reolink QSG1_A Jagoran Mai amfani Hub Hub
reolink QSG1_A Jagoran Mai amfani Hub Hub

Me ke cikin Akwatin

  • Jagoran Fara Mai Sauri
  • Gidan Gida
  • Adaftar Wuta
  • 1m Cable Ethernet

Na'ura ta ƙareview

Na'ura ta ƙareview

  1. Hutu
  2. Maɓalli
  3. Hasken Nuni
  4. Mai magana
  5. WAN tashar jirgin ruwa
  6. Slot na MicroSD
  7. Port Input DC
  8. Hutu

Jadawalin Haɗi

Saita Kamara Ta Amfani da Wayar Waya

Mataki na 1:
Toshe Gidan Gidan Gidan Reolink kuma haɗa shi zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ta gida ta amfani da kebul na Ethernet da aka bayar.
Mataki na 2:
Haɗa wayarka zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa iri ɗaya wanda Home Hub ke haɗa su
Na'ura ta ƙareview

Shiga Gidan Gidan Reolink ta Wayar Waya

Mataki na 1:
Duba don saukar da Reolink App daga Store Store ko Google Play Store
Lambar QR
App Store
Google Play

Mataki na 2:
Kaddamar da Reolink App, danna"Matsayin iCON " a saman dama, kuma duba lambar QR akan Gidan Gidan ku don ƙara shi.

Mataki na 3:
Da zarar an gama saitin, hasken mai nuna alamar LED zai juya shuɗi

Haɗa na'urori zuwa Gidan Gidan Reolink

Akwai hanyoyi guda biyu don ƙara na'urorin Reolink zuwa Gidan Gidan ku

  1. Idan an riga an saita na'urar ku, danna "Matsayin iCON "Maɓallin a saman dama kuma zaɓi "ƙara daga lissafin na'urar" ko "ƙara daga LAN."
  2. Idan ba a saita na'urarka ba tukuna, danna "Matsayin iCON"Maɓallin a saman dama kuma zaɓi" bincika lambar UID."

Hakanan zaka iya ƙara na'urori kai tsaye zuwa Hub yayin ƙara na'urori zuwa ƙa'idar.
Haɗin kai

Hankali: Lokacin shigar da katin SD a cikin ramin, tabbatar da gefen da lambobin yana fuskantar sama kuma a tura shi ciki a hankali har sai ya danna wurin.

Ƙayyadaddun bayanai

Yanayin Aiki: -10°C~+45°C(14°F zuwa 113°F)
Girma: 95*95*161.8mm
Nauyi: 441 g

Don ƙarin bayani, da fatan za a ziyarci https://reolink.com/.

Sanarwar Yarda

Bayanin Yarda da FCC

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Tsanaki: Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Bayanin Fuskar Radiation na FCC

Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo da jikinka.

Bayanin Yarda da ISED

Wannan na'urar ta ƙunshi watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi RSS(s) waɗanda ba su da lasisin Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1.  Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Bayanin Bayyanar Radiation na ISED

Wannan kayan aiki ya dace da IC RSS-102 iyakoki fallasa hasken da aka saita don yanayin da ba a sarrafa shi. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20 cm tsakanin radiyo da jikinka.

CE Alamar Sauƙaƙe Sanarwa na Daidaitawa ta EU

Reolink ya ayyana cewa wannan na'urar tana dacewa da mahimman buƙatun da sauran tanadin da suka dace na Directive 2014/53/EU da Directive 2014/30/EU.

Mitar Aiki ta WiFi

YAWAN AIKI:
2.4 GHz EIRP <20dBm 5 GHz EIRP <20dBm 5.8GHz EIRP <14dBm

Ikon LittafiAyyukan Tsarukan Samun Mara waya da suka haɗa da Gidan Radiyon Local Area Networks (WAS/RLANs) a cikin rukunin 5150-5350 MHz don wannan na'urar an iyakance su zuwa cikin gida kawai a cikin duk ƙasashen Tarayyar Turai (BE/BG/CZ/DK/DE/EE/ IE/EL/ES/FR/HR/ IT/CY/LV/LT/LU/HU/MT/NL/AT/PL/PT/RO/SI/SK/FI/SE/TR/NO/CH/IS/ LI/UK(NI)

Icon Yarwa Daidaitaccen zubar da wannan samfur

Wannan alamar tana nuna cewa bai kamata a zubar da wannan samfurin tare da sauran sharar gida ba. cikin EU. Don hana yiwuwar cutar da muhalli ko lafiyar ɗan adam daga zubar da sharar da ba a sarrafa ba, sake yin amfani da shi cikin alhaki don haɓaka ci gaba da sake amfani da albarkatun ƙasa. Don dawo da na'urar da aka yi amfani da ita, da fatan za a yi amfani da tsarin dawowa da tattarawa ko tuntuɓi dillalin da aka sayi samfurin. Za su iya ɗaukar wannan samfur don sake amfani da lafiyar muhalli.

Garanti mai iyaka

Wannan samfurin ya zo tare da iyakataccen garanti na shekaru 2 wanda ke aiki kawai idan an saya daga Reolink Official Store ko Reolink mai sake siyarwar izini. Ƙara koyo: https://reolink.com/garanti-da-dawowa/.

Sharuɗɗa da Keɓantawa

Amfani da samfurin ya dogara da yarjejeniyar ku ga Sharuɗɗan Sabis da Manufar Keɓaɓɓu a reolink.com. A kiyaye nesa da yara

Yarjejeniyar Lasisin Mai Amfani

Ta amfani da software na samfur wanda aka haɗa akan samfurin Reolink, kun yarda da sharuɗɗan wannan Yarjejeniyar Lasisi na Ƙarshen Mai Amfani ("EULA") tsakanin ku da Relinks. Ƙara koyo:
https://reolink.com/eula/

Goyon bayan sana'a

Idan kuna buƙatar kowane taimako na fasaha, da fatan za a ziyarci rukunin tallafi na hukuma kuma ku tuntuɓi ƙungiyar tallafin mu kafin dawo da samfuran, https://support.reolink.com.

Takardu / Albarkatu

reolink QSG1_A Home Hub [pdf] Jagorar mai amfani
QSG1_A, QSG1_A Tashar Gida, Gidan Gida, Tashar

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *