Reolink RLC-842A IP kamara

Me ke cikin Akwatin
NOTE:
- Adaftar wutar lantarki, eriya da kebul na tsawo na 4.5m kawai suna zuwa tare da kyamarar WiFi.
 - Yawan na'urorin haɗi ya bambanta da ƙirar kyamarar da kuka saya.
 
Gabatarwar Kamara
Kyamarar PoE
Jadawalin Haɗi
Kafin saitin farko, bi matakan da ke ƙasa don haɗa kyamarar ku.
- Haɗa kyamarar zuwa tashar LAN akan kebul.
 -  Yi amfani da adaftar wutar don kunna kamara.
NOTE: Tsarin haɗin kai yana ɗaukar kyamarar WiFi azaman tsohonample kuma yi amfani da kyamarar PoE. Don Kyamarar PoE, da fatan za a kunna kyamarar tare da PoE Switch/Injector/Reolink PoE NVR ko adaftar wutar lantarki ta DC 12V. (ba a saka a cikin kunshin ba)
 
Saita Kamara
Zazzagewa kuma ƙaddamar da Reolink App ko software na abokin ciniki, kuma bi umarnin kan allo don gama saitin farko.
- Akan Smartphone
Duba don saukar da Reolink App. - Akan PC Download
Hanyar Reolink Client: Je zuwa https://reolink.com > Support App & Client. - Lokacin saita kyamarar WiFi, kuna buƙatar bin umarnin kan allo don gama daidaitawar WiFi tukuna.
 - Idan kuna haɗa kyamarar PoE zuwa Reolink PoE NVR, da fatan za a saita kyamarar ta hanyar haɗin NVR.
 
Dutsen Kamara
Tukwici na Shigarwa
- Kar a fuskanci kamara zuwa ga kowane tushen haske.
 - Kar a nuna kyamarar zuwa taga gilashi. Ko, yana iya haifar da rashin ingancin hoto saboda hasken taga ta infrared LEDs, fitilu na yanayi ko fitilun matsayi.
 - Kar a sanya kyamarar a wuri mai inuwa kuma ka nuna ta zuwa wuri mai haske. Ko, yana iya haifar da rashin ingancin hoto. Don tabbatar da ingancin hoto mafi kyau, yanayin haske na kamara da abin da aka ɗauka za su kasance iri ɗaya.
 - Don tabbatar da ingancin hoto mai kyau, ana ba da shawarar tsaftace murfin dome tare da zane mai laushi lokaci zuwa lokaci.
 - Tabbatar cewa tashoshin wutar lantarki ba su fallasa ruwa ko danshi kai tsaye ba kuma datti ko wasu abubuwa ba su toshe su ba.
 - Tare da ƙimar hana ruwa ta IP, kamara na iya aiki da kyau a ƙarƙashinsa
 - Kar a sanya kyamarar a wuraren da ruwan sama da dusar ƙanƙara za su iya buga ruwan tabarau kai tsaye.
 - Kyamara na iya aiki a cikin yanayin sanyi sosai ƙasa da -25°C. Domin idan aka kunna ta, kyamarar za ta haifar da zafi. Kuna iya kunna kyamarar cikin gida na ƴan mintuna kafin saka ta a waje.
 
Shigar da Kamara
- Saka da hawa samfuri a kan rufi da rawar soja ramukan a
 - Juya kyamarar zuwa rufi. wuraren da aka nuna.
 - Cire murfin dome tare da maƙallan hawa.
 - Sake sukurori biyu a ɓangarorin kyamarar kuma daidaita kyamarar viewkusurwa.

 - Matsa sukurori kuma murƙushe murfin baya zuwa kamara.
 
NOTE: Hanyoyin shigarwa suna ɗaukar kyamarar PoE azaman tsohonample kuma amfani da kyamarar WiFi.
Shirya matsala
Kamara baya kunnawa
Idan kyamarar ku ba ta kunne, da fatan za a gwada mafita masu zuwa:
Domin PoE Kamara
- • Tabbatar cewa kyamararka tana kunne sosai. Kyamarar PoE yakamata ta kasance mai ƙarfi ta PoE switch/injector, Reolink NVR ko adaftar wutar lantarki 12V.
• Idan an haɗa kyamarar zuwa na'urar PoE kamar yadda aka jera a sama, haɗa ta zuwa wata tashar PoE kuma a sake dubawa.
• sake gwadawa tare da wani kebul na Ethernet. 
Domin WiFi Kamara
- Toshe kyamarar cikin wata maɓalli daban kuma duba ko tana aiki.
 - Ƙaddamar da kyamara tare da wani adaftar 12V 1A DC mai aiki kuma duba idan yana aiki. Idan waɗannan ba za su yi aiki ba, tuntuɓi Tallafin Reolink.
 
