Yadda za a Zaɓi Yanayin Aiki na samfuran CPE?
Ya dace da: Saukewa: CP300
Gabatarwar aikace-aikacen:
Wannan takaddar tana bayyana halaye da yanayin aikace-aikacen yanayi daban-daban waɗanda TOTOLINK CPE ke goyan bayan, gami da Yanayin Abokin ciniki, Yanayin Maimaitawa, Yanayin AP da yanayin WISP.
MATAKI-1: Yanayin abokin ciniki
Ana amfani da yanayin abokin ciniki don canja wurin haɗin mara waya zuwa haɗin waya. A yanayin abokin ciniki, na'urar tana aiki azaman adaftar mara waya. Yana karɓar siginar mara waya daga tushen AP ko tasha, kuma yana ba da hanyar sadarwa mai waya ga masu amfani.
Yanayi na 1:

Yanayi na 2:

MATAKI-2: Yanayi mai maimaitawa
Yanayin Maimaitawa A wannan yanayin, zaku iya tsawaita siginar Wi-Fi mafi girma ta aikin saitin maimaitawa ƙarƙashin ginshiƙin mara waya don ƙara ɗaukar siginar mara waya.
Yanayi na 1:

Yanayi na 2:

Mataki-3: Yanayin AP
Yanayin AP yana haɗa mafi girman AP/Router ta waya, zaka iya canja wurin siginar AP/Router mafi girma zuwa siginar mara waya.
Yanayi na 1:

Yanayi na 2:

Yanayi na 3:

Yanayi na 4:

Mataki-4: Yanayin WISP
Yanayin WISP A cikin wannan yanayin, duk tashoshin ethernet an haɗa su tare kuma abokin ciniki mara waya zai haɗa zuwa wurin samun damar ISP. An kunna NAT kuma kwamfutoci a tashoshin ethernet suna raba IP iri ɗaya zuwa ISP ta hanyar LAN mara waya.
Yanayi na 1:

FAQ Matsalar gama gari
Q1: Yadda za a sake saita CPE zuwa factory tsoho Saituna?
Ci gaba da kunna CPE, danna maɓallin RESET akan CPE ko akwatin Poe Passive game da 8 seconds, CPE zai dawo zuwa saitunan tsoho na masana'anta.

Q2: Me zan iya yi Idan na manta da CPE's Web Shiga Sunan Mai Amfani da Kalmar wucewa?
Idan ka canza CPE ta Login User Name da Password, muna ba da shawarar ka sake saita CPE zuwa factory tsoho saituna ta sama ayyuka. Sannan yi amfani da sigogi masu zuwa don shiga cikin CPE's Web dubawa:
Adireshin IP na asali: 192.168.1.1
Sunan mai amfani: admin
Password: admin
SAUKARWA
Yadda ake Zaɓi Yanayin Aiki na samfuran CPE - [Zazzage PDF]



