
Unitron Remote Plus app
Jagorar Mai Amfani

Alamar Sonova
Farawa
Amfani da niyya
Unitron Remote Plus app an yi shi ne don masu amfani da kayan aikin ji don daidaita wasu bangarorin na'urorin ji na Unitron ta na'urorin Android da Apple iOS1. Idan ƙwararriyar kula da ji tana ba da fasalulluka na Insights ga mai amfani da ji kuma sun shiga, mai amfani da ji zai iya aika bayanan taimakon ji da raddi game da abubuwan sauraron su da karɓar gyare-gyare mai nisa daga ƙwararrun kula da ji.
Bayanin dacewa:
Ana buƙatar taimakon ji mara waya ta Bluetooth don amfani da ƙa'idar Unitron Remote Plus. Za a iya amfani da ƙa'idar Unitron Remote Plus akan na'urori masu ƙarfin Bluetooth® Low-Energy (BT-LE) kuma ya dace da iOS Version 12 ko sabo. Za a iya amfani da ƙa'idar Unitron Remote Plus akan na'urorin Android waɗanda ke goyan bayan Bluetooth 4.2 da Android OS 7 ko kuma sababbi.
Wasu wayoyi suna da sautunan taɓawa ko sautunan faifan maɓalli, waɗanda za a iya jera su zuwa na'urar ji. Don guje wa wannan, jeka saitunan wayarka, zaɓi sautuna, kuma tabbatar da cewa duk sautunan taɓawa da sautunan faifan maɓalli sun kashe.
Fasalolin da ke cikin Unitron Remote Plus app sun bambanta dangane da abin da aka haɗa na ji. Ba duk fasalulluka ba ne don duk kayan aikin ji.
1 Wayoyi masu jituwa: Unitron Remote Plus app za a iya amfani da shi kawai akan wayoyi masu ƙarancin ƙarfin fasahar Bluetooth®. Alamar kalmar Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakar Bluetooth SIG, Inc. Apple, tambarin Apple, iPhone, da iOS alamun kasuwanci ne na Apple Inc., masu rijista a Amurka da wasu ƙasashe. App Store alamar sabis ce ta Apple Inc. Android, Google Play, da tambarin Google Play alamun kasuwanci ne na Google Inc.
App ya ƙareview

Sanarwar sirri
Karɓar sanarwar sirrin app
Don amfani da ƙa'idar Unitron Remote Plus, kuna buƙatar karɓar sanarwar sirri da ƙididdigar bayanan amfani da ba a san su ba.
Kunna Hanyoyi
Don shiga don fasalulluka masu hasashe gami da daidaitawa na nesa, matsa maɓallin “Kunna”. Don tsallake wannan mataki, matsa maɓallin "Later". 
Haɗawa tare da taimakon ji
Gano abin taimakon jin ku
Idan na'urar ji ta ku tana da ƙofar baturi, sake kunna na'urorin jin ku ta buɗewa da rufe ƙofar baturin. Idan na'urar jin muryar ku ba ta da ƙofar baturi, da farko kashe kowane abin ji ta hanyar latsa ƙasan maɓallin har sai LED ɗin ya zama ja (4 sec). Sannan kunna kowace na'urar ji ta hanyar latsa maɓalli iri ɗaya har sai LED ɗin ya zama kore (2 sec).
Kuna iya zaɓar yanayin "demo" koyaushe don gwada ƙa'idar ba tare da haɗa na'urar ji ta Unitron ba kuma ku sami farkon fara ayyukan ayyukan. A cikin wannan yanayin, babu aikin sarrafa nesa da ke akwai don na'urorin jin ku.
Zaɓi abin taimakon jin ku
Idan app ɗin ya gano saitin na'urori sama da ɗaya, danna maɓallin da ke kan taimakon jin ku kuma za a haskaka na'urar da ta dace a cikin ƙa'idar.
Babban allo
Daidaita ƙarar taimakon ji Matsar da lasifikar sama ko ƙasa don ƙara ko rage ƙarar taimakon ji a ɓangarorin biyu. Danna (
) Maɓallin “bebe” a ƙasan faifan don yin shiru ko cire sautin na'urorin ji. 
Raba ƙarar
Danna (
) Maɓallin “tsaga ƙara” don sarrafa ƙarar akan kowane abin ji daban. Yi amfani da madaidaicin ƙara don canza ƙarar. Danna (
) maballin "haɗa ƙara" don haɗa maɓallan ƙara.
Lura: Domin maɓallin “tsaga ƙara” ya kasance a bayyane “Zaɓin gefe” dole ne a kunna a Saituna> Saitunan ƙa'ida.
Kunna saitattun saitattu
Ta'aziyya da Tsara
Don Shirin Na atomatik, "Clarity" yana samuwa don haɓaka magana, yayin da ake amfani da "Ta'aziyya" don rage hayaniya don inganta jin daɗin sauraron gaba ɗaya. Tsare-tsare da Ta'aziyya sun keɓanta juna, kuma ba za su iya kasancewa duka a cikin halin 'Kun' lokaci guda ba.
Canza shirye-shirye akan taimakon ji (s)
Zaɓi wani shirin
Matsa kibiya kusa da sunan shirin na yanzu don ganin duk shirye-shiryen da ake da su. Zaɓi shirin da ake so (misali TV Connector). 
saitunan fasali na ci gaba
Ana samun ƙarin gyare-gyare dangane da shirin da aka zaɓa a halin yanzu, daidaitawar taimakon jin ku, da hanyoyin jiwuwa da aka haɗa (misali Mai Haɗin TV). Taɓa (
) maɓallin fasali na ci gaba a kusurwar dama-kasa don samun damar waɗannan zaɓuɓɓuka:
Mai daidaitawa
Kuna iya daidaita abubuwan ci-gaba masu daidaita saitunan daidaitawa.
Ma'auni
Idan kuna amfani da na'urar yawo ta waje, (misali Mai Haɗin TV, kiɗa) zaku iya daidaita mayar da hankali don jin ƙarin siginar rafi ko kuma ƙari na kewaye.
Tinnitus Masker
Idan kuna da tinnitus kuma ƙwararrun masu kula da ji sun ba ku umarnin yadda ake amfani da Mashin Tinnitus, zaku iya daidaita ƙarar ƙarar abin rufe fuska.
Rage Hayaniya
Gudanar da "Rage Noise" yana ba ku damar ƙarawa ko rage yawan amo zuwa matakin jin daɗin da ake so.
Haɓaka Magana
Gudanar da "Ƙara Magana" yana ba ku damar ƙara ko rage mayar da hankali kan magana zuwa matakin jin daɗin da ake so.
Mai da hankali Mic
Kuna iya daidaita ikon "Mayar da hankali Mic" don ƙarin mai da hankali kan sautunan gaba ko sauraron kewaye da ku.
Mahimman ƙima
Idan kun shiga don fasalin Insights, zaku ga alamar farin ciki ta fuskar farin ciki (
) a gefen dama na babban allo. Matsa shi don aika martani ga likitan ku.
Ƙimar ƙwarewar ku
Don samun damar kimantawa, danna kan alamar "murmushi" ratings.
| 1. Zabi daga ko dai gamsu ko rashin gamsuwa. | 2. Zaɓi yanayin da kuke a halin yanzu. |
![]() |
|
| 3. Idan kun zaɓi rashin gamsuwa, zaku iya zaɓar daga jerin abubuwan da aka riga aka ƙayyade na abin da ya fi dacewa da matsala. | 4. Duba taƙaitaccen ra'ayoyin ku kuma ku ba da ƙarin sharhi (na zaɓi). Matsa maɓallin "Submitaddamar" don ƙaddamar da ra'ayoyin ku ga kulawar jin ku sana'a. |
![]() |
|
Ana samun app a cikin yaruka daban-daban. Za ta yi daidai da harshen tsarin aikin wayar ta atomatik. Idan harshen wayar ba ya da tallafi, tsohowar harshen Ingilishi ne.
- Taɓa da
gunkin kan babban allo don samun dama ga menu na saitunan.
- Zaɓi "App settings" don samun damar saitunan aikace-aikacen.
- Zaɓi "Ayyukan Ji Na" don samun dama ga takamaiman saitunan taimakon ji.