Hoton bai fito fili ba
Idan hoton kyamarar bai bayyana ba, da fatan za a gwada mafita masu zuwa:
- Duba murfin dome na kyamara don datti, ƙura ko gizo-gizowebs, da fatan za a tsaftace murfin dome da laushi, tsaftataccen zane.
 - Nuna kyamarar zuwa wuri mai haske, yanayin hasken zai shafi ingancin hoto da yawa.
 - Haɓaka firmware na kyamarar ku zuwa sabon sigar.
 - Mayar da kyamarar zuwa saitunan masana'anta kuma a sake duba ta.
 
Ƙayyadaddun bayanai
Fasalolin Hardware
- Infrared Night Vision: Har zuwa mita 30
 - Yanayin Rana/Dare: Sauyawar atomatik
 - A kwana na View: A kwance: 90°~31°, Tsaye: 67°~24°
 
Gabaɗaya
- Girma: Φ133×100 mm
 - nauyi: 685g
 - Yanayin Aiki: -10°C~+55°C (14°F~131°F)
 - Zafi mai aiki: 10% ~ 90%
 - Don ƙarin bayani, ziyarci https://reolink.com/.
 
Sanarwar Yarda
Bayanin Yarda da FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
NOTE: Bayanan kula masu zuwa don kyamarorin WiFi ne kawai. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru ba a cikin wani shigarwa na musamman. Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama ga rediyo ko talabijin, liyafar, wanda za'a iya ƙayyade ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani don ƙoƙarin gyarawa. tsangwama ta ɗaya ko fiye daga cikin matakan masu zuwa:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
 - Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
 - Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
 - Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
 
Bayanin faɗakarwa na FCC RF:
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.
Sauƙaƙe Sanarwa na Daidaitawa ta EU
Reolink ya bayyana cewa kyamarar WiFi tana dacewa da mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na Directive 2014/53/EU, kyamarar PoE tana cikin bin umarnin 2014/30/EU.
Daidaitaccen zubar da wannan samfur
Wannan alamar tana nuna cewa bai kamata a zubar da wannan samfurin tare da sauran sharar gida ba. a ko'ina cikin EU. Don hana yiwuwar cutar da muhalli ko lafiyar ɗan adam daga zubar da sharar da ba a sarrafa ba, sake yin amfani da shi cikin alhaki don haɓaka ci gaba da sake amfani da albarkatun ƙasa. Don dawo da na'urar da aka yi amfani da ita, da fatan za a yi amfani da tsarin dawowa da tattarawa ko tuntuɓi dillalin da aka siyo samfurin. Za su iya ɗaukar wannan samfur don sake amfani da lafiyar muhalli.
Garanti mai iyaka
Wannan samfurin ya zo tare da iyakataccen garanti na shekaru 2 wanda ke aiki kawai idan an saya daga Reolink Official Store ko Reolink mai sake siyarwar izini. Ƙara koyo: https://reolink.com/warranty-and-return/.
NOTE: Muna fatan kun ji daɗin sabon siyan. Amma idan baku gamsu da samfurin ba kuma kuna shirin dawowa, muna ba da shawarar sosai cewa ku sake saita kyamarar zuwa saitunan masana'anta kafin mayar da ita.
Sharuɗɗa da Keɓantawa
Amfani da samfurin yana ƙarƙashin yarjejeniyar ku ga Sharuɗɗan Sabis da Manufar Keɓancewa a reolink.com. Ka kiyaye nesa da yara.
Yarjejeniyar Lasisin Mai Amfani
Ta amfani da Software na Samfur wanda aka saka akan samfurin Reolink, kun yarda da sharuɗɗan wannan Yarjejeniyar Lasisi na Ƙarshen Mai amfani ("EULA") tsakanin ku da Reolink. Ƙara koyo: https://reolink.com/eula/.
Bayanin Bayyanar Radiation ISED (Don Sigar WiFi)
Kyamara ta WiFi tana bin iyakokin faɗuwar radiyo RSS-102 da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.
AMFANIN AIKI (Don WiFi Version) (mafi girman ikon da ake watsawa)
- 2412MHz - 2472MHz (19dBm)
 - 5150MHz - 5350MHz (18dBm)
 - 5470MHz - 5725MHz (18dBm)
 
Takardu / Albarkatu
![]()  | 
						Reolink RLC-842A IP kamara [pdf] Jagoran Jagora RLC-842A IP kamara, RLC-842A, IP kamara, kamara  | 
![]()  | 
						Reolink RLC-842A IP Kamara [pdf] Jagorar mai amfani 2201E, 2AYHE-2201E, 2AYHE2201E, RLC-842A, RLC-542WA, RLC-842A IP Kamara, RLC-842A, IP Kamara, Kamara  | 






