Reolink-LOGO

RLA-CM1 Reolink Chime

RLA-CM1-Reolink-Chime-PRODUCT

Samfurin Amfani da Umarni

  • Toshe chime a cikin soket kuma kunna shi.
  • Danna maɓallin saitin da ke gefen chime ɗin har sai ya yi ƙara sau biyu kuma hasken ya zama shuɗi.
  • Bude Reolink App, kewaya zuwa saitunan kararrawa, zaɓi Chime, danna alamar +, sannan zaɓi Chime don haɗawa.
  • Latsa maɓallin ƙararrawar ƙofar kuma jira sautin ƙararrawa ya haskaka kuma ya fitar da sauti don tabbatar da haɗawa.
  • Ci gaba da danna kuma ka riƙe maɓallin ƙara yayin da kake kunna chime.
  • An yi nasarar sake saita sautin ƙararrawa lokacin da kuka ji ƙarar ƙararrawa 10 a hankali tare da ƙara 4 mafi sauri.

Na'ura ta ƙareview

RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-1

Lura: Reolink Chime ya dace da kararrawa na ƙofofin Reolink kawai.

Saita Chime

  • Mataki 1: Toshe chime a cikin soket kuma kunna shi.
  • Mataki 2: Danna maɓallin saitin da ke gefen gunkin, sa'an nan kuma sautin zai yi ƙara sau biyu, kuma hasken zai haskaka blue.RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-2
  • Mataki 3: Bude Reolink App, kewaya zuwa shafin saituna na kararrawa door, kuma zaɓi Chime. Sa'an nan, danna alamar "+" a saman kusurwar dama kuma zaɓi Chime da kake son haɗawa.
  • Lura: Za a iya haɗa kararrawa ɗaya ɗaya tare da ƙararrawa da yawa. Idan ƙararrawar ƙofar ku tana buƙatar haɗawa da ƙararrawa da yawa (har zuwa 5), ​​da fatan za a sake maimaita tsarin haɗawa don ƙarin ƙararrakin.
  • Za a iya haɗa sautin ƙararrawa ɗaya kawai tare da kararrawa ɗaya.
  • Mataki 4: Da zarar an gama haɗawa, danna maɓallin ƙararrawar ƙofar kuma jira sautin ƙararrawa ya haskaka kuma ya fitar da sauti.

RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-3

Yadda Ake Amfani da Chime

Saita Audio

  • Latsa maɓallin sauti don canza sautin ƙararrawa.

RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-4

Saita ƙarar
Danna maɓallin ƙara don saita ƙarar ƙarar sautin. Matakan ƙara: bebe, ƙananan, matsakaita, ƙara, babbar ƙara.

  • Lokacin da aka saita ƙarar zuwa "ƙasa" ko "ƙara mai ƙarfi", za ku ji ƙara biyu.
  • Lokacin da aka saita ƙarar zuwa “bebe”, ƙarar za ta yi walƙiya kawai.

RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-5

Sake saita Chime

  1. Kashe sautin murya.
  2. Ci gaba da danna kuma ka riƙe maɓallin ƙara yayin da kake kunna chime.

Da zarar kun ji ƙarar ƙararrawa 10 a hankali tare da ƙararrawa 4 masu sauri, an sami nasarar sake saita sautin ƙararrawa.

RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-6

Ƙayyadaddun bayanai

Fasalolin Hardware

  • Shigarwa: 100-240VAC, 50-60Hz
  • Adadin Sauti: 10
  • Matakan girma: Matakan 5 (0-100 dB)

Gabaɗaya

  • Yanayin Aiki: -20°C zuwa 55°C (-4°F zuwa 131°F)
  • Humidity Aiki: 20% -85%

Bayanin FCC

Sanarwar Yarda

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC.

An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi ƙarƙashin umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

Bayanan Faɗakarwar FCC RF

  • Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba.
  • Wannan kayan aikin dole ne a shigar da sarrafa shi tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jiki.

Sauƙaƙe Sanarwa na Daidaitawa ta EU

  • Reolink ya bayyana cewa kyamarar WiFi ta bi mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na Directive 2014/53/EU, kuma kyamarar PoE ta bi umarnin 2014/30/EU.

RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-7

Daidaitaccen zubar da wannan samfur

Wannan alamar tana nuna cewa bai kamata a zubar da wannan samfurin tare da sauran sharar gida ba. a ko'ina cikin EU. Don hana yiwuwar cutar da muhalli ko lafiyar ɗan adam daga zubar da sharar da ba a sarrafa ba, sake yin amfani da shi cikin alhaki don haɓaka ci gaba da sake amfani da albarkatun ƙasa. Don dawo da na'urar da aka yi amfani da ita, da fatan za a yi amfani da tsarin dawowa da tattarawa ko tuntuɓi dillalin da aka siyo samfurin. Za su iya ɗaukar wannan samfur don sake amfani da lafiyar muhalli.

RLA-CM1-Reolink-Chime-FIG-8

Garanti

Garanti mai iyaka

  • Wannan samfurin ya zo tare da ƙayyadaddun garanti na shekaru 2 wanda ke aiki kawai idan an saya daga Reolink Official Store ko mai sake siyarwar Reolink mai izini. Ƙara koyo: https://reolink.com/warranty-and-return/.

NOTE: Muna fatan kun ji daɗin sabon siyan. Amma idan ba ku gamsu da samfurin ba kuma kuna shirin dawo da shi, muna ba da shawarar sosai cewa ku sake saita kyamarar zuwa saitunan masana'anta kafin dawowa.

Sharuɗɗa da Keɓantawa

  • Amfani da samfurin ya dogara da yarjejeniyar ku ga Sharuɗɗan Sabis da Manufar Keɓaɓɓu a reolink.com. Ka kiyaye nesa da yara.

Yarjejeniyar Lasisin Mai Amfani

  • Ta amfani da Software na Samfur wanda aka saka akan samfurin Reolink, kun yarda da sharuɗɗan wannan Yarjejeniyar Lasisi na Ƙarshen Mai amfani ("EULA") tsakanin ku da Reolink.
  • Ƙara koyo: https://reolink.com/eula.

Bayanin ISED

Wannan na'urar ta ƙunshi watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziƙi RSS(s) waɗanda ba su da lasisin Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Bayanin Bayyana Mitar Rediyo don IC

  • An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya.
  • Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar wayar hannu.
  • Nisan rabuwa min shine 20cm.

Goyon bayan sana'a

  • Idan kuna buƙatar kowane taimako na fasaha, da fatan za a ziyarci rukunin tallafi na hukuma kuma tuntuɓi ƙungiyar tallafin mu kafin dawo da samfuran: https://support.reolink.com.

TUNTUBE

  • SAKAMAKON BAYANIN LIMITED
  • FLAT/RM 705 7/F FA YUEN COMMERCIAL
  • GINA 75-77 FA YUEN
  • STREET MONG KOK KL HONG KONG
  • SIDA KYAUTA CET SERVICE SP. Z OO Ul. Dluga 33 102 Zgierz, Polen CET PRODUCT SERVICE LTD.
  • Beacon House Stokenchurch Business Park, Ibstone Rd, Stokenchurch High Wycombe, HP14 3FE, UK
  • https://reolink.com

FAQ

  • Tambaya: Shin Reolink Chime yana dacewa da duk kararrawa?
    • A: A'a, Reolink Chime yana dacewa kawai tare da kararrawa na ƙofofin Reolink.
  • Tambaya: Chimes nawa ne za a iya haɗa su da kararrawa ɗaya?
    • A: Za a iya haɗa kararrawa ɗaya ɗaya tare da kararraki masu yawa, har zuwa 5. Kowane ƙwanƙwasa za a iya haɗa shi da kararrawa ɗaya kawai.
  • Tambaya: Menene lokacin garanti na Reolink Chime?
    • A: Samfurin ya zo tare da iyakataccen garanti na shekaru 2 idan an saya shi daga Shagon Reolink na hukuma ko mai siyar da izini.

Takardu / Albarkatu

Reolink RLA-CM1 Reolink Chime [pdf] Jagoran Jagora
RLA-CM1 Reolink Chime, RLA-CM1, Reolink Chime, Chime

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *