Yealink VCM35 Taron Taron Bidiyo Array
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Sunan samfur: VCM35 Taron Taron Bidiyo Mai Tsari
- Ingancin Sauti: Optima HD Audio
- Fasaha: Yealink Full Duplex Technology
- Aiki: Tauraro-cascaded turawa
Umarnin Amfani da samfur
Saita Tsararriyar Makirifo
- Sanya tsarin makirufo a tsakiyar teburin taro don ingantaccen liyafar sauti.
- Haɗa tsarin makirufo zuwa tsarin taron bidiyo na ku ta amfani da igiyoyin da aka bayar.
- Tabbatar cewa tsarin makirufo yana kunne kuma a shirye don amfani.
Daidaita Saitunan Sauti
Samun dama ga saitunan mai jiwuwa akan tsarin taron bidiyo na ku kuma zaɓi Tsararrun Maruhon VCM35 azaman na'urar shigar da sauti. Daidaita matakan ƙara kamar yadda ake buƙata don tabbatar da tsayayyen sauti yayin tarurruka.
Yayin Taro
Sanya masu magana a kusa da dakin taro don tabbatar da cewa mahalarta zasu iya sauraren juna a fili ta hanyar tsarar makirufo. Ƙarfafa mahalarta suyi magana a fili da kai tsaye zuwa ga tsararrun makirufo don ingantaccen ingancin sauti.
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
- Tambaya: A ina zan iya samun sabuntawar firmware da takaddun samfur?
A: Ziyarci Yealink WIKI a http://support.yealink.com/ don zazzagewar firmware, takaddun samfur, FAQs, da ƙari. - Tambaya: Ta yaya zan iya ƙaddamar da batutuwan fasaha don tallafi?
A: Muna ba da shawarar amfani da tsarin Tikitin Yealink a https://ticket.yealink.com don ƙaddamar da duk batutuwan fasaha don ingantaccen sabis.
YEALINK(XIAMEN) NETWORK TECHNOLOGY CO., LTD. Web: www.yealink.com Addr: No.666 Hu'an Road, High Tech Park
Saukewa: VCM35
Shirye-shiryen Marufo Na Taron Bidiyo
Sauraron Audio, Ingantacciyar Ƙwarewar Haɗuwa
Yealink VCM35 tsararrun makirufo ne na taron taron bidiyo mai waya wanda aka tsara musamman don tsara na uku na Tsarin Taro na Bidiyo na Yealink, wanda ya dace da wuraren dakin taro na masu girma dabam. Ginshirin sa na 3-microphone radius tare da radius 20ft (6m) da kewayon ɗaukar murya na 360 ° shine mafita mai kyau ga kowane ɗakin taro wanda ke buƙatar mafi kyawun ƙwarewar sauti. Tare da Yealink Acoustic Echo Canceling da Yealink Noise Proof Technology, Yealink VCM35 na iya rage hayaniyar yanayi yadda ya kamata har zuwa 90 dB kuma ya ba ku ƙwarewar sauti mai inganci a cikin cikakken kira na duplex. Yealink VCM35 yana goyan bayan ƙaddamar da tauraro-cascaded, kuma matuƙar girman girmansa da sassauƙansa yana sa ƙaddamar da aiki ya fi dacewa da sauri kuma yana iya cika ɗakunan taro masu girma dabam.
Fasalolin makirufo
- Optima HD Audio
- Yealink Full Duplex Technology
- Yealink Acoustic Echo Canceling
- Yealink Noise Providence Technology
- 6m radius kewayon ɗaukar murya
- Rufe makirufo tare da faifan taɓawa
Siffofin jiki
- Girma: φ100*T17mm
- nauyi: 199g
- Tare da kebul na cibiyar sadarwa 5m (wanda ba a iya cirewa)
- Yanayin aiki: 10% ~ 90%
- Yanayin aiki: 0 ℃ -40 ℃ (+32 ℉ -104 ℉)
Kunshin abun ciki
- Saukewa: VCM35
- Mai haɗa RJ45 don kebul na Ethernet
- Tef mai gefe biyu
- Jagoran Fara Mai Sauri
Bayanan dabaru
- Qty/CTN: 20 PCS
- NW/CTN: 4.878 kg
- GW/CTN: 5.612 kg
- Girman Akwatin Kyauta: 148*135*45mm
- Ma'aunin Karton: 464*282*165mm
Game da Yealink
- Yealink (Lambar Kasuwanci: 300628) shine mai ba da jagoranci na duniya na Haɗin Sadarwar Sadarwa & Haɗin kai ƙware a cikin taron bidiyo, sadarwar murya, da haɗin gwiwa, sadaukar da kai don taimakawa kowane mutum da ƙungiya su rungumi ikon "Haɗin kai mai sauƙi, Babban Haɗin gwiwa".
- Tare da mafi kyawun inganci, fasaha mai ƙima, da ƙwarewar abokantaka mai amfani, Yealink yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu samarwa a cikin ƙasashe da yankuna sama da 140, matsayi na 1 a cikin kasuwar duniya ta wayar IP, kuma shine Babban 5. jagora a kasuwar taron bidiyo (Frost & Sullivan, 2021).
Haƙƙin mallaka
- Hakkin mallaka © 2023 YEALINK (XIAMEN) NETWORK FASAHA CO., LTD.
- An kiyaye duk haƙƙoƙi. Babu wani yanki na wannan ɗaba'ar da za a iya sake bugawa ko watsa shi ta kowace hanya ko ta kowace hanya, lantarki ko injiniyoyi, yin kwafi, yin rikodi, ko akasin haka, don kowane dalili, ba tare da rubutaccen izini na Yealink(Xiamen) Network Technology CO., LTD.
Goyon bayan sana'a
Ziyarci Yealink WIKI ( http://support.yealink.com/ ) don zazzagewar firmware, takaddun samfur, FAQ, da ƙari. Don ingantaccen sabis, muna ba ku da gaske shawarar ku yi amfani da tsarin Tikitin Yealink ( https://ticket.yealink.com ) don ƙaddamar da duk abubuwan fasaha na ku.
YEALINK(XIAMEN) NETWORK TECHNOLOGY CO., LTD.
- Web: www.yealink.com
- Addr: No.666 Hu'an Road, High Tech Park,
- Gundumar Huli, Xiamen, Fujian, PRC
Haƙƙin mallaka©2023 Yealink Inc. Duk haƙƙin mallaka.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Yealink VCM35 Taron Taron Bidiyo Array [pdf] Umarni Tsare-tsaren Taro na Bidiyo na Makirufo, VCM35, Tsarin Makirufan Taro na Bidiyo, Tsare-tsaren Makirufan Taro, Tsarukan Makarufo, Tsari |