- Zaɓi "Bayyana" zuwa view manufar sirrin Insights, bayanin fasali gami da sanarwar daidaitawa nesa daga ƙwararrun kula da ji, ko fita daga wannan fasalin.
- Zaɓi "Aiki tare da Unitron" don buɗe fasalin Ayyuka tare da Unitron.
- Zaɓi "Bidiyo" don kallon yadda ake yin bidiyo.
- Zaɓi "FAQs" zuwa view Tambayoyi akai-akai game da app da na'urorin ji a cikin wayar web mai bincike.

Matsa iko
Idan na'urorin ji na ku suna da ikon famfo, za ku iya keɓance yadda na'urorin ji ku ke amsawa ta famfo biyu. Akwai ginanniyar firikwensin akan wasu na'urorin ji, wanda ke ba da damar
sarrafa wasu ayyukan taimakon ji ta hanyar sarrafa famfo. Waɗannan ayyuka sun haɗa da:
- Kiran waya: karɓa/ƙare kira
- TV da watsa shirye-shiryen watsa labarai: dakatarwa/ci gaba
- Samun shiga Wayar hannu: mataimakin murya
Ana buƙatar kayan aikin ji tare da sarrafa famfo suna buƙatar haɗa su tare da ƙa'idar don amfani da kunnawa / kashe ikon taɓawa don ayyukan da ke sama. Kunna Ikon Taɓa:
| 1. Daga cikin menu Saitunan app zaɓi "My Hearing Aids" | 2. Zaɓi "Maɓallin sarrafawa" |
![]() |
|
| 3. Sanya danna sau biyu don karɓa/ƙare kiran waya ko yawo. Kuna iya saitawa Matsa iko don taɓawa sau biyu don dakatarwa/ ci gaba ko kunna / musaki mataimakin murya ko dai a kan ɗaya ko duka biyun kayan aikin ji. |
4. Da zarar an daidaita saitunan, danna kan kibiya ta baya don komawa kan allon "My sauraren aids" ko 'x' don komawa kan babban allo. |
![]() |
|
Shirye-shiryen Zaɓuɓɓuka
Zaɓi daga jerin shirye-shiryen da aka riga aka ayyana don haka na'urorin sauraron za su iya keɓanta don takamaiman yanayi. Ana bayyana ainihin aikin ta hanyar na'urorin sauraron ji kuma app ɗin yana ba mai amfani damar zaɓar daga shirye-shiryen zaɓi 6. Mai amfani zai iya kunna ko kashe shirye-shiryen zaɓi daga cikin ƙa'idar.
Jerin shirye-shiryen zaɓi:
- Gidan cin abinci
- Talabijin
- Sufuri
- Kafe
- Waje
- Kiɗa kai tsaye
| 1. Danna kan drop-saukar zuwa view Jerin Shirin. Zaɓi Sarrafa Shirye-shirye zuwa view shirye-shiryen zaɓi. |
2. Ana nuna jerin shirye-shiryen zaɓin da akwai. Danna kibiya ta baya don komawa cikin jerin shirye-shiryen. |
![]() |
|
| 3. Don ƙara shirin zaɓi da sauri Danna kan ( +) alamar alamar kore |
4. Saƙon da ke nuna shirin zaɓin da aka ƙara zai kasance nunawa. Danna kan ( daga jerin shirye-shiryen |
![]() |
|
| 5. Danna kan tayal shirin zaɓi zuwa kafinview shirin |
6. Shirin preview allon zai nuna. Canza saituna kuma danna kan 'Ajiye' don ƙara shirin zaɓin zuwa jerin shirye-shiryen |
![]() |
|
Gyara sunan shirin
Remote Plus app yana bawa mai amfani damar canza sunan shirye-shirye don ku iya keɓance ma'anar kowane shiri a gare ku. Kuna iya canza sunan shirin don kowane shiri, gami da shirye-shiryen zaɓi.
