ɓangaren lokacin yin oda.

HALAYEN WUYA:

JIS B(BJ)(±10%)
EIA X5R(± 15%)

  • An ƙaddara VOLTAGE Edc: 10VTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (19)
  • An ƙaddara VOLTAGE Edc: 6.3VTDK-CKC-Series 2-Element-Multilayer-Ceramic-Chip-Capacitor-Array-FIG- (20)
  • Lambar ɓangaren don halayen zafin jiki X5R
  • Da fatan za a musanya "X5R" don "JB" a cikin lambar ɓangaren lokacin yin oda.

Don ƙarin bayani game da samfuran sauran capacitance ko bayanai, da fatan za a tuntuɓe mu
Duk ƙayyadaddun bayanai ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
002-03 / 20041014 / e4182_ckc.
An sauke daga Kibiya.com.

Takardu / Albarkatu

TDK CKC Series 2-Element Multilayer Ceramic Chip Capacitor Array [pdf] Umarni
CKC Series 2-Element Multilayer Ceramic Chip Capacitor Array, CKC Series, 2-Element Multilayer Ceramic Chip Capacitor Array, Multilayer Ceramic Chip Capacitor Array, Ceramic Chip Capacitor Array, Chip Capacitor Array, Capacitor Array, Array

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *