Hp Sound Equipment Spa yana cikin SCARPERIA E SAN PIERO, FIRENZE, Italiya, kuma yana cikin Masana'antar Kera Kayan Kayan Sauti da Bidiyo. K ARRAY SRL yana da ma'aikata 55 a wannan wurin kuma yana samar da dala miliyan 7.36 na tallace-tallace (USD). Akwai kamfanoni 9 a cikin dangin kamfani na K ARRAY SRL. Jami'insu website ne K-ARRAY.com.
Za'a iya samun jagorar littattafan mai amfani da umarni don samfuran K-ARRAY a ƙasa. Kayayyakin K-ARRAY suna da haƙƙin mallaka kuma an yi musu alamar kasuwanci a ƙarƙashin samfuran Hp Sound Equipment Spa
Bayanin Tuntuɓa:
VIA PAOLINA ROMAGNOLI SNC SCARPERIA E SAN PIERO, FIRENZE, 50038 Italiya
Azimut-KAMUTII Smart System mai ɗaukar nauyi tare da Multi-Channel AmpLifiers manual mai amfani. Koyi yadda ake saitawa da sarrafa tsarin ku na K-ARRAY don ingantaccen aikin sauti.
Koyi yadda ake aiki lafiya da kiyaye K-ARRAY KA208, KA68, KA28, KA18, KA104, KA34, ko KA14 2RU Digital Processing Multi Channel Ampmasu amfani da wannan jagorar mai amfani. Bi umarni da kula da gargaɗi don tabbatar da amfani da kyau. Yayi Biyayya da Ƙuntatawar Abubuwan Haɗari.
Koyi yadda ake girka da ƙaddamar da K1 High Performance Mini Audio System tare da jagoran mai amfani. Tabbatar da aminci ta bin umarni da gargaɗin da aka bayar. Wannan na'urar tana bin ƙa'idodin CE da ƙa'idodi. Zubar da samfurin yadda ya kamata a ƙarshen rayuwarsa.
Koyi yadda ake aiki da shigar da K-ARRAY Tornado Multi-Purpose 2 Inch Point Laudspeaker. Wannan jagorar mai amfani ta ƙunshi samfura KT2, KT2-HV, KT2C, KT2C-HV, KTL2, KTL2-HV, KTL2C da KTL2C-HV. Gano yadda waɗannan ƙaƙƙarfan shingen aluminium ke ba da ingantaccen sauti mai inganci wanda ya dace da shigarwar sararin samaniya.
Koyi yadda ake aiki da kiyaye K-array's KX12 Coaxial Passive Point Linearray Speaker tare da wannan jagorar mai amfani. Gano ƙirar sa na musamman, ƙaho 100° ta 30°, da dacewa tare da ƙananan ƙwararrun KMT. Kasance lafiya tare da alamun gargaɗinsa kuma ku bi ƙa'idodi. Zubar da shi da kyau tare da umarnin WEEE.
Koyi komai game da K-ARRAY KF212 Cikakken Range mai magana tare da Direbobi 2 x 12 inci a cikin wannan littafin mai amfani. Tare da keɓantaccen rabo-zuwa-girma, wannan lasifikar bakin karfe mai hana yanayi tana ɗaukar naushi kuma ya dace da kowane. amplififi. Tare da na'urorin haɗi da dama na samfur, wannan lasifikar ya dace da kulake, falo, da kide-kide na raye-raye.
Koyi yadda ake gudanar da aikin subwoofers na Thunder-KS da kyau tare da wannan jagorar mai sauri daga K-array. Yana nuna ƙayyadaddun ƙirar ƙira da ayyuka da yawa kamar Thunder-KS1, Thunder-KS2, da Thunder-KS3, waɗannan manyan ayyuka na subwoofers sun dace don kide kide da wake-wake, gidajen wasan kwaikwayo, da shigarwar gidan abinci. Rike wannan jagorar don tunani na gaba kuma zazzage littafin jagora daga K-array's website.