Don canza sunan shirin:
| 1. Matsa menu na Saituna, sannan zaɓi "Ayyukan ji nawa" | 2. Ana nuna allon kayan ji na. Danna "My Programs" |
![]() |
|
| 3. Ana nuna jerin "Shirye-shiryen na". Matsa shirin da ake so (misali atomatik) |
4. Matsa alamar gyara/fensir kuma canza "Sunan Nuni". Wannan zai canza suna a cikin "jerin shirye-shirye" da aka zazzage da kuma allon zaɓi na "Tsarin zaɓi". |
![]() |
|
Daidaita nesa
Idan kun shiga don fasalin Fahimtar, za ku sami damar karɓar sanarwar turawa waɗanda ke ƙunshe da gyare-gyare ga na'urorin jin ku waɗanda ƙwararrun kula da jin ku suka aiko.
Aiwatar da daidaitawar nesa
| 1. Karɓi keɓaɓɓen saƙo daga ƙwararren kula da ji. | 2. Danna kan sanarwar don samun damar daidaitawa. Ko kuma buɗe aikace-aikacen Remote Plus kuma je zuwa Saituna> Kayan ji nawa> Daidaitawar taimakon ji. |
![]() |
|
| 3. Zaɓi daidaitawa kuma yi amfani da canje-canje. | 4. Idan kun fi son wani saitin, za ku iya zaɓar kowane saƙon da ya gabata kuma ku yi amfani da su zuwa kayan aikin jin ku. |
![]() |
|
Bayanan yarda
Sanarwar dacewa
Anan Sonova AG ta bayyana cewa wannan samfurin Unitron ya dace da mahimman buƙatun 93/42/EEC na Na'urorin Likita. Ana iya samun cikakken rubutun Bayanin Daidaitawa daga masana'anta ko wakilin Unitron na gida wanda za'a iya ɗaukar adireshinsa daga lissafin akan. http://www.unitron.com (wuri na duniya).
Idan kayan ji ba su amsa na’urar ba saboda damuwar filin da ba a saba ba, ka ƙauracewa filin damuwa.
Ana samun umarni a: unitron.com/appguide a cikin tsarin Adobe® Acrobat® PDF. Zuwa view su, dole ne ka sanya Adobe Acrobat Reader. Ziyarci Adobe.com don saukewa.
Don samun kwafin takarda kyauta na umarnin, tuntuɓi wakilin Unitron na gida. Za a aika kwafi cikin kwanaki 7.
Bayani da bayanin alamomi
![]() |
Tare da alamar CE, Sonova AG ya tabbatar da cewa wannan samfurin Unitron - gami da na'urorin haɗi - ya dace da buƙatun Umarnin Na'urorin Likita 93/42/EEC. Lambobin bayan alamar CE sun yi daidai da lambar ƙwararrun cibiyoyi waɗanda aka tuntuba a ƙarƙashin umarnin da aka ambata a sama. |
![]() |
Wannan alamar tana nuna cewa yana da mahimmanci ga mai amfani ya karanta kuma yayi la'akari da abin da ya dace bayani a cikin wannan jagorar mai amfani. |
![]() |
Wannan alamar tana nuna cewa yana da mahimmanci ga mai amfani ya kula da sanarwar gargadi da ta dace a cikin wannan jagorar mai amfani. |
| Muhimmiyar bayanai don sarrafawa da ingantaccen amfani da samfur. | |
C |
Alamar haƙƙin mallaka |
| Wannan alamar za ta kasance tare da suna da adireshin masana'anta (wanda ke sanya wannan na'urar a kasuwa). | |
| Yana nuna wakili mai izini a cikin Ƙungiyar Turai. EC REP kuma ita ce mai shigo da kaya zuwa Tarayyar Turai. | |
| Alamar kalma ta Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakin Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin wannan alamar ta Unitron yana ƙarƙashin lasisi. Sauran alamun kasuwanci da sunayen kasuwanci na masu su ne. |
Sonova AG girma
Laubisrütistrasse 28
CH-8712 Stäfa, Switzerland
Kuma mai shigo da kaya na Tarayyar Turai:
Sonova Deutschland GmbH
Max-Eyth-Str. 20
70736 Fellbach-Oeffingen, Jamus
karafawa.com
© 2018-2021 Sonova AG. An kiyaye duk haƙƙoƙin.
F/2021-09 029-6231-02
Takardu / Albarkatu
![]() |
Uniron Remote Plus Apps [pdf] Jagorar mai amfani Nesa Plus Apps |

















