FS-01m / FS-02m
www.sinum.eu
FS-01m Na'urar Canja Haske


Maɓallin haske na FS-01m/FS-02m na'ura ce da ke ba ku damar sarrafa hasken kai tsaye daga maɓalli ko kuma ta amfani da na'urar tsakiya ta Signum, inda mai amfani zai iya tsara hasken don kunnawa da kashewa a wasu yanayi. Maɓallin yana sadarwa tare da na'urar ta Signum Central ta waya kuma duk tsarin yana ba mai amfani damar sarrafa gida mai wayo tare da amfani da na'urorin hannu.
Maɓallin FS-01m / FS-02m yana da firikwensin haske a ciki wanda ake amfani dashi don daidaita maɓallin hasken baya zuwa matakin haske na yanayi.
ABIN LURA!
Hotunan don dalilai ne kawai. Yawan maɓalli na iya bambanta dangane da sigar da kuke da ita.
Bayani
- Maɓallin rajista
- Hasken firikwensin
- Babban maɓallin
- Mai haɗa sadarwar SBUS
Yadda ake yin rijistar na'urar a cikin tsarin sinum
Ya kamata a haɗa na'urar zuwa na'urar tsakiya ta Sinum ta amfani da SBUS connector 4, sa'an nan kuma shigar da adireshin Sinum Central na'urar a cikin mai bincike kuma shiga cikin na'urar. A cikin babban kwamiti, danna Saituna> Na'urori> Na'urorin SBUS + Ƙara na'ura. Sannan a takaice danna maɓallin rajista 1 akan na'urar. Bayan an kammala aikin rajista da kyau, saƙon da ya dace zai bayyana akan allon. Bugu da ƙari, mai amfani zai iya ba wa na'urar suna kuma ya sanya ta zuwa wani ɗaki na musamman.
Yadda ake gane na'urar a cikin tsarin Sinum
Don gano na'urar a cikin Sinum Central, kunna Yanayin Identification a cikin Saituna> Na'urori> Na'urorin SBUS + Yanayin Shaida kuma ka riƙe maɓallin rajista akan na'urar na tsawon daƙiƙa 3-4. Za a haskaka na'urar da aka yi amfani da ita akan allon.
Bayanan fasaha
| Tushen wutan lantarki | 24V DC ± 10% |
| Max. amfani da wutar lantarki | 0,5W (FS-01m) 1W (FS-02m) |
| Ma'aunin nauyi na voltage-free lamba | 230V AC / 0,5A (AC1)* 24V DC / 0,5A (DC1)** |
| Yanayin aiki | 5°C ÷ 50°C |
* nau'in nauyin AC1: lokaci-ɗaya, mai juriya ko ɗan ƙaramin ƙarfin AC
** nau'in lodi na DC1: halin yanzu kai tsaye, mai juriya ko ɗan ƙarar nauyi.
Bayanan kula
Masu kula da TECH ba su da alhakin duk wani lahani da aka samu sakamakon rashin amfani da tsarin. Matsakaicin ya dogara da yanayin da ake amfani da na'urar da tsari da kayan da aka yi amfani da su a cikin ginin abu. Mai sana'anta yana da haƙƙin haɓaka na'urori, sabunta software da takaddun bayanai masu alaƙa.
An ba da zane-zane don dalilai na hoto kawai kuma suna iya bambanta kaɗan da ainihin kamanni. Jadawalin suna aiki azaman examples. Ana sabunta duk canje-canje akan ci gaba akan masana'anta website.
Kafin amfani da na'urar a karon farko, karanta waɗannan ƙa'idodi a hankali. Rashin yin biyayya ga waɗannan umarnin na iya haifar da rauni na mutum ko lalacewar mai sarrafawa. ƙwararren mutum ne ya sanya na'urar. Ba a yi niyyar sarrafa shi ba
ta yara. Na'urar lantarki ce mai rai. Tabbatar cewa an cire haɗin na'urar daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kafin yin duk wani aiki da ya shafi wutar lantarki (tushe igiyoyi, shigar da na'urar da dai sauransu). Na'urar ba ta da ruwa.
Maiyuwa ba za a zubar da samfurin zuwa kwantenan sharar gida ba. Wajibi ne mai amfani ya canja wurin kayan aikin da aka yi amfani da su zuwa wurin tarawa inda za a sake yin amfani da duk kayan lantarki da na lantarki.
Sanarwa ta EU na daidaituwa
Tech Sterowniki II Sp. zo ,ul. Biala Druga 34, Wipers (34-122)
Ta haka, mun bayyana a ƙarƙashin alhakin mu kawai cewa canza FS-01m / FS-02m
ya bi umarnin:
- 2014/35/EU
- 2014/30/EU
- 2009/125/WE
- 2017/2102/EU
Don kimanta yarda, an yi amfani da ma'auni masu jituwa:
- PN-EN 60669-1: 2018-04
- PN-EN 60669-1:2018-04/AC:2020-04E
- PN-EN 60669-2-5:2016-12
- EN IEC 63000: 2018 RoHS
Laraba, 01.08.2023

Cikakkun rubutun na sanarwar EU da kuma jagorar mai amfani suna samuwa bayan bincika lambar QR ko a www.tech-controllers.com/manuals
www.techsterowniki.pl/manuals
Wyprodukawano da 'Yan sanda
www.tech-controllers.com/manuals
Anyi a Poland
![]()
TECH STEROWNIKI II Sp. zo zo
ul. Biała Droga 31
34-122 Wieprz
Sabis
lambar waya: +48 33 875 93 80 www.tech-controllers.com
support.sinum@techsterowniki.pl
Takardu / Albarkatu
![]() |
TECH Sinum FS-01m Na'urar Canja Haske [pdf] Jagoran Jagora FS-01m, FS-01m Na'urar Canja Haske, Na'urar Canja Haske, Na'urar Sauya, Na'ura |
